ขอวิธีบูชาพระคำข้าว พระหางหมาก ลูกแก้วมณีรัตนะ คาถาเงินล้าน ร่วมกันหน่อยครับ

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย HANUMAN_BUDDHA, 18 เมษายน 2012.

1. HANUMAN_BUDDHA

HANUMAN_BUDDHA เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2010
    สวัสดีครับ พี่ๆทุกๆท่าน พอดีผมได้ไปบ้านสายลมมาครับ
    ก็เลยได้พระสมเด็จคำข้าว พระสมเด็จหางหมาก
    และก็ลูกแก้วมณีรัตนะ ครับ
    เลยอยากถามท่านผู้รู้ว่า เราจะมีวิธีบูชา พระสมเด็จคำข้าว
    พระสมเด็จหางหมาก และก็ลูกแก้วมณีรัตนะ
    ร่วมกับคาถาเงินล้าน อย่างไรค้าบ จึงจะเกิดผลสูงสุด

2. sazaki

sazaki เป็นที่รู้จักกันดี

หลวงพ่อบอกว่าหลังจากฝึกกสิณจากลูกแก้วมณีรัตนะแล้วตอนจิตเป็นสมาธิแล้ว ก่อนที่จะหยุดฝึกให้ต่อด้วยคาถาเงินล้านครับ

3. พิชญากร

พิชญากร เป็นที่รู้จักกันดี

...เพิ่มเติมนิดนึงค่ะว่า เมื่อบูชาด้วยคาถาพระปัจเจกพุทธเจ้า หรือคาถาเงินล้าน ควรอธิษฐาน ว่า "ขอให้ความปรารถนาของข้าพเจ้าจงสำเร็จทุกประการ"

จากหนังสือ สมบัติพ่อให้ หน้า 124
    http://palungjit.org/threads/สมบัติพ่อให้-เฉพาะในส่วนของ-วัตถุมงคล.92446/page-7