ขอบคุณที่ทิ้งกัน

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย paprica, 10 มกราคม 2018.

1. paprica

paprica Active Member

I want to say with my gallant and not handsome and poor and selfish ex-boyfriend. thank you for abandon me now I meet something is better than u

2. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    เป็นกําลังใจให้ครับคุณ paprica แล้วเวลาจะช่วยให้ทุกสิ่งดีขึ้นเองครับ ถ้ายังรู้สึกไม่ดีอยู่ ก็เข้าไปฟัง clip ธรรมะ ที่ผมนํามาให้ฟังได้นะครับ อนุโมทนาครับ

ธรรมะสำหรับคนอกหัก