ขอคาถาตะกรุดหน่อยครับ

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย เพชรตาแมว, 28 มิถุนายน 2005.

1. เพชรตาแมว

เพชรตาแมว เป็นที่รู้จักกันดี

7 กุมภาพันธ์ 2005
    ขอคาถาตะกรุดหน่อยครับคือได้มาจากหลวงพ่อเมี้ยนทำมาจากแผ่นทองแดงครับอยากได้คาถาตะกรุดครับ อ่อขอคาถาหลวงปู่ทวดด้วยครับ (b-love2u)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2005
  2. Vayokasinung

Vayokasinung เป็นที่รู้จักกันดี

16 มิถุนายน 2005
    ....

3. Magic99

Magic99 เป็นที่รู้จักกันดี

เอาอย่างนี้แล้วกัน ให้คุณ ตั้งนะโม 3 จบ แล้ว ท่อง ว่า พุทธัง อาราธนานัง ธัมมัง อาราธณานัง สังฆัง อาราธณานัง แล้วคุณก็อธิษฐาน พออธิษฐานเสร็จก็ท่องว่า พุทธังประสิทธิเม ธัมมังประสิทธิเม สังฆัง ประสิทธิเม เวลาคาด ก็ให้กลั้นใจแล้วท่องว่า อา ปา มะ จุ ปะ ที ฆะ สํง อัง ขุ หรือ นะโมพุทธายะ นะมะพะมะ จะภะกะสะ มะอะอุ ครับ