ขอรับพระบรมสารีริกธาตุ พระธาตุ อัฐิเกศาครูบาอาจารย์พระเถระ มีของแลกมีรูปครูบาบุญชุ่มด้วย

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย สมาธิ หนทางแห่งความสงบ, 13 สิงหาคม 2018.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

สมาธิ หนทางแห่งความสงบ คนแก่แจกทาน ทิตังมะตัง มะชะทิตังจะมะตัง

11 พฤษภาคม 2018
    พอดีผมกำลัง เสาะหาพระบรมสารีริกธาตุ พระธาตุพระอรหันต์ พระธาตุ อัฐิ เกศาครูบาอาจารย์พระเถระต่างๆทุกสาย รวบรวมไว้บูชาหวังว่าจะได้ของแท้เพราะจะเก็บไว้บูชาและถ้าเพิ่มขึ้นหรือมีก็จะนำไปถวายวัด ถวายพระสงฆ์ และแจกให้ผู้อยากบูชาจริงๆ ตอนนี้ผมกำลังหารวบรวมพระธาตุพระสาวกสมัยพุทธการณ์ ซึ่งผมไม่มีทั้ง 48 องค์ รายชื่อดังนี้ พระธาตุพระสารีบุตร พระโมคคัลลานะ พระสีวลี พระองคุลิมาละ พระอัญญาโกณฑัญญะ พระอนุรุทธะ พระกัจจายะนะ พระพิมพาเถรี พระสันตติมหาอำมาตย์ พระภัททิยะ พระอานนท์ พระอุทายี พระกาฬุทายี พระพิมพาเถรีิ พระอุปปะคุต พระปุณณะเถระ พระจุลลินะเถระ พระสัมปะฑัญญะ พระอุปะนันทะ
    พระอุตตะรายี พระอุทายี พระจุลนาคะ พระมหากปินะ พระยังคิกะเถระ พระสุมณะเถระ พระกังขาเรวัตตะ พระโมฬียะวาทะ พระอุตระ
    พระคิริมานันทะ พระสปากะ พระวิมะละ พระเวณุหาสะ พระอุคคาเรวะ พระอุบลวรรณาเถรี พระโลหะนามะเถระ พระคันธะทายี พระโคธิกะ พระกุมาระกัสสะปะ พระภัทธะคู พระโคทะฑัตตะ พระปิณฑะปาติยะ พระอนาคาระกัสสะปะ พระคะวัมปะติ พระมาลียะเทวะ พระกิมิละเถระ พระวังคิสะเถระ พระโชติยะเถระ พระเวยยากัปปะ พระกุณฑะละติสสะ พระพักกุละผมจึงอยากได้มาบูชารวบรวมไว้
    ผมขอรับของพระเถระ ครูบาอาจารย์ทุกสายไม่ว่าจะเป็นอัฐิ พระธาตุ เกศา ถ้าให้ก็ให้รูปภาพทั้งขนาดบูชาและพกพาหลายแบบหรือเป็นพระผงวัตถุมงคลต่างๆ ไปแต่ผมส่งวันเสาร์นะ

2. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

สมาธิ หนทางแห่งความสงบ คนแก่แจกทาน ทิตังมะตัง มะชะทิตังจะมะตัง

ใครมีอะไรก็แบ่งปันกันนะ

3. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

รูปหลวงปู่เปลี่ยน หลวงพ่อสายทอง มีมากมีแน่
    รูปครูบาบุญชุ่ม 3 รูป รูปหลวงปู่สิม 1 รูปมีแน่นอนที่บอกไป

ไฟล์ที่แนบมา:

4. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

5. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

เรียนทุกท่านครับ ผมจะไม่ได้ใช้บันชีเว็บพลังจิตและไลย์แล้วครับเนื่องจากผมจะไปต่างประเทศไม่กลับมาอีกเลยตลอดการณ์หวังว่าจะเข้าใจนะครับและไม่มีอัคติกัน จะมีเด็กมาแทนอายุ 12 ปีชั้นม.1 ปพน พิมาทัย เจเจ อยู่ลำปางตามเจ้าของที่อยู่ส่งไปรษณี จะแจกแทนอะไรแทนทุกอย่างเหมือนผมส่งตังส่งที่เดิม คงไม่ได้พบกันเลยตลอดการณ์ ฝากเด็กคนนี้ด้วยนะครับ ทรัพย์สินที่แจกของเขาทั้งสิ้นนะครับ ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แค่เปลี่ยนคนเฉยเหมือนเดิมทุกอย่างขอบพระคุณสำหรับทุกอย่างสวัสดีครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้