ขอสอบถามการปฎิบัติครับ

ในห้อง 'ฝากคำถามถึงหลวงพ่อเล็ก' ตั้งกระทู้โดย prachumpan, 11 ธันวาคม 2013.

1. prachumpan

prachumpan สมาชิก

ขอกราบนมัสการพระอาจารย์เล็ก วัดท่าขนุน จ.กาญจนบุรี ครับ

เวลาผมนั่งภาวนา ไปไม่นานผมมีความรู้สึกเหมือนมองเห็นตัวเองนั่งอยู่
    เป็นความรู้สึกนะครับ ไม่ได้เห็นแบบชัดเจน บางครั้งผมเหมือนลืมตาดูตัวเองแต่พอผมจับความรู้สึกได้ ก็ดูตัวเองก็ไม่ได้ลืมตา ผมเลยไม่แน่ใจว่าจะปฎิบัติไปทางไหนต่อ ขอพระอาจารย์แนะนำการปฎิบัติตามเห็นสมควรครับ