กุนเชียงที่อร่อยที่สุดในโลก และราคาสูงที่สุดในโลก..

ในห้อง 'ท่องเที่ยว - อาหารการกิน' ตั้งกระทู้โดย :::เพชร:::, 4 กุมภาพันธ์ 2010.

1. uniijung

uniijung สมาชิก

6 กุมภาพันธ์ 2010
    ร้านเจ๊สมศรีก็มีขายค่ะ

2. manewat

manewat สมาชิกใหม่

สวัสดีครับสมาชิคทุกคน ผมเป็นหลานของ นายอิ้ว เช่นเดียวกับคุณ onezและ uniijung ตอนนี้ทางร้านเราได้เปิดสาขาใหม่ที่สายเอเชียขาเข้ากรุงเทพเยื้องๆโรตัสสิงห์บุรีเพื่อความสะดวกของลูกค้าที่ไม่อยากเสียเวลาเข้าไปตัวเมืองไปซื้อร้านเก่า สาขานี้เราเป็นผู้ผลิตส่งและจำหน่าย และลูกค้าท่านใดที่จะสั่งซื้อให้โพสในเฟสบุคของเรา
    เฟสบุคกวนเชียงนายอิ้ว https://www.facebook.com/KwnCheiyngNaYxiw?ref=hl
    ติดต่อ 0896090074 คุณพัชดล หรือ 0819472413 คุณองุ่น
    พิเศษสำหรับสมาชิกเวฟพลังจิต เมื่อซื้อสินค้าครบ 1000บ. รับทันทีส่วนลด10%
    เงื่อนไขคือ เมื่อคุณซื้อของครบ1000บาทและแจ่งกับพนักงานขายว่า เป็นสมาชิคเวฟพลังจิต พร้อมแจ้งยูดเซ่อ จะได้ส่วนลดทักที 10% ส่วนลดจะเพิ่มขึ้นเมื่อคุณซื้อของครบ 1000บาท เช่น 2000บาท ลด20%

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 เมษายน 2013
  3. khunfongbeer

khunfongbeer เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2012
  4. manewat

ยังไงก็อย่าลืมที่ผมโพสไว้นะครับ ถ้ามาซื้อ ให้แจ้งกับคนขายว่าเป็นสมาชิคเวฟพลังจิตและต้องซื้อครบ1000บาทด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 เมษายน 2013
  5. manewat

กราบเรียนสมาชิคทุกท่าน ขนะนี้ ร้านกวนเชียง นายอิ้ว ของเราได้ทำการเปลี่ยนแพคกิ้งใหม่ เนื่อจากตลาดสิงห์บุรีมีถุงใส่กวนเชียงคล้ายคลึกกับทางร้านเราเป็นจำนวนมาก ทางร้านเลยได้ทำการเปลี่ยนแพ๊คกิ้งใหม่ เป็นถุงสีน้ำตาล ติดรูปนายอิ้วและภรรยาคู่กันและอีกแบบเป็นถุงสีแดง ติดรูปนายอิ้วและภรรยาตามรูปเลยนะครับ
    ข้อควรระวัง: ขอประกาศนะครับสำหรับสมาชิกที่ซื้อตามงานโอท็อป ระวังคนแอบอ้างเป็นลูกเขยหรือญาติหรืออะไรก็ตามแต่ ถ้าเป็นของเราแท้ๆจะมีรูปนายอิ้วกับภรรยา ไม่มีการแยกตัวมาทำนะครับของแท้ต้องมีรูปนายอิ้วและภรรยา ตามรูปเลยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 เมษายน 2013