การไม่ละความดีคือคำบัญชาจากเบื้องบน

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ราชันลาง, 25 กันยายน 2019.

1. ราชันลาง

ราชันลาง เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2012
    มีอีกที่เฟส เบียร์ลางสังหรณ์รับปรึกษาทุกเรื่องพร้อมแง่คิดการกล้าทำดีต่อไป
    #บางทีอาจถึงวาระนัยยะบางอย่างที่มาเจอกันครับอยากรู้ไหมว่าทำไมถึงเจอกันภารกิจแต่ละคนไม่เหมือนกันทักกันได้ในเฟสส่วนมากเล่นที่เฟสครับเนทหมดยังเล่นเฟสฟรีได้ครับจึงใช้เฟสเป็นหลักครับ#

ไฟล์ที่แนบมา: