<VSN><<<เชิญร่วมจอง! ไกรสรณ์ราชสีห์...เหรียญนารายณ์อวตารปราบไตรจักร......สุดยอดเครื่องรางชั้นครู>>><NSV>

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย momotaro67, 1 กรกฎาคม 2016.

1. momotaro67

momotaro67 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

###‪#‎เปิดจอง‬...แบบเป็นทางการ
    เหรียญนารายณ์อวตารปราบไตรจักร......สุดยอดเครื่องรางชั้นครู...มหาอำนาจ.. บารมี..แคล้วคลาดคงกระพัน..เสน่ห์เมตามหานิยม..หล่อหลอมด้วยแผ่น ยันต์..108..แผ่น..แร่ธาตุมหาอุตม์..คงกะพันต่างๆ..ปะจุอาคมหัวใจราชสีห์.. ปลุกเสกตลอดไตรมาส..3..เดือน..

ตำนานบทใหม่ของสุดยอดเหรียญ..
    แบบหน้าหลังเหรียญนารายณ์ปราบไตรจักร
    เป็นทั้งมหาปราบและเสริมดวงชะตาแก้ราหูทับลักคณา..สิงห์และคชสีห์ หมายถึง บุ๋นและบู๊ เหรียญทั้งหน้าและหลัง ได้ครบ พระนารายณ์/อนันตนาคราช/ไกรสรราชสีห์/คชสีห์/พระยาสุบรรณ/พระราหู/แรงบันดาล ใจได้มาจาก หน้าบันวัดหน้าพระเมรุ วัดเดียวที่ไม่โดนทำลาย ในจังหวัดอยุธยา..ครบทั้งคติและประวัติศาสตร์

[FONT=&quot][​IMG][/FONT]

[FONT=&quot] [​IMG]

[/FONT]
    [FONT=&quot] กำห[FONT=&quot]นดรับพระ[FONT=&quot]สิ้นเดือนพฤษจิกายน'59[/FONT][/FONT][/FONT]
    [FONT=&quot]

[/FONT]
    [FONT=&quot] ติดต่อ[/FONT][FONT=&quot]ได้ที่ โม พลังจิต [/FONT][FONT=&quot]มือถือ [/FONT][FONT=&quot]081-801-9095[/FONT]
    [FONT=&quot]ธนาคารกรุงเทพ สาขาถนนพัฒนาการฯ บัญชี สะสมทรัพย์[/FONT]
    [FONT=&quot] เลขที่บัญชี [FONT=&quot]578-0-32-8182[/FONT][/FONT]
    [FONT=&quot]หลังโอนเงินแล้ว รบกวนโทรแจ้งให้ทราบด้วยเพื่อจะได้จัดส่งวัตถุมงคลได้ถูกต้อง[FONT=&quot]หรือเมล์แจ้งได้ที่[/FONT][FONT=&quot] email : momotaro67@hotmail.com[/FONT][/FONT]
    [FONT=&quot]ทุกรายการค่าจัดส่งรายการละ [FONT=&quot]100บ.ทั่วประเทศ โดยจัดส่งแบบEMS ครับผม[/FONT][/FONT]

[FONT=&quot] ทักกันใน Facebook Mo Palungjit ด้วยนะครับ[/FONT]

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กรกฎาคม 2016
  2. momotaro67

momotaro67 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ชุดนำฤกษ์ เนื้อเงิน เนื้อนวะ เต็มทุกรายการครับ
    สุดยอดเปิดตัวเปิดตัวไม่กี่ชั่วโมงเต็มหมด
    เหลือชุด ๑๐ปางเท่านั้นที่มีให้จองครับ​

3. บรึ๋นรัตนะ

บรึ๋นรัตนะ เป็นที่รู้จักกันดี

จอง รายการที่ 7 ,8 ,9 อย่างละ 1 เหรียญ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กรกฎาคม 2016
  4. อโศกาชน

อโศกาชน เป็นที่รู้จักกันดี

จองรายการที่ 7 จำนวน 1 เหรียญครับ

5. momotaro67

รับทราบครับ ยอดโอนรวมส่ง 3,100บ.ครับ โอนแล้วแจ้งได้เลยครับ

6. momotaro67

รับทราบครับ ยอดโอนรวมส่ง 1,100บ.ครับ โอนแล้วแจ้งได้เลยครับ

7. บรึ๋นรัตนะ

บรึ๋นรัตนะ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอยกเลิกการจอง ครับผม

:'(ขอยกเลิกการจอง ครับผม

8. momotaro67

รับทราบครับผม

9. momotaro67

ลูกค้าที่จองเหรียญนารายณ์ปรายไตรจักรจะได้รับสิทธิพิเศษในการจอง "ไกรสรณ์ราชสีห์" ขอเชิญท่านที่ได้รับสิทธิ์พิเศษนี้รายงานตัวด่วนครับ เพื่อยืนยันสิทธิ์ ส่วนลูกค้าที่อยากจับจองไกรสรณ์รายสีห์ แต่ไม่ได้จองเหรียญนารายณ์ปราบไตรจักร รออีกนิดครับ...
    ‪#‎เหรียญหล่อนารายณ์อวตานปราบไตรจักร‬
    พุทธศิลป์เหนือกาลเวลา
    ผลงานการออกแบบโดย อ.สุรินทร์ ศรีสังข์งาม
    จำนวนสร้างน้อยมาก...
    ‪#‎พิเศษสุดๆๆ‬ ชั้นที่ 1 จากทีมงานอวตาร
    ท่านที่สั่งจองเหรียญหล่อนารายณ์อวตานปราบไตรจักร
    จะได้รับเสื้อจากทีมงานอวตาร เป็นของสมนาคุณ อีกรายการละ 1 ตัว
    สามารถเลือกเบอร์หรือไซส์เสื้อได้
    จอง 1 ได้ 1 จอง 2 ได้ 2 จอง 3 ได้ 3 จอง 10 ได้ 10
    ‪#‎พิเศษชั้นที่‬ 2 ท่านที่สั่งจองเหรียญหล่อนารายณ์อวตานปราบไตรจักร จะได้รับสิทธิพิเศษ ในการสั่งจอง "พญาไกรสรราชสีห์" ก่อนใครเลย...
    พิเศษอย่างนี้...หาได้ยากยิ่ง..พลาดแล้วพลาดเลยครับ..
    จำนวนสร้างน้อยมาก..งานพุทธศิลป์ชั้นเลิศ งานพุทธคุณชั้นเยี่ยม..
    สอบถามและสั่งจองบูชาได้ที่นี่

10. momotaro67

หุ่นเทียนต้นแบบครับ
    งามสมใจนึกไหมครับ​

11. khemapas3922

khemapas3922 สมาชิกใหม่

24 กรกฎาคม 2016
    ยังเปิดรับจองไหมครับ

12. momotaro67

เปิดอยู่ครับ ยกเว้นเนื้อเงิน นวะ ยอดเต็มแล้วครับ