การอนุมัติสมาชิก พรีเมี่ยม

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย Ponzio24, 5 พฤศจิกายน 2021.

1. Ponzio24

Ponzio24 สมาชิกใหม่ สมาชิก Premium

12 มิถุนายน 2019
    สวัสดีครับ พอดีผมได้สมัครสมาชิกพรีเมี่ยมไปนะครับ ผมได้โอนเงินและส่งใบสมัครไปแล้วนะครับตั้งแต่วันที่ 3 พย 64 ตอนนี้ยังไม่ได้รับการอนุมัติจากเว็บ จึงอยากขอสอบถามระยะเวาการพิจารณาในการอนุมัติสมาชิกพรีเมี่ยมนะครับ
    ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

กราบขอบพระคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. Rexxar

Rexxar ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด สมาชิก Premium

11 มิถุนายน 2021
    ขอบพระคุณสำหรับประเด็นข้อสงสัยที่คุณ @Ponzio24 ได้โพสต์สอบถามมาครับ เพื่อความชัดเจนในประเด็นดังกล่าว ผมขออนุญาตรับเรื่องประเด็นข้อสงสัยดังกล่าวของคุณ @Ponzio24 ไปประสานงานสอบถามกับทางทีม Administrator กับ Moderator ของ Website พลังจิต และ เร่งรัดดำเนินการพิจารณาอนุมัติสมาชิก Premium ให้ครับ ขออภัยคุณ @Ponzio24 ในความล่าช้าที่เกิดขึ้นครับ

3. Ponzio24

Ponzio24 สมาชิกใหม่ สมาชิก Premium

กราบขอบพระคุณมากครับ ที่ช่วยประสานงานให้นะครับ อนุโมทนาสาธุบุญด้วยครับ♥️

4. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณRexxarครับ

5. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ

6. Ponzio24

กราบขอบพระคุณมากครับ อนุโมทนาสาธุครับ♥️