ขอความช่วยเหลือ{โดนคุณไสย}

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย love2, 10 มกราคม 2013.

1. jojoball

jojoball สมาชิก

23 กรกฎาคม 2008
    ถ้ายังไม่หายติดต่อมานะครับ

ถ้ายังไม่หายติดต่อมานะครับ

2. Pubeth

Pubeth เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้ายังไม่หาย pm ติดต่อมาได้เลย ผมจะเอาออกให้ครับ

3. numzza99

numzza99 เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านไปหาเช่าเบี้ยแก้หลวงปู่เพิ่ม วัดกลางบางแก้ว
    แก้คุณไสย์ได้ซะงัดนักแล
    เพราะฝีมือท่านก็ไม่ได้ยิ่งหยอนไปกว่าหลวงปู่บุญ เบี้ยแก้ของวัดนี้ศักสิทธิ์มากครับ

4. 1เฟื้อง

1เฟื้อง เป็นที่รู้จักกันดี

รู้สึกตะหงิดๆ กับเรื่องของคุณนิพพาน ขอ PM ไปถามหน่อยนะครับ

5. natyakuza

natyakuza เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2011
    ผมเคยได้อ่านหนังสือเกี่ยวกับขุนพัน สมัยท่านโดนของ ท่านก้มกราบพร้อมกับให้มารดาท่านเองเอาเท้าเหยียบไปที่หัวของท่าน ของที่กระทําใส่ไม่ดีหายหมด แม่คือพระอรหันต์ของลูกๆครับ ลองใช่ดูครับ ได้ไม่ได้ผลไงก็ลองดูไม่ผิดครับ

6. champnutt

champnutt เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2013
    ลองสอบถามที่กระทู้นี้ดูครับ
    หมวดพระเครื่อง วัตถุมงคล/ประสบการณ์ เรื่องเล่า

ไสยศาสตร์ฉบับชาวบ้านน่ารู้/ไสยฯคืออะไร ,ปสก.จริง?

แล้วก็ลองหาเบี้ยแก้ มาพกติดตัวดูครับ สายวัดกลางบางแก้ว ก็ดีครับ

7. numzza99

numzza99 เป็นที่รู้จักกันดี

ตามนี้ก็ได้ครับ
    ได้เหมือนกัน

8. Kasem20

Kasem20 Active Member

ถ้าเริ่มแล้วมันจบยาก เจ้าของกระทู้หายไปไหนตั้งสามเดือนแล้ว

9. poon-pan

poon-pan เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อ่านแล้วซาบซึ้งใจมากครับ กับประโยค

...คนไม่โดนไม่มีทางเข้าใจหรอก...

ขนาดผมอยู่ในเหตุการณ์ตอนที่พาพระไปถอนตะปูเสก ขนาดถ่ายรูปมาเล่าให้คนรู้จักฟัง แต่มีหลายคนหาว่าเป็นเรื่องโกหก ตอนหลังเลยไม่ค่อยอยากเล่าให้ใครฟังอีกแล้ว

เราก็ได้แต่คิดว่า เออ ! ที่คนเรารู้จัก เขาบอกว่าเรื่องภาพที่เราถ่ายมานี้เป็นเรื่องโกหก เหมือนพวกเล่นกล

เราได้แต่คิดทบทวนไปมาว่า ทำไมหนอคนที่เรารูัจักนั้นไม่ได้ให้ความเชื่อใจเราบ้างเลยหรือ อุตสาห์รู้จักคบหากันมาตั้งนานแล้ว แล้วเราจะเอาเรื่องแบบนี้มาโกหกหาพระแสงอะไรวะเนี่ย ก็ได้แต่ปลง
    แต่ถ้าเป็นคนอื่นๆเราจะไม่คิดอะไรเลย เพราะมันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วที่จะไม่เชื่อใครง่ายๆ

10. mokung18

mokung18 สมาชิก

ลองเปลี่ยนแผ่นรองเม้าส์ดูครับ

11. ืnalinee

ืnalinee สมาชิกใหม่

25 กุมภาพันธ์ 2018
    ไสยศาสตร์ขั้นสูงทุกรูปแบบ สำเร็จแน่นอน แรงและจบทุกราย

สำเร็จแน่นอน >>>รับรองผล ของจริง ของแท้ อเอก บุญฤทธิ์ พิธีกรรมไสยศาสตร์ขั้นสูง รวมถึงเครื่องรางของขลังวัตถุมงคล

สำเร็จแน่นอนรับรองไม่ผิดหวัง!!! ยินดีต้อนรับสู่

http://www.โลกไสย์ศาสตร์.com

สถานที่พบปะลูกศิษย์ อ.เอก บุญฤทธิ์
    มีที่ จ.น่าน และ กทม. สะดวกที่ไหนติดต่อได้ครับ

เราขอแนะนำอ.เอก บุญฤทธิ์ท่านเชี่ยวชาญทางด้านไสยศาสตร์สายขาวและไสยศาสตร์สายดำ เป็นอย่างดีเยี่ยมโดยเฉพาะไสยศาสตร์ล้านนา

ผลงานของท่าน อ.เอก บุญฤทธิ์ มีมากมายหลายด้าน

พิธีกรรมไสยศาสตร์,ไสยศาสตร์ล้านนา,ไสยศาสตร์สายขาว,

ไสยศาสตร์สายดำ,ไสยศาสตร์มนต์ขาว,ไสยศาสตร์มนต์ดำ,

ผ่าจ้าน,สักยันต์,ทำเสน่ห์,ถอนเสน่ห์,โดนเสน่ห์,แก้เสน่ห์,ทำคุณไสย,

แก้คุณไสย,ถอนคุณไสย,เครื่องรางของขลัง,วัตถุมงคล,

ลงนะหน้าทอง,เสริมดวง,แก้กรรม,สายขาว,สายดำ,

น้ำมันพราย,กุมารทองผี,เวทมนต์คาถา

ท่านใดสนใจ สามารถติดต่อ ได้ที่
    อ.เอก บุญฤทธิ์ 088-593-8715 houkalok@hotmail.com

12. สิ้นหนทาง

สิ้นหนทาง สมาชิกใหม่

ไม่ทราบว่าไปรักษาที่ไหนคะ. ตอนนี้โดนหนักมาก. เขาจะเอาไปอยู่ด้วย. เป็นหมอเขมรที่ตายแล้ว แต่เขามาอยู่ในร่างพร้อมอีกหลายตน. อาการไม่ดีเลย. ไปหาหลายที่ก้อไม่หาย ทำงานการไม่ได้เลย ไปพบปะผู้คนก็มีอาการ ไม่กล้าไปไหน อับจนหนทางแล้ว. คะ. ตอนนี้จะอยู่ก็อยู่ยาก จะตายก็ไม่ตาย