กรุณาดูพระให้ผมด้วยครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย leeshagee, 15 มกราคม 2008.

1. leeshagee

leeshagee Active Member

25 กันยายน 2007
    สวัสดีครับพี่น้องชาวเว็ปและลูกหลานหลวงปู่ดู่และหลวงพ่อฤาษีทุกท่านครับวันนี้ผมมีรูปถ่ายไม่แน่ใจว่าเป็นพระเหนือพรหมของหลวงปู่ดู่ท่านสร้างหรือเปล่าและทันหลวงปู่ท่านปลุกเสกหรือเปล่าขอความกรุณาให้ความกระจ่างกับผมด้วยครับเป็นพระที่พ่อให้มาครับ(ไม่ทราบว่าเป็นรุ่นไหนครับ)
    ด้านหน้าเป็นพระพุทธเจ้าเหนือพรหม
    ด้านหลังเป็นรูปยันต์ที่มีการจารไว้แล้ว
    (ถ้ารูปที่ถ่ายให้ดูไม่ชัดขออภัยด้วยครับ)

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      1.9 MB
      เปิดดู:
      48
      ขนาดไฟล์:
      2.3 MB
      เปิดดู:
      71