กายสิทธิ์มงคล2

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย กายสิทธิ์มงคล, 9 ตุลาคม 2019.

1. กายสิทธิ์มงคล

กายสิทธิ์มงคล สมาชิก สมาชิก Premium

409438.jpg 409442.jpg 409438.jpg 409442.jpg

หยดน้ำดำ เห็นเห็นไหมล๊า ไม่เคยเห็นหรอก เพราะเพิ่งเชิญได้เยอะขนาดนี้จร้า
    *1 องค์บูชาองค์ละ 499 บ ค่าส่ง 50 บ (code en)
    ***2 องค์บูชาองค์ละ 399 บ ค่าส่ง 50 บ

หยดน้ำดำ เหล็กไหลโกฏิปีสีดำ เหล็กไหลเพชรดำ เพชรพญานาคสีดำ เหล็กไหลแก้วเพชร สีดำเป็นสีที่เชิญยาก จะสังเกตว่ามีให้บูชาน้อยค่ะ
    ทางลาวเรียกโกฏปีลาวค่ะ (เหล็กไหลชั้นหนึ่ง ตระกูลสูงกว่าเนื้อแก้วค่ะ)
    ทรงหยดน้ำ 1 เซน
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยปู่ภูดำ รับประกันแท้
    ปู่เชิญของมาประมาณ 20 ปีแล้วค่ะ ทั้งไทยและลาวค่ะ
    พุทธคุณเหล็กไหลแก้วเพชร แคล้วคลาดปลอดภัยให้โชค ไม่ใช่แค่เครื่องประดับแต่เป็นเครื่องรางด้วยค่ะ แช่ทำน้ำมนต์ ให้กดจี้ดับพิษร้อนถอนพิษสัตว์ ใช้อธิษฐานขอพร บางองค์แช่น้ำสักสองสามวันเกิดเมือกปลาค่ะ ^^
    (ไม่ใช่ของเลียนแบบที่ทำจากพลอยอัดไม่ใช่เพชรรัสเซียไม่ใช่แก้วหลอมแก้วจีนค่ะ ของเลียนแบบลองเอาทินเนอร์เข้มข้น 100% เบนซิน ผสมน้ำยาขจัดคราบเข้าไปอีก น้ำยาลอกสีต่างๆ จะสามารถลอกสี หรือความวาว ที่เคลือบออกได้ คืนสภาพเดิมคือแก้วที่ผ่านการเจียและปัดเงาค่ะ)
    **อย่าลืมวิชาที่สอนไว้ ให้เทียบกับตัวเราค่ะ ตัวเรา พืช ผลไม้ ที่ยังสดมีชีวิต ผิวจะมันวาว เช่นคนเราเอง มะนาว ส้ม พริก เห็นไหมคะ ผิวมันวาวสด ส่วนของเลียนแบบเช่นทำจากดินปั้น ต้องใส่สีและทำให้เงาค่ะ พอลอกสีลอกเงาออกก็คืนสภาพเดิมค่ะ
    ส่วนเหล็กไหลแก้วเพชรแท้นั้น คล้ายมีชีวิต คือบูชานานสีไม่ซีด ผิวยังวาว คล้ายยังผลิตความวาวได้ค่ะ ของเลียนแบบผลิตความวาวไม่ได้ค่ะ ถ้าใช้น้ำยาลอกออกแล้วจะแห้งเป็นขุยค่ะ**
    ==================================
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้
    1.เหล็กไหลแก้วมีหลายตระกูล แบบเบา แตกง่าย อาจารย์หลายท่านเชิญได้ค่ะ
    ส่วนเหล็กไหลแก้วเพชร คือเหล็กไหลชั้นหนึ่งตระกูลสอง หนัก หนา แน่นเหนียวแข็งเหมือนเพชร
    จึงเรียกว่าเหล็กไหลแก้วเพชร หรือเพชรพญานาคนั่นเอง
    2.สามารถกรีดกระจกเป็นรอยได้โดยตนเองไม่เป็นอะไร
    เหล็กไหลอื่นอาจกรีดได้แต่ตัวเองจะแตกค่ะ
    3.เป็นแร่ธาตุที่มีคุณค่าในตัวเอง คือมีน้ำหนักมาก ไม่มีฟองอากาศ มีความแข็งมาก
    มีความเหนียวมาก มีความวาว ปราศจากสารเคมีสีย้อม
    4.เคยมีคนทดสอบแล้วว่า ทนทานต่อกรดและเคมี และยังสามารถคุ้มครองสิ่งของที่อยู่รอบๆ ได้ด้วย อาจสามารถป้องกันรังสีได้ด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 พฤศจิกายน 2019
  2. กายสิทธิ์มงคล

กายสิทธิ์มงคล สมาชิก สมาชิก Premium

409447.jpg 409448.jpg 409449.jpg 409447.jpg 409448.jpg 409449.jpg

3.5 ซม 1499 บ ปลิงดูดทรัพย์
    5 ซม 1799 บ ปลิงดูดทรัพย์

เหล็กไหลโกฏิปีแม่เหล็กไม่ดูด
    อัญเชิญสำเร็จองค์ถ้ำลาว ปู่ภูดำ
    รับประกันแท้ ส่งฟรี
    สีดำมหานิลดำสนิท แม่เหล็กไม่ดูดและไม่ดูดกันเองค่ะ
    **ผิวมันวาว ซึ่งเป็นคุณสมบัติของเหล็กไหลแท้ที่เหมือนมีน้ำมันเคลือบผิวตลอด
    **เนื้อเรียบเนียนลื่น ไม่มีเหลี่ยมคม
    **ปู่ภูดำ อัญเชิญจากถ้ำลาว
    ให้บูชาราคาเบามาก คนนิยมมาก
    หลายแห่งนำไปให้บูชาต่อค่ะ
    ที่นิยมเพราะเป็นของธรรมชาติแท้ (ไม่ใช่เพชรรัสเซีย ไม่ใช่แก้วหลอมจากความร้อนหรือแก้วใส่สี) ของเราปราศจากสีเคมี
    **เหล็กไหลโกฏิปีของเรา บางสำนักเอาไปเปิดต่อ
    บูชาหลายพันบาท ขึ้นอยู่กับแต่ละสำนักค่ะ
    =========================
    อัญเชิญสำเร็จองค์
    โดยปู่ภูดำ ปู่อัญเชิญมาร่วม 20 ปีค่ะ
    =========================
    ขอย้ำขอตอบคำถามที่ญาติธรรมถามๆ มาค่ะ
    ของเราแท้ แท้คืออย่างไร
    คือทำพิธีอัญเชิญมาสำเร็จองค์ แปลว่า ได้มาเป็นแบบนี้เลยไม่ต้องทำอะไรเพิ่มเติม
    ของแท้มีญาณดั้งเดิมของเทพของพญานาค ไม่ต้องปลุกเสกไม่ต้องเรียกญาณ ไม่ต้องผ่านพิธีไม่ต้องแช่น้ำมนต์จากที่ไหนๆ ของแท้สีไม่ลอก ผิววาวเลื่อมลื่นมาก
    ในจักรวาลกาแลคซี่ ไม่ใช่มีแต่มนุษย์ที่มีชีวิตและคิดเป็น ภพภูมิอื่นก็มี เขาก็สร้างงานมีบ้านเมืองมีสิ่งของมากมาย ภูมิที่สูงกว่า ย่อมมีสมบัติที่มีค่ามากกว่า เรื่องพญานาคหาอ่านได้ในทศชาติชาดก หรือประวัติครูบาอาจารย์สายป่ากรรมฐาน เจอพญานาคมากมาย)
    ===========================
    ===============================
    จากประสพการณ์จริง คือบูชาด้วยดอกไม้ เทียน น้ำสะอาด จะทำให้ธาตุกายสิทธิ์โตเร็วขึ้น เพราะท่านต้องใช้ธาตุ 4 จากสิ่งที่เราบูชาไปเลี้ยงกายหยาบของท่านค่ะ
    ธาตุกายสิทธิ์ชอบน้ำ ถ้าเป็นน้ำฝนยิ่งชอบ จะทำให้สีสดและโตเร็วค่ะ
    การเลี้ยงธาตุกายสิทธิ์ให้เลี้ยงด้วยบุญ หมั่นทำบุญแล้วถวายให้ท่าน
    และเลี้ยงด้วยธาตุ 4 น้ำ เทียน ดอกไม้ เป็นต้นค่ะ
    การจะโตหรือเปลี่ยนสีเปลี่ยนแปลงได้ ขึ้นอยู่กับผู้ครอบครองค่ะ
    ผู้ครอบครองหมั่นทำบุญและ "รักษาใจให้เป็นบุญ"
    แล้วถวายบุญ ธาตุกายสิทธิ์จะชอบและ
    ทำให้ท่านมีพลังมีกำลังในการช่วยเหลือเราค่ะ
    บูชาไปตั้งเฉยๆ ไม่ค่อยเกิดผลค่ะ
    ===========================
    ธาตุกายสิทธิ์ไม่ว่าจะเป็นหิน เหล็กไหล หรือแก้ว เขาเรียกว่า ของเป็นหินเป็น//มีตัว คืองอกได้โตได้เปลี่ยนแปลงได้
    ตรงข้ามกับหินตายค่ะ
    ==========================
    **เหล็กไหลไทยดังไกลไปทั่วโลก ทั้งเอเชียและอเมริกา
    มาบูชาจากทางเราไม่น้อย เพราะเขาต้องการของป้องกันตัว
    ทั้งภัยจากคน ภัยธรรมชาติ และเคมีรังสีนิวเคลียร์ค่ะ
    ทางเมืองนอกมีการทดสอบหลายอย่าง
    เขาเชื่อมั่นและมีประสพการณ์กันจริงๆ ค่ะ
    ================================
    เมื่อร่วมบุญบูชาแล้วอย่าลืมอุทิศบุญให้ธาตุกายสิทธิ์
    กล่าวครอบคลุมว่าทำบุญทุกด้านกับทางเรา
    รับประกันได้บุญแน่นอน
    รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ
    ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ส่งพัสดุอาทิตย์ละ 2-3 ครั้ง
    หากไม่มั่นใจ อย่าเพิ่งบูชาค่ะ
    ติดตามสังเกตของต่างๆ ก่อน เมื่อมั่นใจ
    เรียนเชิญด้วยความยินดีจร้า

3. กายสิทธิ์มงคล

3 เซน 9 สี บูชาชุดละ 1499 บ (code krai)
    (เฉลี่ยดวงละ 166.56 บ) สุดคุ้ม
    (ถ้าแยก ดวงละ 399 บส่งฟรี จะได้ชุดอื่นไม่ใช่ชุดนี้ค่ะ ชุดนี้เปิดบูชายกชุดค่ะ)

ลูกแก้วพญานาคแท้ ลูกแก้วสารพัดนึก เหล็กไหลแก้วทรงกลม
    3 เซน 9 สี ได้ชุดตามภาพเลยค่าา
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์ไกร รับประกันแท้
    มีญาณเทพดั้งเดิม มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้
    ท่านอาจารย์สวดมนต์เพิ่มให้อีก รับประกันญาณเต็ม ไม่มีกรณีถอนญาณค่ะ^^
    ไม่ว่าจะบูชาเอง มอบต่อ ถวายวัด บรรจุกรุ บอกได้เต็มปากเต็มคำว่าลูกแก้วพญานาคแท้ค่ะ ไม่ต้องกลัวใครจะต่อว่าไม่แท้สีลอกสีซีดหรือตรวจญาณไม่มีพลังไม่มีค่ะ ใครตรวจได้สัมผัสได้เชิญสื่อถามได้เองเลยจร้า ^^
    ===================================
    (ตอบคำถามญาติธรรมค่ะ ของที่ทำพิธีเชิญหมายถึง ทำพิธีเชิญ ขอ อธิษฐาน แล้วของนั้นเสด็จมาเอง ปรากฏมาเองค่ะ^^ ไม่ใช่แก้วหลอมไม่ใช่แก้วจีนไม่ใช่งานแกะฝีมือมนุษย์ค่ะ ไม่ได้เอาของตลาดไปเข้าถ้ำ, ใส่ในน้ำ ทำพิธี จัดฉาก หรือพูดให้เข้าใจว่าเป็นของเสด็จของเชิญค่ะ ไม่ใช่แก้วหลอมไม่ใช่แก้วโรงงานแก้วตลาดฉีดสีใส่สีเคลือบสารปัดเงาจร้า)
    ===================================
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้และการตัดสินใจบูชา
    1.ลูกแก้วพญานาคแท้ เนื้อใส หนัก แน่น เหนียว วาว ลื่นมากลื่นเหมือนงู เหมือนมีชีวิตดิ้นได้
    (ลูกแก้วเลียนแบบคือแก้วหลอมฉีดสี เคลือบสี เคลือบสารปัดเงา ให้เอาเบนซิน ทินเนอร์ 100% ผสมน้ำยาขจัดคราบต่างๆ สีจะลอก สารเคลือบเงาจะหายค่ะ)
    2.ของแท้บางดวงเปล่งแสงได้ เปลี่ยนสีไปมาได้ แช่น้ำเกิดเมือก
    3.ของเราแท้ เรารับประกันและบอกตรงไปตรงมาค่ะ^^
    ==================================
    วิชาต่าง ๆ เป็นความรู้เฉพาะทาง เรื่องเหล็กไหลธาตุกายสิทธิ์
    ก็เช่นกัน เป็นเรื่องเฉพาะทาง หากต้องการทราบ...ต้องศึกษาเรียนรู้
    จึงจะเข้าใจจะวิจารณ์ได้จากองค์ความรู้ค่ะ^^
    ใครมาวิจารณ์หรือพูดคุยงานเราวิชาเราสายอาชีพเราครูอาจารย์ของเรา
    เราจะรู้สึกอย่างไร การพูดคุยหรือวิจารณ์เรื่องธาตุกายสิทธิ์
    ก็เป็นทำนองเดียวกันค่ะ ^^
    ===============================
    ไม่มีเก็บปลายทางค่ะ ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง เพราะจำนวนของเคลื่อนไหวตลอดเวลาและหมดค่ะ รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ ญาติธรรมใหม่รบกวนอ่าน ติดตามเฟสดูความเคลื่อนไหวดูบิลส่งก่อน ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน
    เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดีจร้าาา
    =============================
    สนใจส่งรายละเอียด ภาพ+ราคาหรือลิงค์ จะเช็คเร็วตอบเร็วค่ะ
    (ถ้าส่งภาพอย่างเดียวเช็คช้าค่ะ)^^

กายสิทธิ์มงคล โทรคุยได้แอดไลน์ได้ 0656696962 น้าน้อยค่ะ/น้านา ครับ
    0959988292ป้าต้อย 0982825500 ลุงจิครับ

4. กายสิทธิ์มงคล

4 เซน 9 สี บูชาชุดละ 1999 บ (code krai)
    (1999 หาร 9 = เฉลี่ยดวงละ *222.11) สุดคุ้ม
    (ถ้าแยก ดวงละ 499 บส่งฟรี จะได้ชุดอื่นไม่ใช่ชุดนี้ค่ะ ชุดนี้เปิดบูชายกชุดค่ะ)

ลูกแก้วพญานาคแท้ ลูกแก้วสารพัดนึก เหล็กไหลแก้วทรงกลม
    4 เซน 9 สี ได้ชุดตามภาพเลยค่าา
    พุทธคุณเป็นแก้วสารพัดนึก แคล้วคลาดปลอดภัยให้โชค ใช้กดจี้ดับพิษร้อนถอนพิษสัตว์
    แช่ทำน้ำมนต์ บูชานานสีไม่ซีดความวาวไม่หายค่ะ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์ไกร รับประกันแท้
    มีญาณเทพดั้งเดิม มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้
    ท่านอาจารย์สวดมนต์เพิ่มให้อีก รับประกันญาณเต็ม ไม่มีกรณีถอนญาณค่ะ^^
    ไม่ว่าจะบูชาเอง มอบต่อ ถวายวัด บรรจุกรุ บอกได้เต็มปากเต็มคำว่าลูกแก้วพญานาคแท้ค่ะ ไม่ต้องกลัวใครจะต่อว่าไม่แท้สีลอกสีซีดหรือตรวจญาณไม่มีพลังไม่มีค่ะ ใครตรวจได้สัมผัสได้เชิญสื่อถามได้เองเลยจร้า ^^
    (ตอบคำถามญาติธรรมค่ะ ของที่ทำพิธีเชิญหมายถึง ทำพิธีเชิญ ขอ อธิษฐาน แล้วของนั้นเสด็จมาเอง ปรากฏมาเองค่ะ^^ ไม่ใช่แก้วหลอมไม่ใช่แก้วจีนไม่ใช่งานแกะฝีมือมนุษย์ค่ะ ไม่ได้เอาของตลาดไปเข้าถ้ำ, ใส่ในน้ำ ทำพิธี จัดฉาก หรือพูดให้เข้าใจว่าเป็นของเสด็จของเชิญค่ะ ไม่ใช่แก้วหลอมไม่ใช่แก้วโรงงานแก้วตลาดฉีดสีใส่สีเคลือบสารปัดเงาจร้า)
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้และการตัดสินใจบูชา
    1.ลูกแก้วพญานาคแท้ เนื้อใส หนัก แน่น เหนียว วาว ลื่นมากลื่นเหมือนงู เหมือนมีชีวิตดิ้นได้
    (ลูกแก้วเลียนแบบคือแก้วหลอมฉีดสี เคลือบสี เคลือบสารปัดเงา ให้เอาเบนซิน ทินเนอร์ 100% ผสมน้ำยาขจัดคราบต่างๆ สีจะลอก สารเคลือบเงาจะหายค่ะ)
    2.ของแท้บางดวงเปล่งแสงได้ เปลี่ยนสีไปมาได้ แช่น้ำเกิดเมือก
    3.ของเราแท้ เรารับประกันและบอกตรงไปตรงมาค่ะ^^
    วิชาต่าง ๆ เป็นความรู้เฉพาะทาง เรื่องเหล็กไหลธาตุกายสิทธิ์
    ก็เช่นกัน เป็นเรื่องเฉพาะทาง หากต้องการทราบ...ต้องศึกษาเรียนรู้
    จึงจะเข้าใจจะวิจารณ์ได้จากองค์ความรู้ค่ะ^^
    ใครมาวิจารณ์หรือพูดคุยงานเราวิชาเราสายอาชีพเราครูอาจารย์ของเรา
    เราจะรู้สึกอย่างไร การพูดคุยหรือวิจารณ์เรื่องธาตุกายสิทธิ์
    ไม่มีเก็บปลายทางค่ะ ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง เพราะจำนวนของเคลื่อนไหวตลอดเวลาและหมดค่ะ รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ ญาติธรรมใหม่รบกวนอ่าน ติดตามเฟสดูความเคลื่อนไหวดูบิลส่งก่อน ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน
    เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดีจร้าาา
    สนใจส่งรายละเอียด ภาพ+ราคาหรือลิงค์ จะเช็คเร็วตอบเร็วค่ะ
    (ถ้าส่งภาพอย่างเดียวเช็คช้าค่ะ)^^

กายสิทธิ์มงคล โทรคุยได้แอดไลน์ได้ 0656696962 น้าน้อยค่ะ/น้านา ครับ
    0959988292ป้าต้อย 0982825500 ลุงจิ

ไฟล์ที่แนบมา:

5. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQnu9277bKi5x9EVagI4uG7E0m1FcO4e0ZqDIjm0kRwDoVsF3Lt-RWQtZrGKp6IU3Qg&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

_oc=AQlH5WyUgkhi_qx107Ebu5y17mfUCJsRULcWLt-4BS-wqqNwv99FgHWJqliM8saB4V0&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

3 เซน 9 สี บูชาชุดละ 1499 บ (code krai)
    (เฉลี่ยดวงละ 166.56 บ) สุดคุ้ม
    (ถ้าแยก ดวงละ 399 บส่งฟรี จะได้ชุดอื่นไม่ใช่ชุดนี้ค่ะ ชุดนี้เปิดบูชายกชุดค่ะ)
    ========================================
    4 เซน 9 สี บูชาชุดละ 1999 บ (code krai)
    (1999 หาร 9 = เฉลี่ยดวงละ *222.11) สุดคุ้ม
    (ถ้าแยก ดวงละ 499 บส่งฟรี จะได้ชุดอื่นไม่ใช่ชุดนี้ค่ะ ชุดนี้เปิดบูชายกชุดค่ะ)
    ========================================
    9 สี ได้ชุดตามภาพเลยค่าา

6. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQn_DkENcGvxHXlYfJ_A29jEEefcdcjeLIKigHVaExrLU8jm2cV_jOaPPfZWWZlH3eg&_nc_ht=scontent.fbkk22-1.jpg

ปกติดวงละ 1500 บ ลดเหลือ
    ดวงละ 799 บ ส่งฟรี (code plek) บางรอบอาจแถมแท่นไม้วางดวงแก้วฟรีค่ะ มีจำกัด
    ลูกแก้วเรืองแสง ลูกแก้วพญานาคแท้ ลูกแก้วสารพัดนึก ชนิดหินเรืองแสงลายแคนตาลูป
    ขนาด 8 เซน (ไข่มุกราตรี หินเรืองรองรุ่งโรจน์)
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์จากถ้ำพญานาค รับประกันแท้ มีญาณเทพดั้งเดิมมีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ (ไม่ใช่หินที่เอามาเจีย ไม่ใช่หินเคลือบสารเรืองแสงค่ะ)
    หินเรืองแสงนิยมมากค่ะ ตั้งวางบูชาคล้ายมีดวงจันทร์น้อยๆส่องสว่าง ยิ่งวางหลายดวงยิ่งสว่างมากค่ะ
    ===========================================
    พุทธคุณเป็นแก้วสารพัดนึก ปรับธาตุปรับสมดุล กระจายพลังงานคลื่นแสงสะอาด วางในห้องคล้ายมีดวงจันทร์ไข่มุกราตรีสีนวลๆ สบายตา สวยงามมาก ของแท้แช่น้ำเป็นปีสีไม่ลอกเนื้อไม่เปื่อยค่ะ
    ===========================================
    ลูกแก้วเรืองแสงของแท้คือเรืองแสงเปล่งแสงเองในที่มืดไม่ต้องเอาไปตากแดดหรือดูดแสงค่ะ
    มีน้ำหนักมาก สีไม่ลอก ลวดลายเปลี่ยนแปลงได้ บางคนเห็นเป็นภาพจินตนาการหรือภาพตัวเลขค่ะ
    ของเราแท้นะคะ เราเชิญมาบอกตรงไปตรงมาอย่างเปิดเผยค่ะ
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญมาสำเร็จองค์ คือได้มาเป็นแบบนี้เลย
    ไม่ต้องแก้ไขตกแต่งดัดแปลงใดๆค่ะ
    ไม่ใช่งานจากวัดหรืองานตลาดหรือโรงงานค่ะ
    ญาติธรรมที่ยังไม่เคยบูชาหรือทราบเรื่องธาตุกายสิทธิ์
    เชิญติดตามสังเกตของเรื่อยๆ ก่อน เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดี^..^
    ไม่มีเก็บปลายทาง ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ
    ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน
    ============================
    ข้อดีกับการบูชากับเรา
    1.บอกราคาชัดเจนไม่ต้องถามข้อความ
    2.บอกรายละเอียดชัดเจน
    3.เช็คประวัติได้ ให้บูชาวัตถุมงคลมานาน ทำงานด้านนี้โดยตรงค่ะ
    4.ประวัติดีมาก ดูจากมีของหลากหลาย ต้องมีคุณสมบัติอย่างไรจึงสามารถมีของได้หลายหลาก และมีบิลการจัดส่งเกือบทุกวันค่ะ
    บิลที่เราโพส ไม่นำข้อมูลชื่อนามสกุลลูกค้ามาเปิดเผยค่ะ
    รักษาความเป็นส่วนตัวของลูกค้าตามหลักสากลเลยค่ะ^^
    5.การสังเกตผู้ให้บูชา ดูได้จากการใช้คำพูด การสะกดคำค่ะ การเขียนการอธิบายซึ่งแสดงถึงประสพการณ์ความรู้ที่สะสมมาค่ะ^^
    6.บูชาสบายใจ เราไม่มีการบอกบุญหรือเรี่ยไรใดๆค่ะ^^
    7.ติดต่อง่ายตอบไว ตรงไปตรงมาค่ะ^^

0959988292ป้าต้อย 0982825500 ลุงจิครับ

7. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQmQuRgs5ydyThn5wydHpTrVzHfqxKNw_gduZRgBKh1oNgxfWxd4sdgnBahq9dEBodQ&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

**1 องค์บูชาองค์ละ 399 บ ค่าส่ง 50 บ (code ajkom)
    ****2 องค์บูชาองค์ละ 299 บ ค่าส่ง 50 บ
    บูชาปนกับรายการอื่นของอาจารย์คม ลดลงมาเป็นขั้นๆค่ะ

พระปางชนะมาร ฐานต่างกัน เชิญได้แบบสำเร็จองค์มาเป็นแบบนี้เลยค่ะ เนื้อเหล็กไหลทองปลาไหลโบราณ สีจะเข้มหน่อยค่ะ
    ขนาดวางบูชาประมาณ 2x3.5 เซน มีหลายองค์
    ทำพิธีเชิญโดยอาจารย์คม รับประกันเหล็กไหลแท้ปลอดสนิม สีไม่ลอกค่ะ

8. กายสิทธิ์มงคล

เหล็กไหล 7 สีที่สีสดที่สุดเท่าที่เห็นในไทยค่ะ

หนึ่งขีด บูชา 380 บ ส่งฟรี
    1 กิโล บูชา 3499 บ ส่งฟรี

9. กายสิทธิ์มงคล

25639.jpg 25640.jpg 25641.jpg 25642.jpg 25643.jpg 25644.jpg 25639.jpg 25640.jpg 25641.jpg 25642.jpg 25643.jpg 25644.jpg

1 คู่บูชาคู่ละ 699 บ ค่าส่ง 50 บ (code krai)
    2 คู่บูชาคู่ละ 599 บ ค่าส่ง 50 บ

กุมารทอง เนื้อโลหะ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์ไกรถ้ำลาว

10. กายสิทธิ์มงคล

158533.jpg 158534.jpg 158535.jpg 158536.jpg 158537.jpg 158533.jpg 158534.jpg 158535.jpg 158536.jpg 158537.jpg

6 เซน
    **1 ดวงบูชาดวงละ 699 บ ส่งฟรี (cm)
    ***2 ดวงบูชาดวงละ 599 บ ส่งฟรี
    ****3 ดวงบูชาดวงละ 499 บ ส่งฟรี

ลูกแก้วพญานาคแท้ ลูกแก้วสารพัดนึก เหล็กไหลแก้วทรงกลม 6 เซน
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์จากถ้ำพญานาค รับประกันแท้

11. กายสิทธิ์มงคล

18081.jpg 18083.jpg 18084.jpg 18086.jpg 18087.jpg 18089.jpg 18090.jpg 18097.jpg 18098.jpg 18099.jpg 18081.jpg 18083.jpg 18084.jpg 18086.jpg 18087.jpg 18089.jpg 18090.jpg 18097.jpg 18098.jpg 18099.jpg
    ลดต่ำสุด
    บูชาองค์ละ 3999 บ ส่งฟรี (code krai)
    ปกติทั่วไป 5999 บ

พระแก้ว เนื้อเพชรสุดยอดหายาก เหล็กไหลแก้วเพชร คือเหล็กไหลชั้นหนึ่งตระกูลสูงกว่าเนื้อแก้วธรรมดา อาจารย์น้อยคนที่จะเชิญได้ค่ะ เชิญยากคือพุทธคุณสูงมากเข้มขลังพลังแรงค่ะ
    เชื่อว่าได้จากเทพชั้นสูง ทำนองเดียวกับโลกมนุษย์ผู้ที่จะมีสมบัติดีๆของดีๆ คือคนชั้นสูง ตำแหน่งสูง ค่ะ
    ขนาดตั้งบูชาเล็กๆ หน้าตัก 3 นิ้ว
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์ไกรถ้ำลาว รับประกันเชิญมาจริงมีญาณเทพแท้ดั้งเดิมมีอิทธฺิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ ญาณเต็มญาณแท้ค่าา

12. กายสิทธิ์มงคล

1574318298984.jpg 1574318302065.jpg 1574318296785.jpg 1574318298984.jpg 1574318302065.jpg 1574318296785.jpg

ลดต่ำสุด
    บูชาองค์ละ 3999 บ ค่าส่ง 300 บ (code krai)

พญาครุฑจ้าวเวหา ขนาด 5 นิ้ว ปีกกว้าง 13 นิ้ว สูง 14 นิ้ว
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์ไกรถ้ำลาว รับประกันเชิญมาจริงมีญาณเทพแท้ดั้งเดิมมีอิทธฺิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ ญาณเต็มญาณแท้ค่าา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤศจิกายน 2019
  13. กายสิทธิ์มงคล

1574321344945.jpg 1574321278935.jpg 1574321341432.jpg 1574321343178.jpg 1574321330297.jpg 1574321328351.jpg 1574321325941.jpg 1574321280996.jpg 1574321284196.jpg 1574321344945.jpg 1574321278935.jpg 1574321341432.jpg 1574321343178.jpg 1574321330297.jpg 1574321328351.jpg 1574321325941.jpg 1574321280996.jpg 1574321284196.jpg
    15622159_964771550322535_6678312277567917465_n.jpg 15622159_964771550322535_6678312277567917465_n.jpg

1 องค์บูชาองค์ละ 4499 บ ส่งฟรี (code krai)
    2 องค์บูชาองค์ละ 4099 บ ส่งฟรี
    เหมา 3 องค์บูชาองค์ละ 3900 บ ส่งฟรี

พระแก้วมรกต สามฤดู ร้อน ฝน หนาว
    ขนาดตั้งบูชาหน้าตัก 5 นิ้ว โดยทั่วไปเรียกกันว่าเนื้อแก้ว เนื้อซิลิก้า (ซึ่งแปลว่าแก้ว)
    ส่วนปู่ไม่เคยบอกว่าเนื้ออะไร บอกแต่เป็นพระแก้วค่ะ มีน้ำหนักมากค่ะ ญาติธรรมพิจารณาตามชอบค่ะ
    พระที่เชิญได้มีหลายความเห็น เช่น มนุษย์สร้างเทพรักษา เทพสร้างเทพรักษา เทพสร้างล้อพิมพ์มนุษย์
    มีอีกความเห็นคือ เชื่อว่าสมเด็จโตท่านสามารถเชิญสมบัติโลกทิพย์มาได้ตัวท่านเองค่ะ ไม่ใช่เป็นมนุษย์สร้างถวายค่ะ เพราะพระที่เชิญได้แต่ละองค์ไม่เหมือนกันสักองค์ค่ะ ถ้าเป็นมนุษย์สร้างมักสร้างซ้ำๆค่ะ ส่วนถ้าเป็นเทพสร้างแต่ละองค์จะไม่เหมือนกันเลยแต่ต้องมีความสวยค่ะ ไม่ล้นเบ้าล้นบล็อคล้นขอบค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤศจิกายน 2019
  14. กายสิทธิ์มงคล

wyfrA&_nc_ohc=56A5rmu-QyYAQnlvAaB5hrNvetkad6O2qI4fOaNoj411abWs_950DarzA&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg
    5477.jpg 5478.jpg 15622159_964771550322535_6678312277567917465_n.jpg 5477.jpg 5478.jpg 15622159_964771550322535_6678312277567917465_n.jpg 5477.jpg 5478.jpg 15622159_964771550322535_6678312277567917465_n.jpg

ลูกแก้วพญานาคชื่อ ท้าวพันตา เนื้อเหล็กไหลแก้ว
    เพชรจักรพรรดิ์ เนื้อเหล็กไหลแก้วตระกูลเพชร
    ของแท้ ซูมได้ไม่กลัวกล้อง
    ลูกแก้ว 8 เซน ดวงละ 799 บ ค่าส่ง 80 บ
    ชุด 3 ดวง 1999 บ ส่งฟรี
    เพชรจักรพรรดิ์ องค์ละ 899 บ ค่าส่ง 50
    2 องค์ขึ้นไปองค์ละ 850 บ ค่าส่ง 50
    ลดจาก 1499 บ

มีทรงรี หัวใจ หยดน้ำ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์คมรับประกันแท้
    =================================
    ลูกแก้วมีหลายสี เขียว ขาว แดง ม่วง ชมพู ฟ้า น้ำเงิน เหลือง ส้ม (แดงเพิ่ม 300)
    เพชรจักรพรรดิ์มี ประกายฟ้า ประกายม่วง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 พฤศจิกายน 2019
  15. กายสิทธิ์มงคล

1574493603056.jpg 1574493589526.jpg 1574493601026.jpg 1574493587509.jpg 1574493603056.jpg 1574493589526.jpg 1574493601026.jpg 1574493587509.jpg

ปู่ย่า5"
    ส.12"
    องค์ละ 3999 บ ส่งฟรี

16. กายสิทธิ์มงคล

1574493767781.jpg 1574493765820.jpg 1574493767781.jpg 1574493765820.jpg

ทองทิพ+ทองคำ 899+50
    เจ้าพ่อเฮ่งเจีย สำเร็จองค์

17. กายสิทธิ์มงคล

1574493853414.jpg 1574493855455.jpg 1574493857467.jpg 1574493853414.jpg 1574493855455.jpg 1574493857467.jpg

บูชาองค์ละ 799 บ ค่าส่ง 50 บ (code krai)

วัวธนู เนื้อสัตตะโลหะ เข้าเหล็กไหลสุริยันราชาสีนาก
    สวย สง่า น่าเกรงขาม
    แบบนี้ดีไซน์นี้เพิ่งเชิญได้ครั้งแรกค่ะ ในการเชิญส่วนใหญ่ปู่ไม่ได้ระบุค่ะ
    แล้วแต่เทวดาจะให้มาค่ะ ส่วนใหญ่มักมีผู้ส่งกระแสจิตหรืออธิษฐานขอค่ะ
    โปรดทราบ ปู่ที่เชิญเป็นผู้ถือศีลชาวลาว ไม่ใช่คนไทย ไม่ทราบเรื่องวัตถุมงคลของไทยมากค่ะ ทราบบางอย่าง
    เชิญได้แบบไหนก็ให้บูชาแบบนั้นค่ะ จากประสบการณ์จริงคือญาติธรรมรู้จัก
    วัตถุมงคลมากกว่าปู่และมากกว่าทางเราด้วยค่ะ ^^
    พอเห็นปุ๊บเขารู้เลยว่าของใครค่ะ
    ของที่เชิญได้มีความเห็นหลายอย่างเช่นมนุษย์สร้าง เทพรักษา เทพสร้างเทพรักษา เทพสร้างล้อพิมพ์มนุษย์ เทพสร้างให้ตามที่มนุษย์มีกระแสจิตต้องการค่ะ^^
    ญาติธรรมมักมาขอให้เชิญของที่ตนเองอยากบูชาค่ะ
    สามารถแจ้งเราได้ หรือไม่ต้องแจ้งก็ได้ค่ะ คอยติดตามดูว่าจะเชิญได้เมื่อไรค่ะ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์ไกรถ้ำลาว โปรดทราบว่าปู่ผู้เชิญเป็นผู้ทรงศีลชาวลาว ไม่ใช่คนไทย เชิญได้แบบนี้ก็ให้บูชาแบบนี้ค่ะ
    ญาติธรรมพิจารณาตามชอบได้เลยค่ะ แต่รับประกันว่าทำพิธีเชิญมา มีญาณเทพแท้ดั้งเดิมมีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ค่ะ
    ปู่เชิญมาแล้วสวดเพิ่มด้วยค่ะ
    (ปู่ไม่มีเงินและไม่อยู่ในสถานะภาพที่จะซื้อของตลาดของผลิตมาเปิดบูชาค่ะ)
    ====================================

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤศจิกายน 2019
  18. กายสิทธิ์มงคล

574849.jpg 574850.jpg 574851.jpg 574852.jpg 574853.jpg 574849.jpg 574850.jpg 574851.jpg 574852.jpg 574853.jpg 574849.jpg 574850.jpg 574851.jpg 574852.jpg 574853.jpg

ร่วมบุญบูชากับเราปลอดภัยไม่โพสชื่อค่ะ รักษาความเป็นส่วนตัวให้คุณลูกค้าญาติธรรม ไม่นำข้อมูลมาเปิดเผยตามหลักสากลจร้า^^
    ชมตัวอย่างบางส่วนจร้า เลขพัสดุเต็มๆแจ้งส่วนตัวจร้า
    ขอขอบคุณ ขอบพระคุณ คุณลูกค้าญาติธรรมทุกท่านที่อุดหนุนร่วมบุญ ตลอดหลายปีที่ผ่านมาจร้า ปัจจัยส่วนหนึ่งนำทำบุญเสมอ
    สาธุๆอนุโมทามิ

• 574834.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      6.1 MB
      เปิดดู:
      572
  19. กายสิทธิ์มงคล

1574568181989.jpg 1574568183625.jpg 1574568162664.jpg 1574568205478.jpg 1574568203753.jpg 1574568250184.jpg 1574568224458.jpg 1574568226073.jpg 1574568160858.jpg 1574568251884.jpg 1574568137217.jpg 1574568139370.jpg Screenshot_20191124-110429_LINE.jpg Screenshot_20191124-110257_LINE.jpg Screenshot_20191124-110340_LINE.jpg Screenshot_20191124-110317_LINE.jpg Screenshot_20191124-110359_LINE.jpg Screenshot_20191124-110236_LINE.jpg 1574568181989.jpg 1574568183625.jpg 1574568162664.jpg 1574568205478.jpg 1574568203753.jpg 1574568250184.jpg 1574568224458.jpg 1574568226073.jpg 1574568160858.jpg 1574568251884.jpg 1574568137217.jpg 1574568139370.jpg Screenshot_20191124-110429_LINE.jpg Screenshot_20191124-110257_LINE.jpg Screenshot_20191124-110340_LINE.jpg Screenshot_20191124-110317_LINE.jpg Screenshot_20191124-110359_LINE.jpg Screenshot_20191124-110236_LINE.jpg

เขียว บูชาองค์ละ 1199 บ ค่าส่ง 70 บ (code krai)
    สีอื่น บูชาองค์ละ 999 บ ค่าส่ง 70 บ
    ถ้า 2 องค์ขึ้นไปลดองค์ละ 100 บ บูชาปนกับรายการอื่นของอจไกรลดลงเป็นขั้นๆค่ะ
    ลดจาก 1499 บ

พระแก้วจักรพรรดิ์ เนื้อแก้วมณีโชติ ชนิดแก้วธรรมดา (เหล็กไหลแก้วธรรมดาค่ะ ไม่ใช่เหล็กไหลแก้วเพชรค่ะ)
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์ไกรถ้ำลาว
    เมื่อก่อนหายากและแพงมากค่ะ องค์ละ 3800 บค่ะ ช่วงปี 2561-62 ปู่เชิญได้หลายองค์ราคาเบาลงค่ะ
    =============================================
    รับประกันแท้ ทำพิธีเชิญมาจริง มีญาณเทพแท้ มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้
    (ไม่ใช่ของผลิตของตลาดค่ะ)
    วิธีดู ของแท้
    1.คราบเก่าคราบกรุ ทองที่ปิดจะใส สวยงามค่ะ ดูเป็นธรรมชาติ
    สบายตาค่ะ
    ของเลียนแบบ ทองทึบ การปิดทองคล้ายการพอกๆตั้งใจแปะๆค่ะ
    2.อย่าลืมวิชาที่สอนไว้ เหล็กไหลแท้คล้ายมีน้ำมันเคลือบเสมอ บูชานานยังวาวค่ะ
    ทำนองเดียวกันคนเรา พืช ผลไม้ เช่นพริก มะเขือ ที่ยังมีชีวิต ผิวจะมันวาวค่ะ
    ส่วนของเลียนแบบเป็นการเคลือบ ให้เอาน้ำยาล้างออกจะคืนสภาพเดิมคือแก้วอัดแก้วหลอมค่ะ คือไม่ใช่เหล็กไหลแก้วจึงไม่สามารถผลิตความเงา วาว ได้ค่ะ
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์ คือได้มาเป็นแบบนี้เลย
    คล้ายที่เราเห็นในยูทูปค่ะ
    ไม่ใช่งานจากวัดหรืองานตลาดหรือโรงงานค่ะ
    ญาติธรรมที่ยังไม่เคยบูชาหรือทราบเรื่องธาตุกายสิทธิ์
    เชิญติดตามสังเกตของเรื่อยๆ ก่อน เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดี^..^
    ไม่มีเก็บปลายทางแบบไม่ยินยอมให้เปลี่ยนคืนหรือปฏิเสธการรับพัสดุค่ะ
    ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง เพราะจำนวนของเคลื่อนไหวตลอดเวลาและหมดค่ะ
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ
    ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤศจิกายน 2019
  20. กายสิทธิ์มงคล

408269.jpg 408271.jpg 411175.jpg 411176.jpg 411701.jpg 411702.jpg 26734043_343077286101547_1326483706767885288_n.jpg 408269.jpg 408271.jpg 411175.jpg 411176.jpg 411701.jpg 411702.jpg 26734043_343077286101547_1326483706767885288_n.jpg

ราคาเบา
    บูชาชุดละ 1799 บ ค่าส่ง 50 บ (code en)

เพชรพญานาค ชุดนพเก้า 9 สี เหล็กไหลแก้วเพชร ตระกูลชั้นหนึ่งตระกูลสูงกว่าเหล็กไหลแก้วธรรมดา
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยปู่ภูดำ ปู่เชิญมาร่วม 20 ปีแล้วทั้งไทยและลาวค่ะ ไม่ใช่เพิ่งเชิญค่ะ
    **ทรงดวงตา เชิญยาก หายาก ปกติแพงกว่ามาก แต่ให้บูชาเท่ากันค่ะ
    พุทธคุณเหล็กไหลแก้วเพชร แคล้วคลาดปลอดภัยให้โชค ไม่ใช่แค่เครื่องประดับแต่เป็นเครื่องรางด้วยค่ะ แช่ทำน้ำมนต์ ให้กดจี้ดับพิษร้อนถอนพิษสัตว์ ใช้อธิษฐานขอพร บางองค์แช่น้ำสักสองสามวันเกิดเมือกปลาค่ะ ^^
    (ไม่ใช่ของเลียนแบบที่ทำจากพลอยอัดไม่ใช่เพชรรัสเซียไม่ใช่แก้วหลอมแก้วจีนค่ะ ของเลียนแบบลองเอาทินเนอร์เข้มข้น 100% เบนซิน ผสมน้ำยาขจัดคราบเข้าไปอีก น้ำยาลอกสีต่างๆ จะสามารถลอกสี หรือความวาว ที่เคลือบออกได้ คืนสภาพเดิมคือแก้วที่ผ่านการเจียและปัดเงาค่ะ)
    **อย่าลืมวิชาที่สอนไว้ ให้เทียบกับตัวเราค่ะ ตัวเรา พืช ผลไม้ ที่ยังสดมีชีวิต ผิวจะมันวาว เช่นคนเราเอง มะนาว ส้ม พริก เห็นไหมคะ ผิวมันวาวสด ส่วนของเลียนแบบเช่นทำจากดินปั้น ต้องใส่สีและทำให้เงาค่ะ พอลอกสีลอกเงาออกก็คืนสภาพเดิมค่ะ
    ส่วนเหล็กไหลแก้วเพชรแท้นั้น คล้ายมีชีวิต คือบูชานานสีไม่ซีด ผิวยังวาว คล้ายยังผลิตความวาวได้ค่ะ ของเลียนแบบผลิตความวาวไม่ได้ค่ะ ถ้าใช้น้ำยาลอกออกแล้วจะแห้งเป็นขุยค่ะ**
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้
    1.เหล็กไหลแก้วมีหลายตระกูล แบบเบา แตกง่าย อาจารย์หลายท่านเชิญได้ค่ะ
    ส่วนเหล็กไหลแก้วเพชร คือเหล็กไหลชั้นหนึ่งตระกูลสูง หนัก หนา แน่นเหนียวแข็งเหมือนเพชร
    จึงเรียกว่าเหล็กไหลแก้วเพชร หรือเพชรพญานาคนั่นเอง
    2.สามารถกรีดกระจกเป็นรอยได้โดยตนเองไม่เป็นอะไร
    เหล็กไหลอื่นอาจกรีดได้แต่ตัวเองจะแตกค่ะ
    3.เป็นแร่ธาตุที่มีคุณค่าในตัวเอง คือมีน้ำหนักมาก ไม่มีฟองอากาศ มีความแข็งมาก
    มีความเหนียวมาก มีความวาว ปราศจากสารเคมีสีย้อม
    4.เคยมีคนทดสอบแล้วว่า ทนทานต่อกรดและเคมี และยังสามารถคุ้มครองสิ่งของที่อยู่รอบๆ ได้ด้วย อาจสามารถป้องกันรังสีได้ด้วยค่ะ

• 1047.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      6 MB
      เปิดดู:
      563
    • 1052.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      8.9 MB
      เปิดดู:
      552
    • 408270.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      1.4 MB
      เปิดดู:
      461
    • 408272.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      1.5 MB
      เปิดดู:
      443
    • 408286.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      8.2 MB
      เปิดดู:
      550
    • 408287.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      5.7 MB
      เปิดดู:
      541