ของเล่นชิ้นสุดท้าย...หมดมุกแล้ว

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย Tom, 11 กุมภาพันธ์ 2005.

1. Tom

Tom เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่รู้จะเล่น'ไรต่อ เพื่อนๆมี'ไรเล่นหนุกๆ เอามาแบ่งกันเล่นบ้างน้า

ของเล่นชิ้นสุดท้ายของป๋ม เหมียวนินจาคาถาแยกร่าง

<script language="javascript" type="text/javascript" src="http://palungjit.org/attachments/a.9092/"></script>

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      5.3 KB
      เปิดดู:
      288
    • ninja.txt
      ขนาดไฟล์:
      3.1 KB
      เปิดดู:
      270
  2. ploy

ploy เป็นที่รู้จักกันดี

ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. endu

endu เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2004
    สวัสดีค่ะคุณทอม น้องพลอย สบายดีนะคะ อย่าเพิ่งหมดมุกนะคะ มาต่อเลยค่ะ แต่รูปทอมตัวนี้เค้าสงวนลิขสิทธิ์นะคะคุณทอม

4. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    สวัสดีครับคุณทอม และเพื่อนทุกท่าน ....นั่นซี คุณทอมอย่าเพิ่งเบื่อซี คุณทอมทำให้พวกเรามีความสุขมาก หากเบื่อก็พักผ่อนทำใจให้สบายๆนะครับ

5. ไรดิน่า

ไรดิน่า บุคคลทั่วไป

มาดูของเล่นชิ้นสุดท้ายค่ะ หมดมุขก็เอาไส้กะพุงออกมาเล่นได้แล้วค่ะจานคะ.....เบื่อได้ไงอ่ะ ไรดิน่าฝึกตามยังไม่เบื่อเลย เหลือตั้งหลายอย่างที่ยังไม่มีเวลาหัดค่ะ.....มุขแยกร่างนี่ เทคนิคแบบเดิมๆมั้ยคะ ไรดิน่าเก็บแล้วและจะส่งการบ้านวันพรุ่งนี้ค่ะ วุ้ย.....งานหนักจริ๊งไรดิน่า..........

6. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    โอ๊ะ แมวนินจา

7. alan

alan Active Member

21 ธันวาคม 2004
    5555 แมววิ่งกันกระจาย หนุกดีคับ เอาไว้รอหายปวดหัวค่อยๆเขียนโค๊ดใหม่ก็ได้นะคุณ tom เพื่อนๆมะจัยร้อน รอได้ ให้กำลังใจครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กุมภาพันธ์ 2005
  8. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    wowwwww เจ๋งมาก

9. raidina

raidina เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2004
    สวัสดีค่ะคุณ Tom และทุกๆท่านนะคะ ไรดิน่ามารับแล้วค่ะมุกเม็ดงามเม็ดสุดท้ายที่คุณTom จะเก็บมาฝากเพื่อนๆ แต่เชื่อว่าสิ่งที่คุณ Tom จะนำมาฝากเพื่อนๆแบบใหม่นี่ น่าจะเป็นเพชร นะคะ...อิอิอิ เจ้าประคู๊ณ ขอให้เป็นอภิมหาเพชรนะคะ ไรดิน่าจะพยายามตามเก็บค่ะ.....เหนื่อยแค่ไหนก็จะยอม เวลาที่ทำอะไรใหม่ๆได้ รู้สึกภูมิใจในตัวเองที่สุดเลยค่ะ