ขอความเมตตาท่านใดมีองค์ปฐมชนะมาร-มีลาภมาก ของวัดศาลพันท้ายนรสิงห์

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย superhonet_2, 11 ธันวาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. superhonet_2

superhonet_2 เป็นที่รู้จักกันดี

คือกระผมมีความต้องการบูชาพระสมเด็จองค์ปฐมรุ่นชนะมารมีลาภมากของวัดศาลพันท้ายนรสิงห์ครับ ท่านใดพอจะมีแบ่งให้บูชาต่อบ้าง
    ช่วยติดต่อกลับมาด้วยนะครับ รบกวนด้วยนะครับ
    ขอบพระคุณครับ

2. กะหล่ำปลี

กะหล่ำปลี เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2006
    ไม่มีอ่ะ ทำไมอยากได้องค์นี้ วานบอกที

3. pkomsan

pkomsan เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2006
    ต้องการกี่องค์ครับ

4. tatumabcd

tatumabcd เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2007
    ไม่แน่ใจว่าที่วัดยังมีหรือเปล่านะครับ? pkomsan มีแบบที่เป็นชุดสามองค์ไหมครับ? ขอทราบราคาบูชาครับ

5. superhonet_2

superhonet_2 เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องการสององค์ครับพี่คมสันต์

6. nongs

nongs เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006
    ผมเพิ่งไปวัดศาลพันท้าย เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมไม่แ่น่ใจว่ารุ่นเดียวกับที่พี่หาหรือเปล่า จำได้ที่กล่องเขียนว่า สร้างชำระหนี้สงฆ์เนี่ยหละ องค์ละ 199 บาท แบบ 3 องค์ ประมาณ 599 บาท(อันนี้ไม่แน่ใจ)

7. อวตารเทพมาร

อวตารเทพมาร เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าพี่คมสันต์ <!-- / message --><!-- sig -->ยังพอมีให้บูชาอีกไหมครับ ต้องการแบบเป็นชุด 3 องค์ครับ 1ชุดครับ

8. nongs

nongs เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006
    ลองดู ลิงค์นี้ดูนะครับ
    http://palungjit.org/showthread.php?t=124598

ถ้าใช่ ที่วัดยังพอมีอยู่นะครับ แต่เหลือไม่มากแล้ว

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้