ขอทราบวิธีการดูพระเหรียญหลวงพ่อกวยหน่อยครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย ตู้เก้ายอด, 5 กุมภาพันธ์ 2018.

1. ตู้เก้ายอด

ตู้เก้ายอด สมาชิกใหม่

คือผมอยากรู้การดูเหรียญหลังหนุมานหลวงพ่อกวยคือ บล็อควงเดือน อรหังเต็ม/อรหังไม่เต็ม นี่เค้าดูกันตรงไหนครับ มีบางคนบอกให้ดูตรงกลางหนุมานก็ลองดูจากในรูปแล้วก็ยังไม่เข้าใจ ผมพึ่งเก็บสะสมพระหลวงพ่อกวยจึงขอความรู้ไว้เพื่อที่จะได้ศึกษาและสะสมพระเครื่องหลวงพ่อกวยต่อไปครับ (ถ้ามีรูปชี้จุดให้สังเกตก็จะขอบคุณมากครับ)