╰❤╮♪•●❀ ฝากรัก❀●•♪╰❤╮►๕ ดรุณี (Oah+Por+Aoy+Ta+Ple)

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย ษิตา, 14 กุมภาพันธ์ 2016.

1. tangOAH

tangOAH เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2011
    เดี๋ยวนี้พี่คิดจะทำหน้าบานแข่งกะน้องหรา
    น้องอ่ะไม่ทำก้อหน้ากลมบานแฉ่งท๊างงงปี อิอิอิ
    พี่เจ๊นนนนเป็นคนที่มีความตั้งใจเรียนรู้ฝึกฝนและพัฒนาความสามารถตลอดเวลาค่ะ(นับถือๆ)
    สงสัยจะได้มิกซ์ตลอดปีละมั้งเนี่ย(อ่ะจะได้ฝึกฝีมือฝีแขนฝีศอก ไงพี่อิอิอิ)

เวอร์ชั่น วี1 อันสุดท้าย พี่มี๊ดแกฟังด้วยหูฟังอ่ะ น้องเลยไม่ได้ฟังด้วย แต่แกบอกโอเคแล้วนะคะพี่เจ๊นนนนน
    อ่ะ จอมยุทธ์ก้อจะรื่นเริงสำราญกันต่อไป ณ หุบเขาหมิงซัน^^
    .....หุบผาสูง ชัน ตะหง่านนน มิเดียวดาย hp_day

:cool::cool::cool:

2. tangOAH

tangOAH เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2011
    ตะเอ๋ ซาหวัดดีค่า พี่แซม
    หนูมาเป็นตัวแทนเพื่อนๆ ในกลุ่ม 5 ดรุณี มาขอบคุณพี่แซมที่มาให้กำลังใจพวกเราค่า ขอบคุณนะคะ
    (น่ารักที่ซู๊ดดดด .....แน่ะ มุกแว๊บไปขายของได้ผลแฮะ อิอิอิ พี่แซมตามมาฟังจริงๆด้วยอ่ะค่ะ *__^)

(kiss)(kiss)(kiss)

3. ดอกใบบุญ

ดอกใบบุญ เป็นที่รู้จักกันดี