เสียงธรรม [Video]อัปปมัญญาภาวนา พร้อมบทสวดและแปลไทย

ในห้อง 'บทสวดมนต์' ตั้งกระทู้โดย สิงหนาท, 8 พฤศจิกายน 2011.

1. สิงหนาท

สิงหนาท เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2009
    อัปปมัญญาภาวนา พร้อมบทสวดและแปลไทย

อัปปมัญญาภาวนา พร้อมบทสวดและแปลไทย - YouTube

วีดีโอนี้ชุดนี้สร้างเสร็จประมาณเดือนตุลาคมที่ผ่านมาครับ ^^
    *** ผมอัพโหลดขึ้นเว็บพลังจิตแล้วนะครับกดโหลดได้ครับไม่จำกัดลิขสิทธิ์ในการนำไปเผยแพร่ครับ *** หากต้องการไฟล์วีดีโอคุณภาพสูงติดต่อได้ทาง PM ครับ ***

วีดีโอชุดนี้ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่หลาย ๆ ท่านที่เมตตาช่วยแปลบาลี และตรวจสอบคำบาลีให้ถูกต้องครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. artmaster

artmaster Active Member

ผมขอด้วยคนครับ bamboo-2523@hotmail.com

3. mrsopa

mrsopa สมาชิกใหม่

ขอบคุณครับ