VDO เทศนาธรรม๒/๑๒/๕๓ หลวงพ่อสุรศักดิ์

ในห้อง 'พุทธศาสนา และ ธรรมะ' ตั้งกระทู้โดย popoman_n, 2 มกราคม 2012.

1. popoman_n

popoman_n เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=_oap6zs6Ob8]เทศนาธรรม๒/๑๒/๕๓ หลวงพ่อสุรศักดิ์ - YouTube[/ame]

สำหรับท่านใดที่ความเร็ว Internet สูงสามารถดูผ่าน Youtube ได้เลยนะครับ

หรือท่านใดไม่สะดวกจะขอรับซีดีธรรมะ ส่งฟรีถึงบ้านก็เรียนเชิญได้เลยนะครับ
    (รายละเอียดซีดีในช่องความคิดเห็น)

แนะนำให้ subscribe user ของผมไว้ครับเพราะท่านจะได้รับข่าวสารการแจกซีดี

พร้อมทั้งยังทราบรายการซีดีใหม่ๆที่ผมจะนำมาแนะนำครับ

ผมพยายามมาอับโหลดธรรมะทุกสัปดาห์เลยนะครับ มีVDO ธรรมะ Mp3 ใหม่ๆดับเดททุกสัปดาห์

เรียนเชิญได้ทีนี้ครับ
    ช่องของ siamglassa - YouTube

ท่านสามารถรับสมัครข้อมูลข่าวสารได้ตามลิ้งค์นี้ครับ
    YouTube - Broadcast Yourself

2. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    อนุโมทนาในกุศลที่ทำด้วยนะครับ

เมื่อเกือบ 20 ปีมาแล้วผมเคยไปกราบท่าน ขอความรู้เรื่องเทคนิคการใช้เครื่องถ่ายเทปความเร็วสูงซึ่งมีผู้ซื้อเครื่องมาจากสิงคโปร์มาถวายท่านไว้

ท่านยังหนุ่มกว่านี้มาก กาลเวลาผ่านมาทำให้ทุก ๆ คนมีอายุมากขึ้น ๆ ...