ขอความช่วยเหลือจากท่านผู้มีญาณล่วงรู้ ทุกข์ใจจริงๆ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย assadin, 22 พฤษภาคม 2010.

1. assadin

assadin เป็นที่รู้จักกันดี

ผมอยากทราบว่าตอนนี้แฟนผมเขาอยู่ที่ไหน ปลอดภัยดีหรือเปล่าแล้วจะเป็นอย่างไรต่อไปครับ ผมติดต่อไม่ได้ครับเป็นห่วงมากครับวันเดือนปีเกิดของแฟนผมครับ 23 ส.ค.2527 วันพฤหัสบดีครับเวลาเกิดไม่ทราบครับ ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ช่วยเหลือครับ เป็นห่วงเธอมากจริงๆครับ รู้มาว่าตอนนี้เธอเครียดมากด้วยครับ