กายสิทธิ์มงคล2

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย กายสิทธิ์มงคล, 9 ตุลาคม 2019.

1. กายสิทธิ์มงคล

กายสิทธิ์มงคล สมาชิก สมาชิก Premium

ลดราคาบูชา บางรอบอาจแถมแท่นไม้วางดวงแก้วฟรี มีจำกัด
    ส้มชา 11 เซน บูชา 999 บ ค่าส่ง 100 บ
    แดง 11 เซน บูชา 1499 บ ค่าส่ง 100 บ (สีแดงสีปราบเซียนเชิญยากหายากค่ะ)
    ลดจาก 1999 บ

ลูกแก้วพญานาคแท้ เนื้อเหล็กไหลแก้วนาคามหาลาภ
    ลูกแก้วสารพัดนึก
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์จากถ้ำพญานาค
    วิธีดูของแท้บางส่วนคือ บางดวงเปล่งแสงได้ บางดวงแช่น้ำแล้วเกิดเมือก
    ถ่ายภาพถ่ายคลิปจะเกิดภาพจินตนาการเป็นตัวเลข หรือเป็นภาพพญานาคค่ะ
    มี 9-10 สี เขียว ขาว แดง ดำ ม่วง ชมพู ฟ้า น้ำเงิน เหลือง ส้ม(ชา)
    ของเราแท้นะจ๊ะ ของแท้แปลว่าทำพิธีเชิญมา ขอจากพญานาค จึงชื่อว่าลูกแก้วพญานาค มีญาณเต็มมีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้
    (ไม่ใช่แก้วหลอมแก้วจีนแล้วตลาดแก้วโรงงาน)
    ใครนั่งสมาธิจิตใสๆ ลองถามได้เลยจร้า
    โปรดทราบ
    1.สีแดง สีปราบเซียน เป็นสีที่เชิญได้ยาก ปกติ 8 เซน หลายอาจารย์เชิญได้ แต่มากกว่า 8 เซน คือเชิญยากค่ะ หายากแพงกว่าสีอื่นค่ะ หาที่ไหนไม่ได้ มาหาที่นี่ค่ะ
    2.ลูกแก้วสีแดงของตลาด ขนาดใหญ่ก็ไม่มีเช่นกันค่ะ ต้องเอาสีขาวแล้วย้อมแดง ซึ่งสีจะลอกค่ะ
    3.สีแดงทำไมเชิญยาก อย่าลืมวิชาที่สอนไว้ให้เทียบกับตัวเราโลกเรา
    พวกอัญมณี หิน แร่ สีแดง เช่นทับทิม ในโลกเราก็หายาก ในโลกทิพย์ก็คงยากเช่นกัน จึงทำให้เชิญได้ยากค่ะ ยิ่งชิ้นใหญ่ยิ่งยากค่ะ
    ===========================================
    พุทธคุณเหล็กไหลแคล้วคลาดปลอดภัยให้โชค สำหรับบูชา เป็นแก้วสารพัดนึก แช่ทำน้ำมนต์ กดที่ผิวหนังดับพิษร้อนถอนพิษสัตว์ ของแท้ปราศจากเคมีสีย้อมจึงเป็นธาตุสะอาดและปลอดภัยค่ะ^^
    ===========================================
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์ค่ะ
    ไม่ใช่งานจากวัดหรืองานตลาดหรือโรงงานค่ะ
    ญาติธรรมที่ยังไม่เคยบูชาหรือทราบเรื่องธาตุกายสิทธิ์
    การเชิญเหล็กไหล การเชิญรูปลักษณ์สำเร็จองค์เป็นองค์ๆเลย
    เชิญติดตามสังเกตของเรื่อยๆ ก่อน เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดี^..^
    ====================================
    วิชาต่าง ๆ เป็นความรู้เฉพาะทาง เรื่องเหล็กไหลธาตุกายสิทธิ์
    ก็เช่นกัน เป็นเรื่องเฉพาะทาง หากต้องการทราบ...ต้องศึกษาเรียนรู้
    จึงจะเข้าใจจะวิจารณ์ได้จากองค์ความรู้ค่ะ^^
    ใครมาวิจารณ์หรือพูดคุยงานเราวิชาเราสายอาชีพเราครูอาจารย์ของเรา
    เราจะรู้สึกอย่างไร การพูดคุยหรือวิจารณ์เรื่องธาตุกายสิทธิ์
    ก็เป็นทำนองเดียวกันค่ะ ^^
    ====================================
    ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ เดี๋ยวคุณลูกค้าญาติธรรมจะเสียเวลาเปล่าค่ะ
    เพราะของทยอยหมดและเคลื่อนไหวตลอดค่ะ^^ เกรงใจค่ะ ขออภัยค่ะ^...^ เมื่อพร้อมโอนค่อยมาเช็คของค่ะ ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง
    เมื่อส่งแล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ตรวจสอบได้ค่ะ^..^
    เชิญติดตามสังเกตของเรื่อยๆ ก่อน
    เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดีค่ะ ^..^
    ==============================
    ข้อดีกับการบูชากับเรา
    1.บอกราคาชัดเจนไม่ต้องถามข้อความ
    2.บอกรายละเอียดชัดเจน
    3.เช็คประวัติได้ ให้บูชาวัตถุมงคลมานาน ทำงานด้านนี้โดยตรงค่ะ
    4.ประวัติดีมาก ดูจากมีของหลากหลาย ต้องมีคุณสมบัติอย่างไรจึงสามารถมีของได้หลายหลาก และมีบิลการจัดส่งเกือบทุกวันค่ะ
    บิลที่เราโพส ไม่นำข้อมูลชื่อนามสกุลลูกค้ามาเปิดเผยค่ะ
    รักษาความเป็นส่วนตัวของลูกค้าตามหลักสากลเลยค่ะ^^
    5.การสังเกตผู้ให้บูชา ดูได้จากการใช้คำพูด การสะกดคำค่ะ การเขียนการอธิบายซึ่งแสดงถึงประสพการณ์ความรู้ที่สะสมมาค่ะ^^
    6.บูชาสบายใจ เราไม่มีการบอกบุญหรือเรี่ยไรใดๆค่ะ^^
    7.ติดต่อง่ายตอบไว ตรงไปตรงมาค่ะ^^
    สนใจส่งรายละเอียด ภาพ+ราคาหรือลิงค์ จะเช็คเร็วตอบเร็วค่ะ
    (ถ้าส่งภาพอย่างเดียวเช็คช้าค่ะ)^^
    โทรคุยได้แอดไลน์ได้ ติดต่อง่าย ตอบไวค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 พฤศจิกายน 2019
  2. กายสิทธิ์มงคล

กายสิทธิ์มงคล สมาชิก สมาชิก Premium

S__130777090.jpg S__130777091.jpg S__130777092.jpg S__130777093.jpg S__130777097.jpg S__130777101.jpg S__130777102.jpg S__130777090.jpg S__130777091.jpg S__130777092.jpg S__130777093.jpg S__130777097.jpg S__130777101.jpg S__130777102.jpg S__130777103.jpg

15 เซน บูชา 5499บส่งฟรี (code ajkom)
    ลูกแก้วพญานาค ชื่อดวงใจนาคราชน้ำเงิน (หมอกน้ำเงิน
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์คม ของแท้มีญาณเทพแท้มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ค่ะ ^^
    รับประกันแท้ ทำพิธีเชิญมาจริง
    เชิญมาสำเร็จองค์แบบนี้เลย รับประกันแท้ สีไม่ลอก บูชานานผิวยังวาวค่ะ
    (ไม่ใช่ของตลาดของผลิตแก้วหลอมค่ะ ไม่ได้เอาของตลาดมาเข้าพิธีแล้วบอกว่าของเชิญของเสด็จจร้า)
    ========================================
    ลูกแก้วพญานาคมีให้บูชาหลายแบบหลายขนาดค่ะ ดวงใจนาคราชมีน้ำเงิน เหลือง แดงค่ะ
    ========================================

3. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQktiMqmCLIopDCAkz9CAM-vhip3OlFrsC_3ExOd5I_q991PIbW6sxM-KDDWr6lYAdU&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

_oc=AQkWBXhLE5HkzQ9l-UT2s6bHKbs90X8Ea3wisK5mvV-CLmft_wOXggWEALlBorpV_YI&_nc_ht=scontent.fbkk22-2.jpg

ก้อปได้ แชร์ได้ เลียนแบบ ดัดแปลงได้ ไม่ต้องขอ
    ผลงานจิตอาสาเพื่อสาธาราณประโยชน์
    กดติดตามได้นะคร้า นำข้อคิดคำคมธรรมไปใช้ประโยชน์ค่าา^

4. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQlzTPPMTQsSeSy-JH4u29Y9_JAKIgF1RKwfPf49Iv8cZiCm1lLm3r4Emc_XZKkmZwA&_nc_ht=scontent.fbkk22-2.jpg

_oc=AQnn35FLTx7bcSswk8HTD5O7_CIKwtjk5AfvUPa3M0YOZ7ji6FwVsdYGXRSCxfdVyAg&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

ลดราคาเหลือเส้นละ 399 บ ค่าส่ง 50 บ (code twn)
    เหมา 2 เส้น 799 บ ส่งฟรี

สร้อยข้อมือด้ายแดง ประคำอำพันแท้ สีสวย ปรับความยาวได้ใช้ได้ทั้งหญิงและชายค่ะ
    คัดมาพิเศษ สีสวย เนื้อสวย ตำหนิธรรมชาติน้อยมากค่ะ
    รับประกันอำพันแท้ นานๆ จะได้มาแบบสีสวยเนื้อสวยทรงสวยค่ะ
    (ไม่ใช่เรซิ่นไม่ใช่หินอัดหินปลอมหินย้อมค่ะ)
    =====================================
    1.บอกราคาชัดเจนไม่ต้องถามข้อความ
    3.เช็คประวัติได้ ให้บูชาวัตถุมงคลมานาน ทำงานด้านนี้โดยตรงค่ะ
    4.ประวัติดีมาก ดูจากมีของหลากหลาย ต้องมีคุณสมบัติอย่างไรจึงสามารถมีของได้หลายหลาก และมีบิลการจัดส่งเกือบทุกวันค่ะ
    บิลที่เราโพส ไม่นำข้อมูลชื่อนามสกุลลูกค้ามาเปิดเผยค่ะ
    รักษาความเป็นส่วนตัวของลูกค้าตามหลักสากลเลยค่ะ^^
    5.การสังเกตผู้ให้บูชา ดูได้จากการใช้คำพูด การสะกดคำค่ะ การเขียนการอธิบายซึ่งแสดงถึงประสพการณ์ความรู้ที่สะสมมาค่ะ^^
    6.บูชาสบายใจ เราไม่มีการบอกบุญหรือเรี่ยไรใดๆค่ะ^^
    7.ติดต่อง่ายตอบไว ตรงไปตรงมาค่ะ^^
    สนใจส่งรายละเอียด ภาพ+ราคาหรือลิงค์ จะเช็คเร็วตอบเร็วค่ะ
    (ถ้าส่งภาพอย่างเดียวเช็คช้าค่ะ)^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 พฤศจิกายน 2019
  5. กายสิทธิ์มงคล

6. กายสิทธิ์มงคล

ชุด 3 เซน 8 สี เลขมงคล มีชุดเดียว จัดโปรราคาเบาหวิว ได้ลูกแก้วพญานาคแท้ๆเลยจร้า

บูชาชุดละ 1299 บ ส่งฟรี (code ajkom)
    ลดจาก 450*8 = *3,600*บ
    ถ้าแยกดวงละ 450 บ (จะได้ดวงอื่นที่ไม่อยู่ในชุดนี้ค่ะ เพราะชุดนี้ให้บูชายกชุดค่ะ)

ลูกแก้วพญานาคแท้ เนื้อเหล็กไหลแก้วนาคามหาลาภ
    ลูกแก้วสารพัดนึก ชุด 3 เซน 8 สี เลขมงคล มีชุดเดียว จัดโปรราคาเบาหวิว ได้ลูกแก้วพญานาคแท้ๆเลยจร้า ไม่ว่าจะบูชาเอง มอบต่อ บรรจุกรุ ใส่อ่างพญานาค
    พูดได้เต็มปากเต็มคำว่าของแท้ ไม่ต้องกลัวใครต่อว่าสีลอกค่ะ^^
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์จากถ้ำพญานาค
    วิธีดูของแท้บางส่วนคือ บางดวงเปล่งแสงได้ บางดวงแช่น้ำแล้วเกิดเมือก
    ถ่ายภาพถ่ายคลิปจะเกิดภาพจินตนาการเป็นตัวเลข หรือเป็นภาพพญานาคค่ะ
    มี 8 สี เขียว ขาว ดำ ม่วง ชมพู ฟ้า เหลือง ส้ม
    ของเราแท้นะจ๊ะ ของแท้แปลว่าทำพิธีเชิญมา ขอจากพญานาค จึงชื่อว่าลูกแก้วพญานาค มีญาณเต็มมีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้
    (ไม่ใช่แก้วหลอมแก้วจีนแล้วตลาดแก้วโรงงาน คำว่าทำพิธีเชิญ หมายถึง เชิญและหรือขอไม่ใช่ลูกแก้วตลาดเอาเข้าพิธีหรือเอาเข้าถ้ำแล้วบอกว่าของเชิญของเสด็จค่ะ)
    ใครนั่งสมาธิจิตใสๆ ลองถามได้เลยจร้า
    พุทธคุณเหล็กไหลแคล้วคลาดปลอดภัยให้โชค สำหรับบูชา เป็นแก้วสารพัดนึก แช่ทำน้ำมนต์ กดที่ผิวหนังดับพิษร้อนถอนพิษสัตว์ ของแท้ปราศจากเคมีสีย้อมจึงเป็นธาตุสะอาดและปลอดภัยค่ะ^^
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้และการพิจารณาตัดสินใจค่ะ
    1.ลูกแก้วพญานาคของแท้ แช่น้ำเป็นปีสีไม่ลอก สีไม่ห้อยย้อย รวมกองตกตะกอนหรือสีซีดค่ะ
    2.ของไม่แท้เกรดไม่ดีเอาแช่ทินเนอร์เข้มข้น 100%, เบนซิน, น้ำยาลอกสี ขจัดคราบ สีจะลอกค่ะ แบบเกรดดีสีภายนอกไม่ลอกค่ะ ส่วนที่ลอกคือสารปัดเงาค่ะ
    พอลอกคราบแล้ว จะผิวด้านค่ะ
    3.ของแท้ ยังไม่เคยเจอตกแตกเป็นเสี่ยงๆค่ะ เพราะของแท้เนื้อเหนียวคล้ายกระจกนิรภัย ที่เคยเจอแม้ตกก็จะเป็นรอยช้ำๆ จ้ำๆ ค่ะ
    (ส่วนของไม่แท้ ยังไม่เคยทดสอบว่าตกแตกเป็นเสี่ยงหรือไม่ค่ะ)
    4.ญาติธรรมสอบถามเรื่อยๆเรื่องแท้ไม่แท้ ให้ญาติธรรมเช็คหรือตรวจสอบถามตรงๆเลยค่ะ อย่าลืมวิชาที่สอนไว้ให้เทียบกับตัวเราเอง แม้แต่เด็กเล็ก ถ้าตัวเองถูกต้องมั่นใจ จะพูดเสียงดังเต็มปากเต็มคำค่ะ ถ้าตัวเองผิดหรือไม่ชัวร์จะพูดมั่ว หรือกำกวม คลุมเครือชวนให้คนอื่นเข้าใจผิด แต่ไปในทางที่ตัวเองได้ประโยชน์ค่ะ
    กลับกันกับคนที่มั่นใจ ชัวร์ จะอยากประกาศอยากบอก เพราะมั่นใจค่ะ
    ผู้ที่เปิดบูชาของแท้ ปกติจะอยากบอกค่ะ ญาติธรรมอาจถามหรืออ่านดูแต่ละโพสดีๆค่ะ
    ==========================================
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์ค่ะ
    ไม่ใช่งานจากวัดหรืองานตลาดหรือโรงงานค่ะ
    ญาติธรรมที่ยังไม่เคยบูชาหรือทราบเรื่องธาตุกายสิทธิ์
    การเชิญเหล็กไหล การเชิญรูปลักษณ์สำเร็จองค์เป็นองค์ๆเลย
    เชิญติดตามสังเกตของเรื่อยๆ ก่อน เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดี^..^
    วิชาต่าง ๆ เป็นความรู้เฉพาะทาง เรื่องเหล็กไหลธาตุกายสิทธิ์
    ก็เช่นกัน เป็นเรื่องเฉพาะทาง หากต้องการทราบ...ต้องศึกษาเรียนรู้
    จึงจะเข้าใจจะวิจารณ์ได้จากองค์ความรู้ค่ะ^^
    ใครมาวิจารณ์หรือพูดคุยงานเราวิชาเราสายอาชีพเราครูอาจารย์ของเรา
    เราจะรู้สึกอย่างไร การพูดคุยหรือวิจารณ์เรื่องธาตุกายสิทธิ์
    ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ เดี๋ยวคุณลูกค้าญาติธรรมจะเสียเวลาเปล่าค่ะ
    เพราะของทยอยหมดและเคลื่อนไหวตลอดค่ะ^^ เกรงใจค่ะ ขออภัยค่ะ^...^ เมื่อพร้อมโอนค่อยมาเช็คของค่ะ ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง
    เมื่อส่งแล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ตรวจสอบได้ค่ะ^..^
    เชิญติดตามสังเกตของเรื่อยๆ ก่อน
    เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดีค่ะ ^..^
    ==============================
    โทรคุยได้แอดไลน์ได้ ติดต่อง่าย ตอบไวค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 พฤศจิกายน 2019
  7. กายสิทธิ์มงคล

ชุด 3 เซน 5 สี มีชุดเดียว จัดโปรราคาเบาหวิว ได้ลูกแก้วพญานาคแท้ๆเลยจร้า

บูชาชุดละ 899 บ ส่งฟรี (code ajkom)
    ลดจาก 450*5 = *2250บ
    ถ้าแยกดวงละ 450 บ (จะได้ดวงอื่นที่ไม่อยู่ในชุดนี้ค่ะ เพราะชุดนี้ให้บูชายกชุดค่ะ)

ลูกแก้วสารพัดนึก ชุด 3 เซน 5 สี มีเหลืองเรียกทรัพย์ 2 ดวงค่ะ และมีดำ1 ชมพู1 ส้ม1
    จัดโปรราคาเบาหวิว ได้ลูกแก้วพญานาคแท้ๆเลยจร้า ไม่ว่าจะบูชาเอง มอบต่อ บรรจุกรุ ใส่อ่างพญานาค
    พูดได้เต็มปากเต็มคำว่าของแท้ ไม่ต้องกลัวใครต่อว่าสีลอกค่ะ^^

(ไม่ใช่แก้วหลอมแก้วจีนแล้วตลาดแก้วโรงงาน คำว่าทำพิธีเชิญ หมายถึง เชิญและหรือขอไม่ใช่ลูกแก้วตลาดเอาเข้าพิธีหรือเอาเข้าถ้ำแล้วบอกว่าของเชิญของเสด็จค่ะ)
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้และการพิจารณาตัดสินใจค่ะ
    1.ลูกแก้วพญานาคของแท้ แช่น้ำเป็นปีสีไม่ลอก สีไม่ห้อยย้อย รวมกองตกตะกอนหรือสีซีดค่ะ
    2.ของไม่แท้เกรดไม่ดีเอาแช่ทินเนอร์เข้มข้น 100%, เบนซิน, น้ำยาลอกสี ขจัดคราบ สีจะลอกค่ะ แบบเกรดดีสีภายนอกไม่ลอกค่ะ ส่วนที่ลอกคือสารปัดเงาค่ะ
    พอลอกคราบแล้ว จะผิวด้านค่ะ
    3.ของแท้ ยังไม่เคยเจอตกแตกเป็นเสี่ยงๆค่ะ เพราะของแท้เนื้อเหนียวคล้ายกระจกนิรภัย ที่เคยเจอแม้ตกก็จะเป็นรอยช้ำๆ จ้ำๆ ค่ะ
    (ส่วนของไม่แท้ ยังไม่เคยทดสอบว่าตกแตกเป็นเสี่ยงหรือไม่ค่ะ)
    4.ญาติธรรมสอบถามเรื่อยๆเรื่องแท้ไม่แท้ ให้ญาติธรรมเช็คหรือตรวจสอบถามตรงๆเลยค่ะ อย่าลืมวิชาที่สอนไว้ให้เทียบกับตัวเราเอง แม้แต่เด็กเล็ก ถ้าตัวเองถูกต้องมั่นใจ จะพูดเสียงดังเต็มปากเต็มคำค่ะ ถ้าตัวเองผิดหรือไม่ชัวร์จะพูดมั่ว หรือกำกวม คลุมเครือชวนให้คนอื่นเข้าใจผิด แต่ไปในทางที่ตัวเองได้ประโยชน์ค่ะ
    กลับกันกับคนที่มั่นใจ ชัวร์ จะอยากประกาศอยากบอก เพราะมั่นใจค่ะ
    ผู้ที่เปิดบูชาของแท้ ปกติจะอยากบอกค่ะ ญาติธรรมอาจถามหรืออ่านดูแต่ละโพสดีๆค่ะ
    ==========================================

กายสิทธิ์มงคล โทรคุยได้แอดไลน์ได้ 0656696962 น้าน้อยค่ะ/น้านา ครับ
    0959988292ป้าต้อย 0982825500 ลุงจิครับ

8. กายสิทธิ์มงคล

567250.jpg 567251.jpg 567252.jpg 567250.jpg 567251.jpg 567252.jpg

ร่วมบุญบูชากับเราปลอดภัยไม่โพสชื่อค่ะ รักษาความเป็นส่วนตัวให้คุณลูกค้าญาติธรรม ไม่นำข้อมูลมาเปิดเผยตามหลักสากลจร้า^^
    ชมตัวอย่างบางส่วนจร้า เลขพัสดุเต็มๆแจ้งส่วนตัวจร้า
    ขอขอบคุณ ขอบพระคุณ คุณลูกค้าญาติธรรมทุกท่านที่อุดหนุนร่วมบุญ ตลอดหลายปีที่ผ่านมาจร้า ปัจจัยส่วนหนึ่งนำทำบุญเสมอ
    สาธุๆอนุโมทามิ

ไฟล์ที่แนบมา:

• 568067.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      2.2 MB
      เปิดดู:
      330
  9. กายสิทธิ์มงคล

24789.jpg 24790.jpg 24791.jpg 24792.jpg 24793.jpg 24789.jpg 24790.jpg 24791.jpg 24792.jpg 24793.jpg

10 เซน ดวงเดียวกันถ่ายหลายภาพค่ะ สวยจังเล๊ย....
    บูชาดวงละ 2399 บ ส่งฟรี (code krai)
    ลดจาก 2500 บ

^^ลูกแก้ว 7 สมุทร 7 กษัตริย ลูกแก้วแสงทิพย์ 7 สีตาแมว 10 เซน
    ลูกแก้วพญานาค ลูกแก้วสารพัดนึก (เหล็กไหลแก้วพญานาค)
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์ไกรถ้ำลาว
    ของแท้ลวดลายเปลี่ยนได้ค่ะ ที่เคยเจอสามวันเปลี่ยนค่ะ
    สีไม่ลอก แต่ละดวงมีหลายด้านแต่ละด้านไม่เหมือนกันค่ะ
    วิธีชมความงาม วางเฉยๆไม่สวยค่ะ ให้แสงธรรมชาติ แสงไฟส่อง หมุนให้รอบด้านค่ะ
    จึงจะเห็นความงามอันน่าทึ่งค่ะ
    รับประกันทำพิธีเชิญมาจริง มีญาณเทพแท้มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ค่ะ
    รับประกันแท้ ญาณเต็มพลังแน่น บอกตรงไปตรงมา บอกที่มาที่ไป เปิดบูชาอย่างถูกต้องได้รับอนุญาต และอยู่ในสายตาครูอาจารย์
    **ของที่เชิญและเปิดบูชาอย่างถูกต้อง ไม่มีติดอาถรรพ์ ไม่ติดโทษ ไม่มีถอดญาณค่ะ จะต่างจากของที่ขโมยหรือลักลอบค่ะ ครูอาจารย์อธิบายแบบนี้ค่ะ จึงขอให้ญาติธรรมที่บูชาจากเรามีความมั่นใจสบายใจและมีความสุขในการร่วมบุญบูชา**^^
    ===================================
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์ คือได้มาเป็นแบบนี้เลย
    คล้ายที่เราเห็นในยูทูปค่ะ
    =============================
    ===============================
    ไม่มีเก็บปลายทางแบบไม่ยินยอมให้เปลี่ยนคืนหรือปฏิเสธการรับพัสดุค่ะ
    ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง เพราะจำนวนของเคลื่อนไหวตลอดเวลาและหมดค่ะ
    รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ
    ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน
    เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดีจร้าาา

กายสิทธิ์มงคล โทรคุยได้แอดไลน์ได้ 0656696962 น้าน้อยค่ะ/น้านา ครับ
    0959988292ป้าต้อย 0982825500 ลุงจิครับ

10. กายสิทธิ์มงคล

24796.jpg 24797.jpg 24798.jpg 24799.jpg 24800.jpg 24796.jpg 24797.jpg 24798.jpg 24799.jpg 24800.jpg

10 เซน ดวงเดียวกันถ่ายหลายภาพค่ะ สวยจังเล๊ย....
    บูชาดวงละ 2399 บ ส่งฟรี (code krai)

^^ลูกแก้ว 7 สมุทร 7 กษัตริย ลูกแก้วแสงทิพย์ 7 สีตาแมว 10 เซน
    ลูกแก้วพญานาค ลูกแก้วสารพัดนึก (เหล็กไหลแก้วพญานาค)
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์ไกรถ้ำลาว
    ของแท้ลวดลายเปลี่ยนได้ค่ะ ที่เคยเจอสามวันเปลี่ยนค่ะ
    สีไม่ลอก แต่ละดวงมีหลายด้านแต่ละด้านไม่เหมือนกันค่ะ
    วิธีชมความงาม วางเฉยๆไม่สวยค่ะ ให้แสงธรรมชาติ แสงไฟส่อง หมุนให้รอบด้านค่ะ
    รับประกันทำพิธีเชิญมาจริง มีญาณเทพแท้มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ค่ะ
    รับประกันแท้ ญาณเต็มพลังแน่น บอกตรงไปตรงมา บอกที่มาที่ไป เปิดบูชาอย่างถูกต้องได้รับอนุญาต และอยู่ในสายตาครูอาจารย์
    **ของที่เชิญและเปิดบูชาอย่างถูกต้อง ไม่มีติดอาถรรพ์ ไม่ติดโทษ ไม่มีถอดญาณค่ะ จะต่างจากของที่ขโมยหรือลักลอบค่ะ ครูอาจารย์อธิบายแบบนี้ค่ะ จึงขอให้ญาติธรรมที่บูชาจากเรามีความมั่นใจสบายใจและมีความสุขในการร่วมบุญบูชา**^^
    ===================================
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์ คือได้มาเป็นแบบนี้เลย
    ===============================
    ไม่มีเก็บปลายทางแบบไม่ยินยอมให้เปลี่ยนคืนหรือปฏิเสธการรับพัสดุค่ะ
    ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง เพราะจำนวนของเคลื่อนไหวตลอดเวลาและหมดค่ะ
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ
    ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน
    เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดีจร้าาา

11. กายสิทธิ์มงคล

24863.jpg 24864.jpg 24865.jpg 24866.jpg 24867.jpg 24863.jpg 24864.jpg 24865.jpg 24866.jpg 24867.jpg

8 เซน ดวงเดียวกันถ่ายหลายภาพค่ะ สวยจังเล๊ย....
    บูชาดวงละ 1499 บ ส่งฟรี (code krai)

^^ลูกแก้ว 7 สมุทร 7 กษัตริย ลูกแก้วแสงทิพย์ 7 สีตาแมว 8เซน

12. กายสิทธิ์มงคล

24870.jpg 24871.jpg 24872.jpg 24870.jpg 24871.jpg 24872.jpg

บูชา 5999 บ ค่าส่ง 150 บ (code krai)

พระปางประทานพร เชื่อว่าเป็นพระที่สมเด็จโตอธิษฐานจิต
    ขนาดตั้งบูชา 5.5x17 นิ้ว สำหรับพระลักษณะนี้ ไม่ทราบแน่ชัดว่าเนื้ออะไรค่ะ
    บางท่านก็บอกเนื้อปูน บางท่านก็ว่าเนื้อปูนหอย
    บางท่านก็บอกเนื้อดินค่ะ สำหรับปู่ผู้เชิญก็ไม่ทราบว่าเนื้ออะไรค่ะ
    เชิญได้แบบไหนก็ให้บูชาแบบนั้นค่ะ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์ไกรถ้ำลาวค่ะ
    แบบนี้ดีไซน์นี้เพิ่งเชิญได้ครั้งแรกค่ะ
    รับประกันเชิญมาจริง (ไม่ได้เอาของตลาดมาเปิดบูชาค่ะ ไม่ได้ซื้อของมาเข้าพิธีแล้วบอกว่าเป็นของเชิญของเสด็จค่ะ ปู่ไม่มีเงินและไม่อยู่ในสถานภาพที่จะทำแบบนั้นค่ะ)
    =================================================
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้
    1.ของที่ทำพิธีเชิญมาจริงๆ แท้ๆ มีความอัศจรรย์อย่างหนึ่งคือ แต่ละองค์คล้ายแต่ไม่เหมือนกันเลยค่ะ (ลองไปหาดูที่เขาทำขึ้นมาขาย เขาจะทำแบบเดียวหลายๆองค์ค่ะ)
    2.ญาติธรรมสามารถติดตามเราได้ค่ะ แล้วจะเห็นว่าของแท้ แต่ละองค์ไม่เหมือนกันเลยค่ะ
    เช่นเชิญได้ผอบ หีบ หลายสิบใบ ก็ไม่เหมือนกันค่ะ
    =================================================
    ทำไมคนไม่ไปซื้อตลาดพระ ทำไมคนชอบบูชาของโลกทิพย์ ธรรมชาติจริงๆของคนคือถ้าไม่มีอะไรดีย่อมไม่อยากเสียเงินค่ะ ของโลกทิพย์สวยงาม มีพลัง คนบูชาไปเจอประสบการณ์ดีๆหลายอย่าง
    ของที่เทวดามอบให้ด้วยใจเมตตา มีพลังงานที่ท่านส่งต่อให้เป็นพลังงานของความรักความปรารถนาดีความเมตตาอยากให้มนุษย์ได้สิ่งที่ดีๆ อยากให้ทำบุญทำทานถือศีลเจริญภาวนา เพื่อความสุข เพื่อความทุกข์น้อยลง เป็นต้น
    เทวะนาคาพญานาค ยินดีมอบสมบัติของท่านให้ เพราะท่านต้องการเครื่องเซ่นใช่ไหม ต้องการบายศรีใช่ไหม
    ไม่ใช่เลยค่ะ ของพวกนั้นเป็นของหยาบ ที่ท่านต้องการคือบุญ ซึ่งเป็นอาหารในโลกทิพย์
    เราจึงบอกเสมอว่า เอาไปวางเฉยๆเกิดประโยชน์น้อยค่ะ ต้องทำบุญทำทานถือศีลนั่งสมาธิทำกรรมฐานวิปัสสนาด้วย แล้วน้อมถวายบุญต่อพระรัตนตรัย เทพประจำตัวประจำบ้านที่ทำงาน ถวายแด่ธาตุกายสิทธิ์แล้วจึงขอพรค่ะ
    เราไม่เคยบอกว่าบูชาของไปแล้วรวยเปรี้ยงรวยปัง เราอาจสวนกระแสการโฆษณา แต่เราสบายใจมั่นใจ เราเป็นตัวของตัวเองที่สุด ไม่กลัวว่าญาติธรรมจะไม่บูชาเพราะไม่รวยเปรี้ยง โดยเราเชื่อว่าได้บอกในสิ่งที่ถูกต้องค่ะ
    ญาติธรรมมากมาย เปลี่ยนตัวเองจากไม่ถือศีลมาถือศีล จากไม่นั่งสมาธิมานั่งสมาธิ และอีกหลายแบบในการพัฒนาด้านศีลด้านธรรมที่สูงขึ้น จากการที่เขาได้มารู้จักเราได้รู้จักธาตุกายสิทธิ์ ผลคือชีวิตดีขึ้น ครอบครัวร่มเย็น มีความสุข มีความมั่นใจในคุณงามความดีของตนเอง มีความมั่นใจในบุญของตัวเอง ซึ่งมีค่ามากกว่าการรวยทรัพย์ทางโลก แต่การรวยบุญนำไปใช้ได้ทุกชาติค่ะ^^
    ======================
    นี่คือเป้าหมายที่มีคุณค่า ในการเป็นตัวแทนเปิดบูชา ผลลัพธ์ที่ได้คือญาติธรรมมีศีลมีธรรม มีศรัทธามั่นคงในการที่จะทำความดีตามแนวพุทธศาสนา^^
    ซึ่งตรงกับจุดประสงค์ของเทวะนาคาพญานาคที่มอบสมบัติมา ด้วยความเมตตาปรารถนาดีแบบผู้มีสัมมาทิฏฐิ^^

13. กายสิทธิ์มงคล

7663.jpg 7664.jpg 127845.jpg 127846.jpg 7663.jpg 7664.jpg 127845.jpg 127846.jpg
    บูชาองค์ละ 1299 บ ส่งฟรี (code ajkom)
    ลดจาก 1999 บ บางภาพถ่ายแสงไฟสีจะสดเข้มหน่อยค่ะ

ครุฑจ้าวเวหา ปู่ครุฑ หุงหล่อหลอมจากเหล็กไหลรวมหลายตระกูล
    ขนาดตั้งบูชาเล็กๆ หน้าตัก 3 นิ้ว สูง 6 นิ้ว
    ทำพิธีเชิญและหุงหล่อหลอมโดยอาจารย์คม
    อาจมีแห่งเดียวในไทย ที่เป็นเหล็กไหลแท้ทั้งองค์ทั้งด้านนอกด้านใน
    เหล็กไหลล้วนๆ ไม่ใช่โลหะผสมหรือเคลือบแค่ผิวค่ะ
    มีพลังและคุณค่าในตัวเองสูง ปลอดสนิม 100% (เปลี่ยนสีได้)
    สวยมากๆ คมชัดลึก สง่าน่าเกรงขาม
    ถ้าจ้างช่างทำเองไม่ได้ราคานี้ค่ะ
    ทั้งค่าเหล็กไหลค่าบล็อคค่าหลอมค่ะ ^^
    รับรองไม่มีขายทั่วไปตามตลาดพระค่ะ เพราะใช้เหล็กไหลแท้ทั้งองค์
    หายากและราคาแพงค่ะ ^^

• 127847.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      3.5 MB
      เปิดดู:
      673
  14. กายสิทธิ์มงคล

106658.jpg 106744.jpg 106745.jpg 106746.jpg 106747.jpg 106749.jpg 106750.jpg 106751.jpg 106752.jpg 106753.jpg 106754.jpg 106755.jpg 106757.jpg 505708.jpg 106658.jpg 106744.jpg 106745.jpg 106746.jpg 106747.jpg 106749.jpg 106750.jpg 106751.jpg 106752.jpg 106753.jpg 106754.jpg 106755.jpg 106757.jpg 505708.jpg

ลดราคาร่วมบุญต่ำสุด ดวงเดียวถ่ายให้ชมหลายภาพค่ะ แต่ละดวงให้ดูที่สีของขาบัวแก้วค่ะ
    8 เซนชุด 3 ดวงร่วมบุญ 1999 บ ส่งฟรี (code pkom)
    (1999 หาร 3 เท่ากับ 666.33บ ราคาถูกกว่าแก้วสีพื้นค่ะ)
    ปกติดวงละ 999-1200 บ
    **ถ้าแยกดวงละ 799 บ ค่าส่ง 80 บ ค่ะ

ลูกแก้วแสงทิพย์ 7 สี 7 สมุทรตาแมว ลูกแก้วพญานาคแท้ ลูกแก้วสารพัดนึก
    เหล็กไหลแก้วทรงกลมลูกแก้ว ดวงเดียวกันมีหลายด้านค่ะ ด้านลายหยักด้านลายแถบ
    และด้านลายเส้นตาแมวค่ะ
    8 เซน ได้ดวงตามภาพเลยค่ะ คัดมาให้สวยๆ ค่ะ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์คม
    รับประกันแท้ ทำพิธีเชิญมาจริง เรียนมาฝึกมา มีวิชามีครูอาจารย์ค่ะ
    ของแท้มีญาณเทพแท้ดั้งเดิม มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ค่ะ
    (ไม่ใช่แก้วหลอมไม่ใช่แก้วอัดค่ะ)
    ไม่ว่าจะบูชาเอง มอบต่อ ถวายวัด มั่นใจได้ว่าของแท้ ไม่ต้องกลัวใครมาต่อว่า
    สีลอกสีห้อยสีจางสีกองรวมตัว ใครจะตรวจญาณก็ไม่กลัวค่ะ ตรวจได้เลยค่ะ^^
    **วิธีชมความงาม ให้แสงส่องผ่าน หมุนชมให้ครบ 5-6 ด้าน จะพบจะเห็นความงามของดวงแก้วค่ะ แนะนำว่าอย่าวางไว้หิ้งเฉยๆ ค่ะ ให้วางในจุดที่เราเห็นได้ง่าย
    มองหลายๆ เวลาเช่นเช้าสายบ่ายเย็นค่ำ จะเห็นความงามความมีเสน่ห์ความอัศจรรย์
    ของดวงแก้วแท้ค่ะ**
    บูชาปนกับดวงแก้วชนิดอื่นได้ค่ะ
    มีดวงแก้วสีพื้น แก้วพันตาเหลี่ยมเพชร แก้วรวมญาณ
    แก้วเรืองแสงสีพื้น แก้วเรืองแสงลายแคนตาลูป
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้และการพิจารณาตัดสินใจ
    อย่าลืมวิชาที่สอนไว้
    1.ลูกแก้วแสงทิพย์ 7 สีตาแมว ลวดลายเปลี่ยนแปลงได้เองค่ะ
    ที่เคยเจอคือ 2-3 วันเปลี่ยนลายเองค่ะ
    (ดวงแก้วเลียนแบบไม่น่าจะเปลี่ยนลายได้เองค่ะ)
    3.ของเราบอกชัดเจนตรงไปตรงมา ว่าทำพิธีเชิญค่ะ ไม่กำกวมไม่ไขว้เขวค่ะ
    ปกติผู้บูชา หากเชิญมาย่อมอยากประกาศให้ทราบอยู่แล้วค่ะ
    เพราะญาติธรรมชอบของแท้ของเชิญจากโลกทิพย์ค่ะ
    (ตั้งแต่เปิดบูชา แทบไม่มีคนอยากได้ของโรงงานค่ะ)
    4.ดวงแก้วพญานาคแท้ บางดวงแช่น้ำเกิดเมือกค่ะ
    5.สนใจข้อมูลความรู้สมบัติโลกทิพย์ เชิญติดตามเราค่ะ เขียนจากประสบการณ์จริงค่ะ
    ไม่ได้ลอกใครมาค่ะ ข้อมูลทั้งหมดเราเป็นเจ้าของความคิดต้นคิดค่ะ
    ญาติธรรมอ่านแล้วจะได้มีข้อมูลเลือกบูชาค่ะ ^^
    มีเก็บปลายทางแบบไม่ยินยอมให้เปลี่ยนคืนหรือปฏิเสธการรับพัสดุค่ะ

15. กายสิทธิ์มงคล

568504.jpg 568505.jpg 568506.jpg 568504.jpg 568505.jpg 568506.jpg

ลดราคาร่วมบุญต่ำสุด ดวงเดียวถ่ายให้ชมหลายภาพค่ะ
    8 เซนชุด 3 ดวงร่วมบุญ 1999 บ ส่งฟรี (code pkom)
    (1999 หาร 3 เท่ากับ 666.33บ ราคาถูกกว่าแก้วสีพื้นค่ะ)
    ปกติดวงละ 999-1200 บ
    **ถ้าแยกดวงละ 799 บ ค่าส่ง 80 บ ค่ะ

ลูกแก้วแสงทิพย์ 7 สี 7 สมุทรตาแมว ลูกแก้วพญานาคแท้ ลูกแก้วสารพัดนึก
    เหล็กไหลแก้วทรงกลมลูกแก้ว ดวงเดียวกันมีหลายด้านค่ะ ด้านลายหยักด้านลายแถบ
    และด้านลายเส้นตาแมวค่ะ
    8 เซน ได้ดวงตามภาพเลยค่ะ คัดมาให้สวยๆ ค่ะ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์คม
    รับประกันแท้ ทำพิธีเชิญมาจริง เรียนมาฝึกมา มีวิชามีครูอาจารย์ค่ะ
    ของแท้มีญาณเทพแท้ดั้งเดิม มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ค่ะ
    (ไม่ใช่แก้วหลอมไม่ใช่แก้วอัดค่ะ)
    ไม่ว่าจะบูชาเอง มอบต่อ ถวายวัด มั่นใจได้ว่าของแท้ ไม่ต้องกลัวใครมาต่อว่า
    สีลอกสีห้อยสีจางสีกองรวมตัว ใครจะตรวจญาณก็ไม่กลัวค่ะ ตรวจได้เลยค่ะ^^
    **วิธีชมความงาม ให้แสงส่องผ่าน หมุนชมให้ครบ 5-6 ด้าน จะพบจะเห็นความงามของดวงแก้วค่ะ แนะนำว่าอย่าวางไว้หิ้งเฉยๆ ค่ะ ให้วางในจุดที่เราเห็นได้ง่าย
    มองหลายๆ เวลาเช่นเช้าสายบ่ายเย็นค่ำ จะเห็นความงามความมีเสน่ห์ความอัศจรรย์
    ของดวงแก้วแท้ค่ะ**
    บูชาปนกับดวงแก้วชนิดอื่นได้ค่ะ
    มีดวงแก้วสีพื้น แก้วพันตาเหลี่ยมเพชร แก้วรวมญาณ
    แก้วเรืองแสงสีพื้น แก้วเรืองแสงลายแคนตาลูป
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้และการพิจารณาตัดสินใจ
    1.ลูกแก้วแสงทิพย์ 7 สีตาแมว ลวดลายเปลี่ยนแปลงได้เองค่ะ
    ที่เคยเจอคือ 2-3 วันเปลี่ยนลายเองค่ะ
    (ดวงแก้วเลียนแบบไม่น่าจะเปลี่ยนลายได้เองค่ะ)
    3.ของเราบอกชัดเจนตรงไปตรงมา ว่าทำพิธีเชิญค่ะ ไม่กำกวมไม่ไขว้เขวค่ะ
    ปกติผู้บูชา หากเชิญมาย่อมอยากประกาศให้ทราบอยู่แล้วค่ะ
    เพราะญาติธรรมชอบของแท้ของเชิญจากโลกทิพย์ค่ะ
    (ตั้งแต่เปิดบูชา แทบไม่มีคนอยากได้ของโรงงานค่ะ)
    4.ดวงแก้วพญานาคแท้ บางดวงแช่น้ำเกิดเมือกค่ะ
    5.สนใจข้อมูลความรู้สมบัติโลกทิพย์ เชิญติดตามเราค่ะ เขียนจากประสบการณ์จริงค่ะ
    ไม่ได้ลอกใครมาค่ะ ข้อมูลทั้งหมดเราเป็นเจ้าของความคิดต้นคิดค่ะ
    ญาติธรรมอ่านแล้วจะได้มีข้อมูลเลือกบูชาค่ะ ^^
    มีเก็บปลายทางแบบไม่ยินยอมให้เปลี่ยนคืนหรือปฏิเสธการรับพัสดุค่ะ

16. กายสิทธิ์มงคล

บูชาองค์ละ 1599 บ ส่งฟรี (code krai)
    บูชาปนกับรายการอื่นของ อจ ไกร องค์นี้ลดเหลือเช่าเพียง 1099 บ ค่ะ

^^หลวงพ่อเงิน เนื้อเหล็กไหลทองปลาไหล ชนิดทองทิพย์ (เปียกทอง ทองเปียก ปัจจุบันการสร้างพระแบบนี้สูญหายไปแล้ว เหลือแต่การชุบทองค่ะ)
    เหล็กไหลแท้ มีน้ำหนักมาก เนื้อเย็น ปลอดสนิม บูชานานสีไม่เปลี่ยนค่ะ
    ปู่บอกเชิญมาเป็นแบบนี้ค่ะ แล้วให้ช่างเลี่ยมกรอบพร้อมบูชาค่ะ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์ไกรถ้ำลาว
    ของที่เชิญได้มีความเห็นหลายอย่างเช่น มนุษย์สร้างเทพรักษา เทพสร้างเทพรักษา
    เทพสร้างล้อพิมพ์ที่มนุษย์สร้างเพื่อเป็นการระลึกถึงครูอาจารย์หรือสร้างให้มนุษย์ที่ขอค่ะ
    **บางความเชื่อบอกว่า ปกติครูอาจารย์สร้างพระ จะบรรจุกรุไว้ ฝากเทวดาไว้
    ซึ่งเป็นสมบัติของเทวดาหรือเป็นสมบัติแม่ธรณีค่ะ เมื่อมีการเชิญ จึงให้พระมาค่ะ**
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์ไกร
    รับประกันแท้ ญาณเต็มพลังแน่น บอกตรงไปตรงมา บอกที่มาที่ไป เป็นตัวแทน เป็นสะพานบุญ เปิดบูชาอย่างถูกต้อง ได้รับอนุญาต และอยู่ในสายตาครูอาจารย์
    โปรดทราบว่า ปู่ผู้เชิญเป็นชาวลาว ไม่ใช่คนไทย ปู่ไม่ทราบเรื่องพระเครื่องหรือวัตถุมงคลของไทยมากนักค่ะ เชิญได้แบบไหนก็ให้บูชาแบบนั้นค่ะ
    การเชิญของ ส่วนมากปู่ไม่ได้ระบุค่ะ แล้วแต่เทวดาจะให้อะไรมาค่ะ
    ตามประสบการณ์ที่ทำงานด้านนี้นับ 10 ปี เรื่องที่เจอจริงๆ คือ
    ของที่จะเสด็จมา มักมีผู้ต้องการ คืออาจคิดในใจ อาจอธิษฐานชัดเจน หรือบางคนรู้จักสายอัญเชิญ รู้ว่าเชิญได้ขอได้ ก็จะอธิษฐานขอตรงๆ เลยค่ะ เช่นขอปิ่นปักผม ขอพระจักรพรรดิ์ ขอพระเปิดโลก ขอแหวน ขอลูกแก้ว ขอของขวัญวันเกิด
    บ่อยมาก ที่ญาติธรรมมาบอกว่า หนูขอไว้ ผมขอไว้ ค่ะ
    เล่าเรื่องขอ ของอัญเชิญและเกร็ดชีวิตสู่ความสำเร็จ
    ^^ญาติธรรมขอ ของแปลกๆ หรือสวยวิจิตรมากๆ เลยค่ะ ทางเราเองก็รอลุ้น รอชมบารมี
    พอได้มาก็จะชื่นใจและอัศจรรย์ในความงดงามค่ะ
    ^^บางคนก็ไม่ต้องไปสั่งหล่อพระหรอกค่ะ
    ต้องเสียค่าบล็อค ค่าหล่อพระด้วย ใช้วิธีขอเทวดาย่านาคีนาคาเลยค่ะ ได้แบบที่ตนเองต้องการ ไม่มีรอยเบ้ารอยบล็อคคราบเขม่าควันใดๆ เป็นธาตุเย็นปราศจากเคมีสีย้อม
    ^^ญาติธรรมบางท่านบอกว่า สั่งหล่อพระเหนื่อยแล้ว เปลี่ยนแบบเปลี่ยนช่าง หรือช่างเบี้ยว วัตถุดิบไม่พอ ฯลฯ ปัญหามากมาย ใช้วิธีขอปู่นาคาย่านาคีง่ายกว่าค่ะ
    ^^ญาติธรรมขอพระเครื่องพระบูชามานานหลายปีแล้วค่ะ เพียงแต่เราไม่ได้ออกสื่อค่ะ^^
    บางท่านก็ให้โพสได้ ญาติธรรมบางท่านก็ขอเก็บเป็นส่วนตัว ไม่ให้เผยแผ่
    บางท่านมีมาก ขนาดตั้งพิพิธภัณฑ์ได้เลยค่ะ
    ในวันหนึ่งข้างหน้า หากญาติธรรมบางท่านมีการนำออกเผยแผ่ พวกเราจะได้ไม่แปลกใจว่า ทำไมมีของสวย ๆ จำนวนมาก แต่ละอย่างส่วนมากมีองค์เดียวค่ะ^^
    ^^สำหรับญาติธรรมที่ขอ มีคำแนะนำว่า ให้ขอเมื่อพร้อมบูชาค่ะ ต้องรักษาสัจจะด้วยคือเมื่อขอแล้วได้ควรรับบูชาไว้ค่ะ จากเรื่องจริงที่เราเจอและหลายอาจารย์เจอคือ ติดต่อให้ขอ ให้ทำพิธี
    พอได้มาก็ไม่บูชาค่ะ การทำพิธีเสียเงินเสียเวลาค่ะ ไม่มีอะไรได้มาฟรีๆ การขึ้นเขาเข้าถ้ำ ทุกรอบคือการเสี่ยง ภัยจากสัตว์ ภัยธรรมชาติ และสิ่งที่มองไม่เห็นค่ะ ^^
    ^^ญาติธรรมสามารถสร้างบุญสร้างบารมีด้วนตนเอง ด้วยการรักษาคำพูดรักษาสัจจะ สิ่งดีๆ พลังบุญพลังสัจจะบารมีจะนำพาสิ่งดีๆ ขึ้นมา บำเพ็ญดีๆ ถึงขั้นมีวาจาสิทธิ์ค่ะ
    การบูชาวัตถุมงคล ญาติธรรมอยากได้ของดีอยากให้สิ่งดีๆ เกิดขึ้น อย่างแรกตัวเองต้องรักษาสัจจะค่ะ ค่อยๆ ดู พิจารณาให้ดีว่าพร้อม จึงค่อยติดต่อบูชา วิธีแบบนี้เป็นพลังที่ดีและจะสะท้อนกลับสิ่งที่ดีแก่ตนเอง ทำแบบไหนได้แบบนั้นค่ะ
    ตัวอย่างเช่น
    **หากญาติธรรมมีธุรกิจ ติดต่อค้าขายหรือการงานอะไรก็ตาม ญาติธรรมก็จะได้ลูกค้าดีๆ ที่มีสัจจะด้วยเช่นกันค่ะ
    **เมื่อเราติดต่อแล้ว เราตัดสินใจแน่ๆ เราจ่ายเร็วโอนเร็ว หากญาติธรรมมีธุรกิจ ติดต่อค้าขายหรือการงานอะไรก็ตาม ญาติธรรมก็จะได้ลูกค้าที่จ่ายเร็วเหมือนกันค่ะ
    **ไม่ใช่แค่เรื่องวัตถุมงคลค่ะ ค่าเช่า หรือหนี้ หรือค่างวดอะไรก็ตาม หากเราจ่ายดีจ่ายตรง ในทางโลกคือเราเป็นลูกค้าชั้นดีเครดิตดีเยี่ยม ในทางธรรมคือเราทำแบบไหนได้แบบนั้น เราจ่ายดีจ่ายตรง เราก็จะได้ลูกค้าที่จ่ายดีจ่ายตรงค่ะ ^^
    ^^ทั้งเรื่องการรักษาสัจจะและเรื่องการตัดสินใจที่แน่วแน่ การจ่ายไวจ่ายตรง คือกรรมที่เราทำ ซึ่งเป็นกรรมฝ่ายดี เราย่อมได้รับผลดี ส่งผลให้หน้าที่การงานดี เป็นหนทางสู่ความสำเร็จความรวยค่ะ
    ^^ญาติธรรมสามารถนำเกร็ดชีวิตนี้ไปใช้ได้ค่ะ รับรองเห็นผลดีแน่นอน และจะสั่งสมติดตัวทุกๆชาติค่ะ เป็นการสั่งสมด้านดี คือมีสัจจะ รักษาคำพูด มีความรอบคอบ พิจารณาให้ดีก่อนจึงตัดสินใจแล้วลงมือทำค่ะ^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 พฤศจิกายน 2019
  17. กายสิทธิ์มงคล

18. กายสิทธิ์มงคล

5 เซน ได้ดวงตามภาพนี้เลย แถมแท่นไม้วางดวงแก้วฟรี สุดคุ้ม!!!
    **1 ดวงบูชาดวงละ 499 บ ส่งฟรี (code krai)
    ***2 ดวงบูชา 599 บ ส่งฟรี

ลูกแก้วพญานาค ชื่อรวมญาณอนันตโชค 5 เซน
    ลูกแก้วสารพัดนึก
    ทำพิธีเชิญโดยคณะอาจารย์ไกร ถ้ำลาว ของแท้มีญาณเทพแท้มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ (ไม่ใช่ลูกแก้วหลอมไม่ใช่แก้วจีนแก้วตลาด ของเราทำพิธีเชิญและลูกแก้วมาเองจริงๆ ไม่ได้เอาของตลาดไปเข้าพิธีหรือเอาไปวางในสระในถ้ำในน้ำหรือที่ใดๆทั้งสิ้นจร้า)
    ไม่ว่าจะบูชาเอง มอบต่อ ถวายวัด มั่นใจได้ว่าของแท้ ใครจะตรวจญาณก็ไม่กลัวค่ะ ตรวจได้เลยค่ะ^^
    ============================
    ดวงแก้วรวมญาณอนันตโชค พุทธคุณเป็นแก้วสารพัดนึก เป็นของค้ำของคูณ ให้คุณเป็นเอนกอนันต์ เหมือนดวงญาณที่มีซ้อนๆกันมากมายเป็นเอนกอนันต์ นับไม่หมดค่ะ
    ===========================
    1.ลูกแก้วรวมญาณ เอากล้องส่องพระส่องดู จะสามารถส่องผ่านดวงจิ๋วที่สุดได้ชัดเจน
    และเป็นภาพขยาย (ดวงแก้วของปลอมส่องไม่ผ่านเพราะเป็นฟองอากาศ ภาพจะแตกพร่าค่ะ)
    2.ดวงด้านใน ไม่ใช่ฟองอากาศค่ะ แต่เป็นลวดลายของดวงแก้ว
    เช่นเดียวกับสิ่งของต่างๆ ที่มีลวดลายเฉพาะตัวค่ะ
    (ดวงแก้วของปลอมเป็นฟองอากาศค่ะ)
    ไม่มีเก็บปลายทางค่ะ ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง เพราะจำนวนของเคลื่อนไหวตลอดเวลาและหมดค่ะ รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ ญาติธรรมใหม่รบกวนอ่าน ติดตามเฟสดูความเคลื่อนไหวดูบิลส่งก่อน ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 พฤศจิกายน 2019
  19. กายสิทธิ์มงคล

408269.jpg 408271.jpg 408269.jpg 408271.jpg

บูชาชุดละ 1799 บ ค่าส่ง 50 บ (code en)

ชุดนพเก้า 9 สี เพชรพญานาคนพเก้า เหล็กไหลแก้วเพชร (เหล็กไหลชั้นหนึ่ง ตระกูลสูงกว่าเนื้อแก้วค่ะ)
    ทรงแคปซูล ทรงข้าวสาร ยาวประมาณ 2 เซน
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยปู่ภูดำ รับประกันแท้
    ปู่เชิญของมาประมาณ 20 ปีแล้วค่ะ ทั้งไทยและลาวค่ะ
    พุทธคุณเหล็กไหลแก้วเพชร แคล้วคลาดปลอดภัยให้โชค ไม่ใช่แค่เครื่องประดับแต่เป็นเครื่องรางด้วยค่ะ แช่ทำน้ำมนต์ ให้กดจี้ดับพิษร้อนถอนพิษสัตว์ ใช้อธิษฐานขอพร บางองค์แช่น้ำสักสองสามวันเกิดเมือกปลาค่ะ ^^
    (ไม่ใช่ของเลียนแบบที่ทำจากพลอยอัดไม่ใช่เพชรรัสเซียไม่ใช่แก้วหลอมแก้วจีนค่ะ ของเลียนแบบลองเอาทินเนอร์เข้มข้น 100% เบนซิน ผสมน้ำยาขจัดคราบเข้าไปอีก น้ำยาลอกสีต่างๆ จะสามารถลอกสี หรือความวาว ที่เคลือบออกได้ คืนสภาพเดิมคือแก้วที่ผ่านการเจียและปัดเงาค่ะ)
    **อย่าลืมวิชาที่สอนไว้ ให้เทียบกับตัวเราค่ะ ตัวเรา พืช ผลไม้ ที่ยังสดมีชีวิต ผิวจะมันวาว เช่นคนเราเอง มะนาว ส้ม พริก เห็นไหมคะ ผิวมันวาวสด ส่วนของเลียนแบบเช่นทำจากดินปั้น ต้องใส่สีและทำให้เงาค่ะ พอลอกสีลอกเงาออกก็คืนสภาพเดิมค่ะ
    ส่วนเหล็กไหลแก้วเพชรแท้นั้น คล้ายมีชีวิต คือบูชานานสีไม่ซีด ผิวยังวาว คล้ายยังผลิตความวาวได้ค่ะ ของเลียนแบบผลิตความวาวไม่ได้ค่ะ ถ้าใช้น้ำยาลอกออกแล้วจะแห้งเป็นขุยค่ะ**
    ==================================
    1.เหล็กไหลแก้วมีหลายตระกูล แบบเบา แตกง่าย อาจารย์หลายท่านเชิญได้ค่ะ
    ส่วนเหล็กไหลแก้วเพชร คือเหล็กไหลชั้นหนึ่งตระกูลสอง หนัก หนา แน่นเหนียวแข็งเหมือนเพชร
    จึงเรียกว่าเหล็กไหลแก้วเพชร หรือเพชรพญานาคนั่นเอง
    2.สามารถกรีดกระจกเป็นรอยได้โดยตนเองไม่เป็นอะไร
    เหล็กไหลอื่นอาจกรีดได้แต่ตัวเองจะแตกค่ะ
    3.เป็นแร่ธาตุที่มีคุณค่าในตัวเอง คือมีน้ำหนักมาก ไม่มีฟองอากาศ มีความแข็งมาก
    มีความเหนียวมาก มีความวาว ปราศจากสารเคมีสีย้อม
    4.เคยมีคนทดสอบแล้วว่า ทนทานต่อกรดและเคมี และยังสามารถคุ้มครองสิ่งของที่อยู่รอบๆ ได้ด้วย อาจสามารถป้องกันรังสีได้ด้วยค่ะ

• 408270.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      1.4 MB
      เปิดดู:
      609
    • 408272.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      1.5 MB
      เปิดดู:
      618
    • 408286.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      8.2 MB
      เปิดดู:
      772
    • 408287.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      5.7 MB
      เปิดดู:
      753
  20. กายสิทธิ์มงคล

562.jpg 409609.jpg 562.jpg 409609.jpg

ใหญ่สุด 4 เซนบูชาองค์ละ 1299 บ ค่าส่ง 50 บ (code en)
    เล็ก 3.5 เซน 999 บ ค่าส่ง 50 บ

เขี้ยวเพชร เขี้ยวพญานาคตระกูลดำ เขี้ยวปู่ เหล็กไหลโกฏิปีสีดำ เหล็กไหลเพชรดำ เพชรพญานาคสีดำ เหล็กไหลแก้วเพชร สีดำเป็นสีที่เชิญยาก จะสังเกตว่ามีให้บูชาน้อยค่ะ
    ทางลาวเรียกโกฏปีลาวค่ะ (เหล็กไหลชั้นหนึ่ง ตระกูลสูงกว่าเนื้อแก้วค่ะ)
    ทรงเขี้ยว 3.5 - 4 เซน
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยปู่ภูดำ รับประกันแท้
    ปู่เชิญของมาประมาณ 20 ปีแล้วค่ะ ทั้งไทยและลาวค่ะ
    พุทธคุณเหล็กไหลแก้วเพชร แคล้วคลาดปลอดภัยให้โชค ไม่ใช่แค่เครื่องประดับแต่เป็นเครื่องรางด้วยค่ะ แช่ทำน้ำมนต์ ให้กดจี้ดับพิษร้อนถอนพิษสัตว์ ใช้อธิษฐานขอพร บางองค์แช่น้ำสักสองสามวันเกิดเมือกปลาค่ะ ^^
    (ไม่ใช่ของเลียนแบบที่ทำจากพลอยอัดไม่ใช่เพชรรัสเซียไม่ใช่แก้วหลอมแก้วจีนค่ะ ของเลียนแบบลองเอาทินเนอร์เข้มข้น 100% เบนซิน ผสมน้ำยาขจัดคราบเข้าไปอีก น้ำยาลอกสีต่างๆ จะสามารถลอกสี หรือความวาว ที่เคลือบออกได้ คืนสภาพเดิมคือแก้วที่ผ่านการเจียและปัดเงาค่ะ)
    **อย่าลืมวิชาที่สอนไว้ ให้เทียบกับตัวเราค่ะ ตัวเรา พืช ผลไม้ ที่ยังสดมีชีวิต ผิวจะมันวาว เช่นคนเราเอง มะนาว ส้ม พริก เห็นไหมคะ ผิวมันวาวสด ส่วนของเลียนแบบเช่นทำจากดินปั้น ต้องใส่สีและทำให้เงาค่ะ พอลอกสีลอกเงาออกก็คืนสภาพเดิมค่ะ
    ส่วนเหล็กไหลแก้วเพชรแท้นั้น คล้ายมีชีวิต คือบูชานานสีไม่ซีด ผิวยังวาว คล้ายยังผลิตความวาวได้ค่ะ ของเลียนแบบผลิตความวาวไม่ได้ค่ะ ถ้าใช้น้ำยาลอกออกแล้วจะแห้งเป็นขุยค่ะ**
    ==================================
    1.เหล็กไหลแก้วมีหลายตระกูล แบบเบา แตกง่าย อาจารย์หลายท่านเชิญได้ค่ะ
    ส่วนเหล็กไหลแก้วเพชร คือเหล็กไหลชั้นหนึ่งตระกูลสอง หนัก หนา แน่นเหนียวแข็งเหมือนเพชร
    จึงเรียกว่าเหล็กไหลแก้วเพชร หรือเพชรพญานาคนั่นเอง
    2.สามารถกรีดกระจกเป็นรอยได้โดยตนเองไม่เป็นอะไร
    เหล็กไหลอื่นอาจกรีดได้แต่ตัวเองจะแตกค่ะ
    3.เป็นแร่ธาตุที่มีคุณค่าในตัวเอง คือมีน้ำหนักมาก ไม่มีฟองอากาศ มีความแข็งมาก
    มีความเหนียวมาก มีความวาว ปราศจากสารเคมีสีย้อม
    4.เคยมีคนทดสอบแล้วว่า ทนทานต่อกรดและเคมี และยังสามารถคุ้มครองสิ่งของที่อยู่รอบๆ ได้ด้วย อาจสามารถป้องกันรังสีได้ด้วยค่ะ

• 563.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      2.3 MB
      เปิดดู:
      598