“พรุ่งนี้ไม่สาย”NoOTa & skygecht

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย NoOTa, 1 ธันวาคม 2007.

1. NoOTa

NoOTa Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

14 มิถุนายน 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    349

&

mixed down by

<STYLE>TABLE {background-color: transparent;border-style: none;border-spacing: none;}TD {border: none;border-color:none;background: none;}</STYLE><STYLE>body{background-image:url("http://play.kapook.com/files/play/dookdik/4/23044_82255.gif");}</STYLE>
    <STYLE><!--table {background:none;} td {background:none;} //--></STYLE>
    <STYLE><!--BODY{CURSOR:url(http://ourworld.cs.com/akikazrr/gilter/cursorpink.ani);}--></STYLE>

[music]http://palungjit.org/attachment.php?attachmentid=245515[/music]

------------------------------

คำถามนี้..ถ้าตอบประมาณ unseen เล็กๆ เลยจ๊ะพี่มะลิปอ

เพลงนี้ พี่กบ เคยขอไว้..(นานแล้วค่ะ)
    ให้ตากับพี่เบทร้อง..เราแอบแปลกใจเล็กๆ
    ทำไมพี่กบอยากฟังเพลงนี้หนอ !?!
    คิดว่าจะร้องก็ไม่ได้ร้องซักที
    คุณพี่เบทยังทำใจร้องเพลงเด่ะๆ คิกขุๆไม่ได้ด้วยแหล่ะ
    แล้วเลยนั่นแหล่ะ เด่ะๆ ร้องกันเหอะ น่ารักดี เดี๋ยวมิกซ์ให้ ๆ
    กายเหมาะที่ซู๊ดดด..ดดด..แล้ว
    ฟังแล้วชอบเลย...น่ารัก..ๆ
    แต่กายคงแอบบ่น >>[​IMG] ช้าอ่ะช้า..ไม่ทันใจอิเดี๊ยนเลยเพค๊า

นี่แหล่ะค่ะ..พี่มะลิปอ..ตาก็ unseen ซ๊ะยาวเลย
    คำตอบสุดท้ายคือ..

สรุป..พี่กบเลือก อิอิ (โยนๆ)

^_^

-------

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 ธันวาคม 2007
  2. NoOTa

NoOTa Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

349
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 841433" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>kwangtungnaka</TD><TD class=alt2>ช๊อบชอบ เพราะโคตรๆเลย
    โห...อยากร้องคู่กะพี่กายบ้าง ทำงัยๆดี</TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณจ๊ะกวางตุ้งนาคา..
    ร้องคู่กับพี่กายน่ะไม่ยาก..เลือกเพลงเร็วๆจังหวะมันส์ๆ
    จะรอฟังนะคะ..^_^

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 841439" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>nungnung</TD><TD class=alt2>เสียงดี ดนตรีเยี่ยมครับ ไพเราะมากครับ</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ขอบคุณจ้า..คุณหนึ่ง ดนตรีเยี่ยมก็ได้รับความอนุเคราะห์จาก sherbet4

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 841480" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>mazble</TD><TD class=alt2>พรุ่งนี้ไม่เคยสายจ้า..คู่ดูโอ้เสียงดีอีกคู่ครับ
    ร้องดีทั้งน้องตา น้องกาย
    ดนตรีเพราะ จังเลย
    ชอบมากครับ</TD></TR></TBODY></TABLE>

เราก็ฟังกันเอง..ชมกันเองอยู่แล๊นนเน๊าะพี่มาส
    เพลงพี่มาส..ยังไม่ได้ไปวิ่งตามฟังเลยค่ะ
    แต่..ที่ฟังบ่อยๆที่สุดช่วงนี้ก็..>>ใจประสานใจ..
    ขึ้นมาก็เสียงพี่มาสเลย อิอิ
    ดนตรีเพราะ..ก็ได้รับความอนุเคราะห์จาก sherbet4 (ลอกคำตอบบน)

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 841530" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>raidina</TD><TD class=alt2>สวัสดีค่ะน้องหนูตา และตะกายดาว วันนี้มีเพลงเพราะๆมาฝากตั้งกะเช้าเลยนะคะ....ฟังเพราะๆเพลินๆค่ะ ฟังไปถูบ้านไป อิอิอิ หนูแจ๋วไร มีความสุขที่สุด อิอิอิ.......
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

vbvb...
    นึกว่าพี่ไร ถูบ้านไป ร้องเพลงไป
    เพราะเพลงพี่ไรเยอะสุด ๆ..
    สามารถมั่ก ๆ..เลยอ่ะค่ะ
    ๑๕ เพลงหลัง ไปนั่งมองๆอยู่เหมือนกัน
    ร้องม่ายล่ายซ๊ากเพลงเลยค่ะ..[​IMG]

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 841536" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>Walk</TD><TD class=alt2>เพราะจัง ^_^</TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณจ้า..น้องแพรว ^_^

3. Yaying

Yaying เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2006
    ว๊าวววววววววววววววว.....

นักร้องสาว สาว พราวเสน่ห์......

4. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    อะโห...มาอีกทีก็หน้า 2 แล้วง่า
    แหมๆๆๆ เพื่อนน่ารักทั้งคู่ร้องเพลงทั้งที
    เรารึมาฟังซะหน้า 2 เลยอ่ะ
    ว่าแต่ยังไม่สายไปช่ายม๊า อิอิ

ตาจังอ่ะ มีพัฒนาการที่ดีขึ้นๆนะ
    ส่วนตะกาย อยากฟังแบบเสียงหล่อๆอ่ะ 555
    เหมือนใจประสานใจไง ฮี่ๆๆๆ
    แต่เพลงนี้ออกมาน่ารักดีเนอะ
    ขอบคุณพี่เบ็ทด้วยอีกคน
    ช่วยทำให้มีเพลงน่ารักๆเพลงนี้แบบเสร็จสมบูรณ์ค่ะ

5. น้ำส้ม

น้ำส้ม เป็นที่รู้จักกันดี

ร้องเพราะทั้ง2 คนเลยน่ะจ๊ะ
    คุณ NooTa เสียงน่ารัก น้องกายก็เก่งไปกันได้เลยจ๊ะ..

6. NoOTa

349
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 842129" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>Yaying</TD><TD class=alt2>ว๊าวววววววววววววววว.....

นักร้องสาว สาว พราวเสน่ห์......</TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณจ๊ะ..คุณ yaying [​IMG]

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 842234" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>maysa79</TD><TD class=alt2>อะโห...มาอีกทีก็หน้า 2 แล้วง่า
    แหมๆๆๆ เพื่อนน่ารักทั้งคู่ร้องเพลงทั้งที
    เรารึมาฟังซะหน้า 2 เลยอ่ะ
    ว่าแต่ยังไม่สายไปช่ายม๊า อิอิ

ตาจังอ่ะ มีพัฒนาการที่ดีขึ้นๆนะ
    ส่วนตะกาย อยากฟังแบบเสียงหล่อๆอ่ะ 555
    เหมือนใจประสานใจไง ฮี่ๆๆๆ
    แต่เพลงนี้ออกมาน่ารักดีเนอะ
    ขอบคุณพี่เบ็ทด้วยอีกคน
    ช่วยทำให้มีเพลงน่ารักๆเพลงนี้แบบเสร็จสมบูรณ์ค่ะ

เพลงนี้อยากให้กาย..สาวแตกฮ๊า
    เพลงเสียงหล่อ..ต้องเอาไว้คราวหน้า ๆ
    ^_^

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 842305" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>น้ำส้ม</TD><TD class=alt2>ร้องเพราะทั้ง2 คนเลยน่ะจ๊ะ
    คุณ NooTa เสียงน่ารัก น้องกายก็เก่งไปกันได้เลยจ๊ะ..

ขอบคุณจ้าคุณน้ำส้ม..
    ตาว่า..
    เสียงคุณน้ำส้มเหมือนเสียง >>เอชจัง
    ตอนแรกนึกว่า..เอชจังเลยอ่า
    แต่เห็น เมย์จังเรียก พี่ส้มๆ เลยรู้ว่าคนละคน
    ^_^

7. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณน้องตาและน้องกายที่ร้องเพลงนี้ให้พี่กบ ซึ้งๆๆ
    เป็นเพลงที่ชอบมากที่สุดคะ
    (cry) (cry)

8. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    ได้ๆๆๆ รอเพลงต่อไปนะตาจัง
    ถ้าตะกายร้องกะเค้านะจะให้ร้องเสียงหล่อๆ
    คงจาขนลุกพิลึกละ 55555555
    แต่เพลงนี้มันแบบว่าเสียงปกติของตะกายเลยอ่ะ
    พอดีจังกวะมันซึ้งๆเลยดูมะสาวแตกเท่าไหร่ไง อิอิ
    (kiss) (kiss) (kiss)

9. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    ไปกันมะได้ก็ตีกันตายจิพี่ส้มเช้ง

10. ฉายอรุณ

ฉายอรุณ เป็นที่รู้จักกันดี

ไหนว่า กาย ร้องเพลงช้า ไม่เป็นงัย.. พี่ฟังแล้ว ร้องดีเลยละ (eek)
    เพลงต่อไปพี่ขอ เลย เพลงชาติไทยนะ...อิอิ
    ส่วนหนูตา ร้องดีเหมือนกัน และเสียงน่ารักดีเนอะ.....(good)
    สรุปเพลงนี้ นักร้องทั้ง 2คน และคนมิกซ์....เยี่ยมคับ

11. skygecht

ร้องมะค่อยเป็นฮะ..ร้องมะค่อยได้ ร้องมะได้อารม ร้องทีไรอารมเสียทุกที รำคาญลิ้น รำคาญคอ รำคาญปากตัวเองงงงงง อิอิ

เเต่เพลงนี้ เป็นเรื่องเป็นราวหน่อยย มีคนชวนร้องไห้กายยร้องมาคนเดยีวว คงตายยยยยย ขาดใจตายยยยย

12. NoOTa

349
    มานั่งฟังอีก..ยังเห่ออยู่อ่ะ..อิอิ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 843425" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>ฉายอรุณ</TD><TD class=alt2>
    ไหนว่า กาย ร้องเพลงช้า ไม่เป็นงัย.. พี่ฟังแล้ว ร้องดีเลยละ (eek)
    เพลงต่อไปพี่ขอ เลย เพลงชาติไทยนะ...อิอิ
    ส่วนหนูตา ร้องดีเหมือนกัน และเสียงน่ารักดีเนอะ.....(good)
    สรุปเพลงนี้ นักร้องทั้ง 2คน และคนมิกซ์....เยี่ยมคับ

อิอิ..กายร้องเพลงชาติให้ชัดนะกาย..
    เพราะว่า..เอ่อ
    พี่ฉายคือ ร้อยตำรวจโทฉายอรุณ ปลอมตัวมา

ขอบคุณค่า..พี่ฉาย

ไฟล์ที่แนบมา:

13. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

เพราะ..น่ารักดี ในแบบของทั้งสองคน
    อย่าหาว่าชมกันเองเลยนะ อิอิ

14. NoOTa

349
    ^_^

ร้องในแบบเวอร์ชั่นพี่กบมาอีกเวอร์ชั่นนึงก็ได้น๊า
    อยากฟังค่ะ..

15. NoOTa

349

ชมหน่อยก็ดีค่ะ..
    คนกันเองจะได้ยิ้มหน้าบานบ้างไงค๊ะ

16. skygecht

ดันก่อน เดี๋ยวมา พร่ามมมมมม

17. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

10 ปี ผ่านไป
    ก็มาชมกันเองอีกว่า ร้องเพราะ น่าฟังมากทั้งสองคนเลย