ขอผู้รู้ ช่วยทำนายดวง ให้ที นะค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย parichatkreepat, 12 ตุลาคม 2012.

1. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรบกวนหน่อยนะค่ะ คืออยากให้ช่วยดูดวงแม่อ่ะค่ะ ว่าจะเป็นอะไรหรือปล่าว เพราะช่วง2เดือนมานี้แกมี ซี๊ด อ่ะค่ะ รอบเเรก แกไปหาหมอ แล้วหมอดูดออกแล้ว แร้วสักพัก ก็มาเป็นอีก แต่รอบนี้ หมอบอกว่า มันเป็นก้อนเนื้อด้วย ซึ่งต้องผ่าออกอ่ค่ะ ช่วยทีนะค่ะ แม่ ชื่อ จิรฐา กรีพัตน์ เกิด 11 มิถุนายน 2512 ปี ระกา ไม่ทราบเวลาเกิดค่ะ รุแต่ว่าเกิด พุธกลางคืน ดิฉัน ปาริฉัตร กรีพัตน์ เกิด 5 พฤษภาคม 2539 วัน อาทิตย์ เกิดเวลา 16:54 ปีชวด มีเรื่องโชคลาภทางการเงินบ้างไหม ขออนุโมทนา สาธุ ขอให้ผู้ที่มาตอบกระทู้เจริญด้วยปัญญาลาภ ยศ บารมี ด้วยเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

2. nodkrub

nodkrub สมาชิก

ผมก็ไม่ทราบครับ ถ้าไม่อยากไปดูดวงกับหมอดู ก็ลองเสริชในgoogle ในเรื่องดูดวงหรือทำนายดวงอะไรทำนองนี้ครับ แล้วก็เข้าไปดูได้ครับ มีหลายเว็บเลยครับที่ทำนายดวงให้ครับ