กระแสพลังงานลบแรงมาก ในช่วงนี้

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย Mon_chiangmai, 1 พฤศจิกายน 2019.

1. Mon_chiangmai

Mon_chiangmai สายอภิญญา

19 ธันวาคม 2018
    ท่านที่มุ่งเรื่องการฝึกจิต
    ช่วงนี้ระมัดระวังด้วยนะครับ
    ท่านที่กำลังเพลิดเพลินท่องเที่ยวในสภาวะร่างจิตของท่าน
    ระวังเจอสิ่งที่ไม่คาดคิดนะครับ เงาดำทะมึนมาจากทางทิศตะวันตก
    แต่ในสภาวะแย่ๆ ก็มีสิ่งดีๆมากมาย ครับ
    ในช่วงนี้ มีหลายๆท่านหลายๆกลุ่มสามารถยกระดับจิต
    ของตัวเองได้สูงยิ่งขึ้น จำนวนมากอย่างน่าอัศจรรย์
    หวังว่า สภาวะมันจะไม่แย่ไปกว่านี้ นะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 พฤศจิกายน 2019