ได้ไปดูดวง กับ อ."กระปุก" หมอดูสุดป๊อบปูล่า !!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 2 พฤศจิกายน 2009.

1. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    สวัสดีครับ ผม "รักไร้พ่าย" มาเจอกันอีกแล้ว 555

ไม่รู้ว่าผมจะเป็นคนที่โพสกระทู้มากที่สุดรึป่าวในห้องดูดวงนี้
    แหม มาถี่เหลือเกิน

เอ๊า วันนี้มาขอระบายความอัดอั้นตันใจหน่อย แหะๆ

ที่ว่ามาระบายก็เพราะว่า อ.ที่ผมจะมาเล่านี้ ทำให้ผมต้องรอคอยอย่าง
    อัดอั้นนะสิ

แต่ อ. คนนี้เขาไม่ใช่คนมีญาณเหมือนที่ผมนำเสนอหรอกนะ

ท่านมีญาณแต่ก็เป็นองค์ประกอบ แต่ท่านเป็นหมอดู
    และดูดวงด้วยไพ่

และผมเชื่อว่า อ.ท่านนี้เป็นหมอดูไพ่ที่ ป๊อบปูล่า ที่สุดหรือ
    หมอดูที่คนอยากมาดูดวงด้วยไพ่มากที่สุดคนหนึ่งของประเทศเลย !!!

รู้ได้ยังไง !!

ก็รู้ได้จากการจองคิวของคนที่แห่กันมาจองล่วงหน้าถึง 4 เดือน
    และผมก็เป็นหนึ่งในนั้น

และผมก็จองคิวและอดทนรอมานานกว่า 4 เดือน
    และเป็นหมอดูที่ผมต้องรอคิวนานที่สุด
    และแล้วความอัดอั้นรอคอยก็ถึงคราวสิ้นสุด
    มะวานนี้เอง เป็นวันที่ถึงคิวผมจะได้ดูดวงกับ อ.กระปุก

อ.กระปุก ท่านนี้เป็นหมอดูด้วยไพ่ และผมได้ยินกิตติศัพท์ชื่อเสียง
    เลื่องลือ กระฉ่อนวงการทมอดู ว่า เป็นหมอดูที่ดูได้แม่นมาก
    อันดับต้นๆของประเทศ โดยเฉพาะการดูดวงแขนงไพ่
    ต้องยกให้ อ.กระปุกเลย

ปรกติผมไม่ค่อยชอบดูดวงด้วยไพ่ แต่กระแส อ.ดังมากในเรื่อง
    ความแม่นยำ
    จนทำให้ผมต้องมาขอลองดู เพื่อพิสูจน์ความจริง ไม่งั้นคงกินไม่ได้
    นอนไม่หลับ กระสับกระส่าย เหมือนคนลงแดง

และ อ.กระปุกก็ไม่ได้ไปลงโฆษณาที่ไหน และไม่อนุญาติให้ใคร
    ไปลงโฆษณาด้วย เพราะ อ.บอกว่า แค่ทุกวันนี้คิวก็ยาวจน
    อ. แทบไม่มีเวลาพักแล้ว ต้องเหนื่อยกับการดูดวงให้คนมากมาย
    และคนที่มาดูที่ล้วนแล้วแต่บอกกันปากต่อปากถึงความแม่นยำ
    ระดับอัฉริยะเลย จนทำให้ต้องจองคิวยาวถึง 4 เดือน
    นี่ขนาด อ.ดูทุกวัน เว้นแค่วัยพระเท่านั้น

เมื่อถึงกำหนดนัดหมายในการดูดวงกับ อ.กระปุก
    ผมได้ถ่อกายไปยังที่หมายยังเคหะสถานของ อ. ที่อยู่ถนน
    รามคำแหง 176
    ซึ่งก็ไม่ไกลจาที่อยู่ผมมากนัก

แต่ตอนแรกไปถึงปากซอยไม่รู้บ้าน อ.อยู่ไหน ก็ถามคนแถวนั้น
    ก็รู้จักบ้านกระปุกกันหมด จนผมไปถึงที่หมายตามเวลานัดคือบ่ายโมงตรง

บ้าน อ.กระปุก เป็นทาวเฮาส์บ้านแถวในหมู่บ้าน
    อยู่ทางซ้ายมือถ้าเข้ามาทางปากซอย

ผมก็ได้พบกับ อ. เป้าหมายที่ผมรอมานานถึง 4 เดือน
    อ. กระปุก เป็นผู้หหญิงวัยกลางคน ผมสั้น แต่งชุดขาวเหมือน
    ชุดบวชชีพราหมณ์

อ.ได้ให้ผมขึ้นไปชั้นสองของบ้านซึ่งเป็นห้องสำหรับดูดวง

แล้ว อ. ให้ผมกราบพระ แล้วอธิษฐานจิตขอเปิดดวง
    แล้ว อ. ก็หยิบไพ่ขึ้นมา เป็นไพ่โบราณเก่าๆ
    ดูขลังมาก แล้วก็ให้เลือกไพ่มา

ในขั้นแรก อ. กระปุก จะดูพื้นดวงว่าผมเป็นคนยังไง
    อดีตชาติเป็นใคร ทำอะไรมา แล้วชาตินี้มีกรรมอะไร
    แล้วจะแก้ไขได้อย่างไร

และหนึ่งในไพ่ที่ผมเลือกมา เป็นรูปหัวใจมีดาบปัก

oh shit !!

ไปดูไพ่ที่ไหนเจอแต่ไพ่แบบนี้

( ผมสังเกตุว่า ไพ่ที่ อ นำมาทำนายเป็นไพ่เดียวกับ
    หมอทรายใช้ทำนายเลย )

อ. เริ่มทำนายนิสัยผม มาเป็นชุดๆเลย ว่าผมเป็นคนมีโลก
    ส่วนตัวสูงไม่ค่อยสุงสิงกับใคร ไม่ค่อยไปปฎิสัมพันธ์กับคนมากนัก
    อันนี้เป๊ะเลย

แล้วก็มาอีกเป็นระลอกๆ ความลับอะไรของผมนะที่ปกปิดไว้
    ถูกเปิดโปงออกมาจนหมด แบบจำนนด้วยหลักฐานจริงๆ 55

มิน่าหละ เวลาดูต้องดูในห้องส่วนตัวปิดประตูมิดชิด ไม่ไห้คนอื่นเข้า
    เพราะความลับที้งหมดจะได้ถูกเปิดเผย เพื่อหาทางแก้ไข
    นี่แหละที่ อ. กระปุก เลื่องชื่อลือชามาก

แล้ว อ.บอกว่าผมกึ่งถามว่า ผมได้ตระเวณไปหาคนมีญาณและหมอดู
    มาเพรียบเลยใช่มั๊ย

ผมก็อึ้ง ก็ตอบว่าใช่

ยังไม่ทันถามว่า ทำไมผมต้องไปหาด้วย ซึ่งเป็นคำถาม
    ที่ผมมักถามคนมีญาณเสมอ

อ.ชิงตอบก่อนว่า เพราะจริตผมชอบศึกษาเรื่องจิตวิญญาณ
    แต่ อ. แนะนำให้ผมปฎิบัติเอง แล้วจะมีญาณได้
    และบอกว่าผมก็ศึกษาหมอดูด้วย ทำไมไม่ดูดดวงหละ

ผมก็แอบอึ้งอีก เพราะผมก็ศึกษาดูดวงมา และเคยดูมาแล้ว แต่...

ไม่ทันจะบอกหมดคำ อ. บอกว่า

แต่

"คุณเบื่อง่าย คุณทำอะไรได้ไม่นานก็เบื่อ แล้วก็เสาะแสวง
    หาเรื่องอื่นที่ท้าทายกว่า "

ฮ่าๆๆ อยากจะหัวเราะจริงๆ เป็นเยี่ยงนั้นจริงๆครับ

ก่อนหน้านี้ ผมศึกษาการดูดวง และดูดวงให้คนมาสักพักก็เบื่อ
    จึงหันมาศึกษาเรื่องคนมีญาณ

แล้วจุดใหญ่ใจความของคำถามผมก็อยู่ที่เรื่องความรัก ว่าเป็นยังไง
    อุอุ อ. เล่นแฉหมดเปลือกเลยว่า แต่ก่อนคบใครมาบ้าง
    นิสัย หน้าตาเป็นยังไง

แล้วเลิกกันยังไง !!
    ฮ่าๆๆ

ผมยังถามตัวเองว่า นี่ อ. กระปุกดูด้วยไพ่จริงๆเหรอ
    oh ยังกะตาเห็นเลย

และยังทำนายคนที่ใช่ด้วย บอกรูปร่างหน้าตา บอกฐานะด้วย
    บอกจะเจอเมื่อไหร่ เจอยังไง ทำงานอะไร
    สุดๆไปเลย ต้องรอดูต่อไป เพราะคนก่อนๆหน้านี้ที่เคยคบมา
    อ.กระปุกก็บอกอย่างนี้ ก็ตรงเลย

แต่ อ . แนะนำให้ผมไปบวชก่อนที่จะเขียนหนังสือ
    ฮ่าๆๆ ยังรู้อีกว่าผมจะเขียนหนังสือ อ.บอกว่าจะได้มีบารมีในการเขียน

และอีกมากมายที่ทำให้ผมอึ้งไปเลย กับ อ. กระปุกคนนี้

ไม่เสียทีที่อุตส่าห์รอคอยมาอย่างยาวนานถึง 4 เดือน

จึงมาเล่าประสบการณ์ให้ฟัง

ใครอยากไปพบ อ.กระปุก ก็เชิญได้นะครับ แต่ต้องรอกันนานเลยนะ
    ขอบอก

เบอร์ 0891305757

2. lucky_girl

lucky_girl เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2009
    โทไปแระ คิวยาวถึงสิ้นปี
    ค่าครู 509
    ดูแบบไพ่ ไม่จำกัดคำถาม

ใครอยากดูต้องโทเช็คทุกวัน เผื่อแทรกคิวได้มั๊ง

ส่วนเรา lucky_girl , must say good bye!

3. ninnie

ninnie Active Member

1 พฤศจิกายน 2009
    อ๊ากกกก

จาดู

โทรไปล่ะ เต็มเหมือนกาน บอกว่าให้โทรเช็คเองทุกวัน แป๋ว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤศจิกายน 2009
  4. Tanunchapat

Tanunchapat เป็นที่รู้จักกันดี

โห!!!!คิวทองขนาด:boo:ม่ายไหวละคร้าป้าไม่สู้ รอคิวจนเป็นยายแน่

5. thenuttika

thenuttika เป็นที่รู้จักกันดี

Hi Khun Rak,

I need your advise to recommend the best fortune teller to me ka. Can you please PM to my email at thenuttika@gmail.com thank you in advance ka

6. ดาวจรัสแสง

ดาวจรัสแสง เป็นที่รู้จักกันดี

เกาะขอบ ติดตามอ่านอย่างกระชั้นชิด คิวยาวขนาดนั้น คงต้องทำใจไม่อยากดูแล้วค่ะ

7. atnarak

atnarak เป็นที่รู้จักกันดี

ยาวเหยียดเลยแฮะ

8. prair

prair เป็นที่รู้จักกันดี

มันเป็นเยี่ยงนี้เองหรือ ดีๆๆ
    ขอให้คุณรัก เจอเนื้อคู่ไวๆนะคะ

9. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    คิวยาวแบบนี้คงไม่ทำธรรมดาสมชื่อ
    ถ้าคิวยาวแลกกับการที่ดูแม่นแก้ถูก ทำแล้วชีวิตดีขึ้น
    มันก็น่าลองมิใช่หรือ ท่านนักดูทั้งหลาย...555555

10. mod_x-ray

mod_x-ray เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    น่าสนใจครับ แต่ผมก้ยังรอคุนบอล คุณต้น อยู่ครับยังไม่ได้คุยเลย

11. จักรราศี

จักรราศี เป็นที่รู้จักกันดี

16 ธันวาคม 2006
    เป็นการใช้ญาณผสมอุปกรณ์ หรือหลักวิชาโหราศาสตร์ครับ

บางท่านดูด้วยเลข 7 ตัว รู้หมดว่าในหัวคิดอะไร รู้ว่าได้เงินเดือนเท่าไร รู้ว่าในบัญชีมีเงินเท่าไหร่ ซึ่งเลข 7 ตัว ล้วนๆ มันบอกไม่ได้ขนาดนั้น

เคยคุยกับคนมีญาณ เค้าถามวันเดือนปีเกิด ด้วยนะ แต่คุยไปคุยมาสนิทกัน เค้าก็เลยบอกว่า ถามไปงั้นแหละ วันเดือนปีเกิด จริงๆไม่ถามก็ได้ เดินมาก็รู้แล้วว่ามาทำไม มีปัญหาอะไร ชาติก่อนเกิดเป็นอะไร ฯลฯ เค้าบอกว่าถามเพราะเคารพวิชาครูบาอาจารย์ทีเคยเรียนมา

บางท่านก็ใช้ญาณนั่นแหละ แต่ใช้อุปกรณ์บังหน้า เพราะเดี๋ยวมันจะเว่อร์ไป กลัวว่าจะกลายเป็นอวดอุตริมนุษธรรม เลยใช้อุปกรณ์บังหน้า แต่จริงๆดูด้วยญาณ

12. รักไร้พ่าย

อิอิ แต่คนที่อดทนรอคิว ก็ไม่ใช่คนมีเรื่องเดือดร้อนอะไรหรอก
    ไม่งั้นป่านนี้ เรื่องนั้นอาจเกิดไปแล้ว คงไปให้ อ ช่วยไม่ทันแน่

ผมเชื่อว่าคนที่ยังรอคิวนานๆได้ขนาดนี้ เป็นพวกแฟนพันธ์แท้หมอดูมากกว่า คือ
    พวกอยากรู้ อยากลอง เพื่อหาประสบการณ์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2009
  13. รักไร้พ่าย

ใครไปพบ อ. แล้วกลับมาเล่าด้วยนะ จะรออ่านที่นี่ แม้ต้องรอนานเป็นเดือนก็ตาม

14. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    รออาจารย์นึกเฮี้ยนนนออกต่างจังหวัด . .อิอิ

15. แม่จิงโจ้

แม่จิงโจ้ เป็นที่รู้จักกันดี

รอคิวนานขนาดนี้คงไม่ไหวมั๊งคะคุณรักฯ เอางี้ดีกว่า เรามีไอเดีย ระหว่างที่รอหมอดูท่านอื่นๆ เช่น คุณบอล คุณต้น และ ท่านอื่นๆ ที่คิวยาวๆ เรามาฟื้นวิชาหมอดูของคุณรักฯ ดีกว่าก็ไหนๆ ก็ได้เคยเรียนและเคยดูให้บางคนแล้วนี่คะ รับดูให้แฟนคลับหน่อยน่า นะ เป็นการคั่นโฆษณา ใครเห็นด้วย คลิ๊ก 555

คุณรักฯ งานเข้า

16. รักไร้พ่าย

แง แง อย่ารื้อฟื้นเลย ผมงานเข้าเยอะแล้วตอนนี้
    เหมือนเป็น operator ติดต่อคนมีญาณให้คนโน้นคนนี้

เดวให้งานซาๆแล้วจะกลับมาดูดวงใหม่ อิอิ

17. iguaz

iguaz เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2008
    สาธุครับ.. ท่าทางอาจารย์คนน่าจะสนุก,, แต่ยาวไป -"-

dencee dencee dencee dencee dencee

18. harryp05

harryp05 เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2009
    อิอิ กลับมาดูจริงๆ หรือป่าวคะ จะได้ขอจองคิวคุณรักไร้พ่ายคนแรกเลย

19. atnarak

atnarak เป็นที่รู้จักกันดี

จองดูกับพี่รักไร้พ่ายด้วยครับ หึหึ ^o^

20. sulady81

sulady81 เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2009
    พี่รักไร้พ่าย สู้ๆๆๆ