การสักยันต์เพื่อสุขภาพ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย chomkitti, 19 กรกฎาคม 2009.

1. chomkitti

chomkitti เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2006
    สวัสดีพี่น้องชาวเว็ปพลังจิต วันนี้มีข่าวเรื่อง การสักยันต์ เพื่อสุขภาพมาฝากค่ะ

เป็นการสักยันต์ ด้วยคาถาต่างๆ ได้ผลทางด้านสุขภาพ และ ด้านอื่นๆ เช่น

เมตตามหานิยม แคล้วคลาด การอฐิษฐาน ขอความคุ้มครอง

ตัวเองได้ไปสัก พระแม่กวนอิม ที่บริเวณหลัง ส่วนลูกสาวสักลดความอ้วน

ที่พุง การสักนี้ มีข้อแม้ คือ ห้ามลบหลู่พ่อแม่ และครูบาอาจารย์ ไม่ได้แม้แต่

คิด มิฉะนั้นจะหายขลัง คือตัวเราจะรู้เองว่า คาถาไม่อยู่ด้วย

ได้ผลจริงๆ คงไม่ใช่การโฆษณานะคะ เพราะว่าไปสักมา แล้วอาจารย์ ก็

ดูดวงด้วย ประวัติน่าเชื่อถือ ที่สำคัญใจดีมาก ขออนุญาต บอกไปเลยนะคะ

เนื่องจากไม่ค่อยได้เข้ามาคุย หากเพื่อนๆสนใจ จะได้สอบถามไปเอง

เพราะตัวเอง ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียด้วย อาจารย์ ชื่อ อ.ปางช้าง ทยาหทัย

เบอร์โทร 086-8839671 ลองหาดูประวัติในกลูเกิ้ลได้ ค่าครูสักยันต์ 900

จะสักกี่รูป กี่คาถา ก็ได้ ค่าดูดวง 300 บาท ดูได้ทั้งตระกูล อันนี้เป็น

ประสบการณ์ของตัวเอง[​IMG]

2. chomkitti

chomkitti เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2006
  3. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    ขอบคุณค่ะที่นำมาบอก แต่ไม่ทำหรอกค่ะ แค่ดูแลสุขภาพก็พอแร้ว จะไปเจ็บตัวทำไมค่ะ

4. vovovono

vovovono สมาชิกใหม่

12 กรกฎาคม 2009
    เคยไปสักกับอาจารย์มาเหมือนกันค่ะ
    ตอนเเรกมีปัญหาหลายอย่าง ทั้งสุขภาพ การเงิน การงาน
    คือปวดหัวมากๆอยู่เป็นประจำ โดยเฉพาะตอนนั่งรถ
    การเงินการงานก็ค่อนข้างแย่อยู่แล้ว
    อาจารย์แนะนำให้สักจินดามณี เพราะเป็นยันต์ที่ครอบคลุมทุกเรื่อง
    แต่ที่สำคัญคือต้องขอ ต้องอธิษฐาน ตอนแรกไม่รู้กลับมายังปวดหัวอยู่
    โทรไปหาอาจารย์ อาจารย์ให้เอามือจับที่ยันต์และอธิฐานให้หาย ก็หายทันทีอย่างน่าอัศจรรย์ ในเรื่องอื่นๆที่ติดขัดอยู่ก็เช่นเดียวกัน อธิษฐานแล้วก็สำเร็จ
    อาจารย์ใจดีจริงๆค่ะ แม้ไม่คิดจะสักก็โทรไปคุยกับอาจารย์ได้
    อาจารย์ยังดูดวงแม่นด้วยค่ะ

5. vovovono

vovovono สมาชิกใหม่

12 กรกฎาคม 2009
    เคยไปสักแก้ปวดหัวกับอาจารย์ปางช้าง ทยาหทัย ก็ดีนะคะ เวลาปวดเอามือจับที่รอบสัก ก็คลายปวดได้มาก จนถึงหายสนิทเลย แต่ดิฉันไม่คิดจะสักอีกแล้ว (เจ็บคะ) แต่ยังติดต่อให้อาจารย์ปางช้าง ดูดวงให้ประจำ อาจารย์ดูได้แม่นและละเอียดมากำค่ะ