ขอคุยบ้างสิ แต่กับคุณ NizaNisa แบบลูกทุ่งๆ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย พันศร, 19 ตุลาคม 2004.

1. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    Re: ผู้รู้จริง...

โห เพิ่งเห็น รูป peet หล่อนี่หว่า หล่อเท่ห์แบบดารา

สำหรับ icons
    น้องนิ ลองกด ที่ more

Showing: 15 of 24
    [Get More]

2. NiZaNisA

NiZaNisA Active Member

25 กันยายน 2004
    อาจจะเป็นคอนโดมหาเศรษฐี อาหารแพงมาก

ญญญญญญญญญญญญญญญญญญ

ป่าวนา...เป็นเพราะว่ามันคอนโดกลางเมือง ค่าที่คงแพงอ่ะค่ะ

โห เพิ่งเห็น รูป peet หล่อนี่หว่า หล่อเท่ห์แบบดารา

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

สำหรับ icons
    น้องนิ ลองกด ที่ more

Showing: 15 of 24
    [Get More]

ญญญญญญญญญญญญญญญญญญ

ฮึ่ม...เซ่อแฮะเรา...

:p ขอบคุณที่ไขความกระจ่างค่ะ:d

3. บรรพต อ.

บรรพต อ. เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    นึกว่าหายไปไหน

4. Peet

Peet เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    ครับผมขายจิวเวลรี่
    ถ้าน้องนิ น้องศดานัน หรือน้องกระเจียว หรือใครๆจะซื้อแหวนเพชรแต่งงานก็เชิ_เลยนะครับ สมาชิกเวบพลังจิตลดราคาพิเศษ เพื่อความรักที่สมหวังกัน อิอิ

5. NiZaNisA

NiZaNisA Active Member

25 กันยายน 2004
    ยังไม่แต่งงานซื้อไม่ได้เหรอคะ..อิอิ
    ร้านอยู่แถวไหนหรอคะ? แล้วมีเว็บหรือเปล่า? เอาลิ้งมาแลกกันมั้ยคะ เด๋วนิเอาไปแปะที่เว็บให้..:cool:

6. กระเจียว

กระเจียว เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2004
    ท่าทางหนูจะไม่มีเจ้าบ่าว สงสัยต้องไปซื้อมาใส่เล่น

พี่พีทมีเวบมั้ยล่ะ เดี๋ยวจะเอาไปแปะลิงค์ให้ที่เวบกระเจียว(นิสาด้วย)

7. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

129
    แปะ เว็ปหรือร้านในหมวดประชาสัมพันธ์ได้เลยครับ

8. thanan

thanan เป็นที่รู้จักกันดี

1
    คุณ peet หน้าคล้ายๆผมเลย

9. Peet

Peet เป็นที่รู้จักกันดี

ร้านมีสองทีครับ ซีคอนสแควส์ และที่อนุสาวรีย์ชัยฯ
    เว็บยังไม่มี มีแต่ไปเปิดร้านในเว็บชาวบ้านเขาอยู่
    ตอนนี้ว่าจะจ้างน้องคนหนึ่งเขียนเว็บให้ แต่ก็อีกนานคงเสร็จ
    แบบที่เอามาโชว์มีในร้านครับ และมีอีกมากมายครับ ไม่ถูกใจสั่งทำตามแบบตามใจก็ได้ครับ ไม่แต่งงานก็ใส่ได้ครับ แหวนเพชรนิ้วนางข้างขวากำลังนิยม
    หรือจะใส่พลอยเสริมราศีก็ดีไม่ใช่เล่น เสริมโชคลาภ ดวงชะตา การเงิน การงาน ความรักก็มีนะ
    หรือใครเล่นพลังหิน ก็มีนะครับแต่ไม่เยอะเน้นหินธรรมชาติที่มีพลังจริงๆจึงมีให้เลือกน้อย

อิอิ ได้โอกาสโฆษณาซะเยอะเลยเรา หุหุ

10. ผ่านมา

ผ่านมา บุคคลทั่วไป

อยู่เป็นโสดนะ ดีแล้วคุณกระเจียว
    พระพุทธเจ้าตรัสสรรเสิรญบุคคลที่ถือครองพรหมจรรย์ ......

" คนถือครองพรหมจรรย์เปรียบเหมือนมีแก้วสารพัดนึก "