ขอพื้นที่ฝากกระทู้ไว้ให้คุณกบทำงาน..รวมเพลงที่แนะนำที่ห้องMusic&Karaokeจ้ะ

ในห้อง 'Backing track & midi' ตั้งกระทู้โดย ผ่อนคลาย, 30 ธันวาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    สวัสดีปีใหม่ 2551

(f) (f) (f) (f) (f) (f)

แล้วมีเวลาชวนกันเอาเพลงมาลงกันเยอะนะจ๊ะ

ขอบคุณจริงๆจ้า

2. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

skygecht

[music]http://media.twango.com/m1/original/0108/0b7911ee353b497688c4ecb974af37e2.wma[/music]​

[​IMG] den_siam2523 ​

[*music]http://palungjit.org/attachment.php?attachmentid=262211[/music]​

[*music]http://palungjit.org/attachment.php?attachmentid=103728[/music]​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มกราคม 2008
  3. ผ่อนคลาย

คิวนำขึ้นป้าย ..แนะนำวันต่อๆมา...นะจ๊ะ (ไม่ต้องเสียค่าคิวจ้ะ)(good)

[---รักโลกาภิวัฒน์---]
    na_boon_2

เพลงสัญญารอครับ
    kornarock

ที่แล้วก็แล้วไป..ลืมๆมันซะ..เนอะ..
    kendozo

[​IMG] " ต ร ง เ ส้ น ข อ บ ฟ้ า "
    T-1970

[​IMG] " ตุ๊ ก ต า "
    T-1970

"นิดนึงพอ"..... เพลงแรกหลังฟื้นไข้... เสียงเป๋ไปเป๋มา
    jasminine

ด้วยความอาจหาญสุดๆ" Still In Love With You " ของ Sherbet จากไรดิน่า
    raidina ........จะแนะนำเพลงนี้แต่ทำไมเสียงเงียบๆเป็นอย่างผมไหม ผมเลยค้างไว้ก่อนครับ

......................
    จะแนะนำ

(f)รอสมาชิกโพสต์อีก หากไม่มีตัวเลือกที่นักร้องคนที่ไม่ซ้ำกับที่แนะนำหมาดๆไปแล้ว ก็จะตัดสินใจว่า แนะนำไปเลย ซ้ำก็ซ้ำกันหละ เน๊าะ โอเข (rose) :cool:

ตรงนี้สำหรับตัดเพลงข้างบนมาวาง 5 เพลงเพื่อส่งแนะนำ แนะนำเสร็จก็ตัด ไปวางข้างล่างจ้ะ

......................

แนะนำแล้ว อยู่นี่

[​IMG] สักขีแม่ปิง - horwang & kob
    kob

๗ สาวดำ ภูมิใจเสนอ.......... " ส า ว ดำ รำ พั น "
    jasminine

[----แค่วันนี้----] Cover Boy version
    na_boon_2

ม่วนจังตังค์อยู่ครบ...สนุกแบบพอเพียง..555
    kendozo

มาเป็นชุดๆครับ แสงจันทร์,บ้าหรือป่าว.แร้งคอย
    kornarock

" คิดถึง " คิมร้อง สุนทราภรณ์ ค่ะ.!?
    nisitt

เด่น สยาม - เลือกเอง(ก็เสียใจเอง) Track3 คลอดแว้วววววววว
    yokeedevil

[​IMG] ****ภวังค์รัก****
    nungnung

" เ ม ล็ ด ข้ า ว สี ท อ ง " คาราบาว
    T-1970

เอามาฝากอีก3เพลงครับ
    kornarock

หญิง "แสบแสน" .... ประกาศหาชาย "แสนแสบ" (s) ค่ะ ([​IMG] 1 2 3)
    [​IMG] jasminine

เพลงประกอบละครเวที.แต่ง.เรียบเรียง.และมิกซ์..โดยกิ๊บ
    นังกิ๊บตัวดี

เสียงกระซิบ..............จากหัวใจ (ตามสัญญา กะใครก้อไม่รุ)
    patz_bkk

[​IMG] ใจหนึ่งก็รัก อีกใจก็เจ็บ
    Asakuranut

สอนหนูหน่อย>>>>ooh408
    ooh408

[​IMG] คงจะมีรักจริงรออยู่...ที่ดินแดนใดสักแห่ง.."ดินแดนแห่งความรัก"
    Fluke

เหงา`~* (1 คน กำลังดูอยู่)
    ใบปลิว

สวรรค์บ้านนา...
    kendozo

การ์ดใบหนึ่ง ที่เขียนให้เธอ
    Asakuranut

~สาววาริน...วันนี้ต้องกินน้ำตา~Yaying~
    Yaying

" ต้ อ ง สู้ " คาราวาน..(ไม่ใช่ เจิน เจิน)
    T-1970

ขอเพียง.. มุมเล็กๆ ""มุมหนึ่งในหัวใจ"" เธอ
    jasminine

ใจสารภาพ................. patz_bkk

=*=*=อ ย า ก ห ยุ ด เ ว ล า =*=*=
    maysa79

คำว่ารัก(Track2) คลอดแว้วววว
    den_siam2523

เอาเพลงที่ 2 มาฝากพิจารณาครับ "ขอนไม้กับเรือ"
    saiyeing

[​IMG] "รักษาสิทธิ์" ค่ะ ^^
    poopoo000

ความทรงจำ
    พระจันทร์สีน้ำเงิน

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่..
    kendozo

รักข้ามขอบฟ้า *So Far as we are ~
    ใบปลิว

<<<...เข้ามาฟังเพลง และ มาสนทนากันครับ...>>>
    T-1970

หนี้รัก - kob ([​IMG] 1 2 3)
    [​IMG] kob

::::: คำเดียว :::::: เพลงเก่าของอ้วน วารุณี สุนทรีสวัสดิ์ ค่ะ
    jasminine

Like I Love You [HipHop/Rap] By Ham
    hamberker

****ที่สุดของหัวใจ****
    nungnung

*** คนเดินดิน *** - MazBle (ละครเมืองมายา เดอะซีริส์) จะมีเพียงเราสองคน...
    mazble

[---ไม่รักกันเลยใช่ไหม---] NB male Version
    na_boon_2

-*-If you Come back กลับมาจะไห้เเม่ไปขอ-*-PatZy Vs Skyzy
    skygecht

" บอกหน่อยได้ไหม " ....ไข่ยุงของไรดิน่า....
    raidina

ความรัก แค่ความพอใจ den_siam2523

ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเธอ โดย คุณ pinit ([​IMG] 1 2 3 4 5 6 7)
    kob

สักวาหน้าหนาววววววววววววว เวอร์ชั่น ทดลองครับ
    saiyeing

มนต์ไทรโยค....ไปเที่ยวกัน...
    kendozo

[​IMG] " ค น ภู เ ข า " คาราวาน(ตามคำขอครับ)
    T-1970

<3 รักเอย ~*
    paperz

หัวใจให้เธอ - kob
    kob

เพราะชีวิตไม่แน่นอน..ก็เลย"ไม่แน่ใจ"
    oaoa256

****ลมรัก****
    nungnung

เราสามคน................................
    patz_bkk

เอาเทพธิดามาฝาก ของฝากจาก สองหล่อ สกายซี่ + เเพทซี่ ฟังไห้เพราะนะ... skygecht

แต่ปางก่อน thaboyx feat. ศดานัน
    thaboyx

มาอีกรอบคับ แค่มี - พลพล จร้า ลองดูนะ ขอบคุนมากที่เม้นให้คับ
    josebestsong

" ศรอรชุน " T-1970

ใต้ร่มมลุลี - หอวัง
    horwang072

~*!!!ปอบ!! เอ้ย ปลอบ *.* ~ heartsolo

***นิดนึงพอ***
    ฉายอรุณ
    <!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มกราคม 2008
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้