ขอเชิญซื้อเสื้อพลังจิต (มีจำนวนจำกัด)

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย tamsak, 11 ธันวาคม 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

23 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    22
    รายชื่อผู้สั่งซื้อเสื้อ

TK_tukta
    แบบขาวมีรูปพระ size S (ญ) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)
    แบบปกเหลือง size S (ญ) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)

XZODIA
    แบบปกเหลือง size S (ญ) จำนวน 1 ตัว

Aspn
    แบบขาวไม่มีรูปพระ size M (ช) จำนวน 1 ตัว

Kermit
    แบบปกเหลือง size L (ช) จำนวน 1 ตัว

deckcomp
    แบบขาวมีรูปพระ size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)
    แบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)

attasaro
    แบบปกสีเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว

นักเดินทาง
    แบบปกสีเหลือง size S (ช) จำนวน 1 ตัว

comkung
    แบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)

จำนวนและขนาดของเสื้อที่เหลืออยู่มีดังนี้

1. แบบมีรูปพระ จำนวน 8 ตัว

ผู้ชาย size L จำนวน 2 ตัว

ผู้หญิง size M จำนวน 4 ตัว
    size S จำนวน 2 ตัว

2. แบบไม่มีรูปพระ จำนวน 17 ตัว

ผู้ชาย size XL จำนวน 2 ตัว
    size L จำนวน 7 ตัว

ผู้หญิง size L จำนวน 4 ตัว
    size S จำนวน 4 ตัว

3. แบบปกสีเหลือง จำนวน 5 ตัว

ผู้ชาย
    size M จำนวน 3 ตัว

ผู้หญิง size XL จำนวน 1 ตัว
    size M จำนวน 1 ตัว

สั่งซื้อพร้อมโอนเงินเข้าบัญชี ได้ที่

นายณัฐพัชร จันทรสูตร
    ธนาคารกรุงไทย จำกัด สาขาย่อยองค์การโทรศัพท์ (แจ้งวัฒนะ)
    เลขที่บัญชี 066 - 1 - 18321 - 1

.
    .

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 ธันวาคม 2006
  2. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

22

เสียใจด้วยครับ แบบปกเหลือง ผู้ชาย Size S คุณนักเดินทางได้จองไว้แล้วครับ

จะเปลี่ยนเป็นแบบอื่นและขนาดอื่นหรือไม่ครับ และต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ เรื่องเสื้อ ผมใช้บัญชีของธนาคารกรุงไทยเพียงธนาคารเดียวครับ

.
    .

3. sanui

sanui Active Member

19 กันยายน 2006
    3. แบบปกสีเหลือง
    ผู้ชาย

size M จำนวน 1 ตัว (ตัวใหญ่มั้ยคะ)

คุณสาวิตรี ชาววาปี
    หน่วยโลหิตวิทยา ภาควิชากุมารเวชศาสตร์
    คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี
    ถนนพระราม 6 เขตราชเทวี กรุงเทพฯ 10400
    โทร. 084-7051614

จะรีบโอนให้นะคะ ธนาคารกรุงไทยก็ได้ จะยืมของเพื่อนๆ สัก 2 วันทันมั้ย
    ถ้าหมดไม่เป็นไรค่ะ

4. tamsak

22

คุณสาวิตรีใส่เองหรือเปล่าครับ ถ้าใส่เอง แบบปกเหลือง size M ของผู้หญิงยังมีเหลืออยู่ 1 ตัวครับ แต่ถ้าซื้อให้คนอื่นก็แล้วแต่ความต้องการ ขนาด M ของผู้ชายใหญ่กว่าของผู้หญิงประมาณ 1 นิ้ว ครับ

.
    .

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 ธันวาคม 2006
  5. tamsak

22

คุณธนาชัยครับ ผมต้องขออภัยในความผิดพลาดด้วยครับ เนื่องจากเสื้อแบบไม่มีรูปพระ คุณ Aspn ได้สั่งจองทาง PM ไว้ก่อนแล้วครับ คุณธนาชัยจะเปลี่ยนไปเป็นแบบอื่นได้หรือไม่ครับ

.
    .

6. wutlions

wutlions เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2006
    ขอจอง 1 ตัว แบบที่1 size XL นะครับพรุ่งนี้จะโอนให้ครับ
    Wutlions

7. ปองจัง

ปองจัง เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2005
    ผมขอจอง แบบที่ 2.

แบบไม่มีรูปพระ ผู้ชาย size XL จำนวน 1 ตัว

โอนเงินมาแล้วครับ 250 บาท

วันนี้ 12/12/06
    สถานที่ FR BBLA 4528295
    เวลา 17.23

ปองพล ภควัฒน์ภูติ
    244/296 วังมุขแลนด์คอนโดมิเนียม
    ถนนลงหาดบางแสน ต.แสนสุข
    อ.เมือง จ.ชลบุรี 20130

8. sanui

sanui Active Member

19 กันยายน 2006
    3. แบบปกสีเหลือง
    ผู้ชาย

size M จำนวน 1 ตัว

คุณสาวิตรี ชาววาปี
    หน่วยโลหิตวิทยา ภาควิชากุมารเวชศาสตร์
    คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี
    ถนนพระราม 6 เขตราชเทวี กรุงเทพฯ 10400
    โทร. 084-7051614

ตกลงขอเป็น Size M ของผู้ชาย เพราะไม่ชอบใส่เสื้อเข้ารูป พรุ่งนี้จะโอนเงินเข้าไปให้นะคะ ขอบคุณค่ะ

9. ปองจัง

ปองจัง เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2005
    ผมขอจอง แบบที่ 2.

แบบไม่มีรูปพระ ผู้ชาย size XL จำนวน 1 ตัว

โอนเงินมาแล้วครับ 250 บาท

วันนี้ 12/12/06
    สถานที่ FR BBLA 4528295
    เวลา 17.23 น.

ปองพล ภควัฒน์ภูติ
    244/296 วังมุขแลนด์คอนโดมิเนียม
    ถนนลงหาดบางแสน ต.แสนสุข
    อ.เมือง จ.ชลบุรี 20130

:cool:

10. attasaro

attasaro เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2005
    ตกลง งั้นของผม เป็นตัวเดียว ตามนั้น เดี๋ยวแวะ โอน เงินให้เลยนะครับ
    250.- ที่อยู่จัดส่ง ตามข้างบนเหมือนเดิมนะครับ

โอนให้แล้วนะครับ ขอบคุณนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 ธันวาคม 2006
  11. Uma

Uma Active Member

ผู้หญิงปกเหลือง XL 1ตัว
    ผู้ชาย รูปพระ L 1ตัว

ขอบคุณค่ะ

12. Wisdom

Wisdom ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

16 กรกฎาคม 2005
    11
    แจ้งการโอนครับ

พอดีไปแก้ไขโพสแจ้งการโอน
    ที่หัวกระทู้ จากที่จองพื้นที่ไว้เลยเอามาโพสตรงนี้อีกกลัวไม่เห็น

ขอบคุณอีกครั้งครับ

13. gurka

gurka เป็นที่รู้จักกันดี

อยู่เมืองนอกเหมือนกันค่ะ คือ ถ้าเกิดว่าจะเช่าพระพลังจิตด้วย พร้อมทั้งซื้อเสื้อด้วย 2 ตัว สามารถโอนเงินเข้าให้ในบัญชีเดียวกันได้ไหมค่ะ เพราะถ้าโอนต่างบัญชีค่าธรรมเนียมจะแพงมากค่ะ
    ถ้าทำได้จะโอนเงินเข้าที่ ธนาคารกรุงเทพ สาขาสะพานใหม่ ดอนเมือง ได้ไหมค่ะ ส่วนค่าส่งนั้น ไม่ทราบว่า ลงทะเบียนแบบเก็บปลายทางได้หรือป่าวค่ะ ถ้าได้ให้ลงมาเก็บที่ปลายทางค่ะ
    เสื้อ จอง แบบที่1 มีรูปพระ สีขาว แบบผู้หญิง size m 1 ตัว, size L 1 ตัว
    การโอนเงินใช้เวลาประมาณ 4-5 วันถึงนะค่ะ ไม่นับวันหยุดเสาร์อาทิตย์
    จะโอนเงิน หลังคุณตั้มตอบคำถามแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

14. gurka

gurka เป็นที่รู้จักกันดี

ขอชื่อบัญชี เป็นภาษาอังกฤษด้วยค่ะ เผื่อสะกดไม่ตรงกันนะค่ะ

15. XZODIA

XZODIA เป็นที่รู้จักกันดี

ความจริงกะจาเอา ปกเหลือง size s 2 ตัวเสียดายเหลือตัวสุดท้าย งั้นเอาเป็นว่า เอาปกเหลือง size S 1 ตัวแล้วก็ไม่มีรูปพระ size s อีก1ตัว รวมเป็น2 ตัว ทั้ง2ตัวแบบของผู้หญิงงับ
    ปล. ขอโทษจริงๆงับพิมชื่อพี่ผิด

16. tamsak

22
    รายชื่อผู้สั่งซื้อเสื้อ

TK_tukta
    แบบขาวมีรูปพระ size S (ญ) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว-ส่งเสื้อแล้ว)
    แบบปกเหลือง size S (ญ) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว-ส่งเสื้อแล้ว)

XZODIA
    แบบปกเหลือง size S (ญ) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว-ส่งเสื้อแล้ว)
    แบบขาวไม่มีรูปพระ size S (ญ) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว-ส่งเสื้อแล้ว)

Aspn
    แบบขาวไม่มีรูปพระ size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว - ส่งเสื้อแล้ว)

Kermit
    แบบปกเหลือง size L (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว - ส่งเสื้อแล้ว)

deckcomp
    แบบขาวมีรูปพระ size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว-Packing)
    แบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว -Packing)

attasaro
    แบบปกสีเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว - ส่งเสื้อแล้ว)

นักเดินทาง
    แบบปกสีเหลือง size S (ช) จำนวน 1 ตัว

comkung
    แบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว - ส่งเสื้อแล้ว)

THANACHAI
    แบบขาวไม่มีรูปพระ size L (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว - ส่งเสื้อแล้ว)

wutions
    แบบขาวมีรูปพระ size XL (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว - Packing)

ปองจัง
    แบบขาวมีรูปพระ size XL (ช) จำนวน 2 ตัว (โอนแล้ว-ส่งเสื้อแล้ว)

sanui
    แบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว-ส่งเสื้อแล้ว)

Uma
    แบบปกเหลือง size XL (ญ) จำนวน 1 ตัว
    แบบขาวไม่มีรูปพระ size L (ช) จำนวน 1 ตัว

Wisdom
    แบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว - ส่งเสื้อแล้ว)

กฤษฎา
    แบบขาวมีรูปพระ size XL (ช) จำนวน 1 ตัว

จำนวนและขนาดของเสื้อที่เหลืออยู่มีดังนี้

1. แบบมีรูปพระ จำนวน 6 ตัว

ผู้หญิง size M จำนวน 4 ตัว
    size S จำนวน 2 ตัว

2. แบบไม่มีรูปพระ จำนวน 13 ตัว

ผู้ชาย size L จำนวน 5 ตัว

ผู้หญิง size L จำนวน 4 ตัว
    size S จำนวน 4 ตัว

3. แบบปกสีเหลือง จำนวน 1 ตัว
    ผู้หญิง size M จำนวน 1 ตัว

สั่งซื้อพร้อมโอนเงินเข้าบัญชี ได้ที่

นายณัฐพัชร จันทรสูตร
    ธนาคารกรุงไทย จำกัด สาขาย่อยองค์การโทรศัพท์ (แจ้งวัฒนะ)
    เลขที่บัญชี 066 - 1 - 18321 - 1

.
    .

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 ธันวาคม 2006
  17. muay

muay เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะคุณตั้ม
    ไม่ทราบว่าได้รับข้อความจากคุณมะลิหรือเปล่าค่ะ เรื่องโอนเงินไปให้คุณตั้มเป็นค่าเสื้อเมื่อวันที่ 1 ธันวาคมที่ผ่านมา ไม่ทราบว่าคุณตั้มเก็บเสื้อไว้ให้หรือเปล่าค่ะ ต้องขอโทษจริง ๆ ที่โอนเงินช้าไปมากค่ะ รบกวนคุณตั้มช่วยบอกความคืบหน้าด้วยนะคะ จะเป็นพระคุณค่ะ

18. tamsak

22

ผมได้ส่งเสื้อไปให้แล้วตั้งแต่วันที่ 6 ธ.ค. 2549 ลองตรวจสอบดูนะครับ ผมคิดว่าน่าจะได้รับตั้งแต่วันที่ 9 ธ.ค. 2549 แล้วนะ (ผมได้แจ้งการส่งเสื้อไว้ตามลิงค์ข้างล่างนี้) ถ้ายังไม่ได้รับกรุณาแจ้งให้ผมทราบอีกครั้งนะครับ

http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=50686&page=24

.
    .

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 ธันวาคม 2006
  19. muay

muay เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ขอไปเช็คที่บ้านเย็นนี้อีกทีนะคะ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ ขอบพระคุณมาก ๆ ค่ะ

20. THANACHAI

THANACHAI เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤศจิกายน 2005
    คุณตั้มครับของผมรายละเอียดผิดหรือป่าวครับผมสั่งแบบ 2. เสื้อขาวล้วน ไม่มีรูปพระชาย เบอร์ M นะครับรายชื่อผู้สั่งซื้อเสื้อTK_tukta แบบขาวมีรูปพระ size S (ญ) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)แบบปกเหลือง size S (ญ) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)XZODIAแบบปกเหลือง size S (ญ) จำนวน 1 ตัวแบบขาวไม่มีรูปพระ size S (ญ) จำนวน 1 ตัวAspn แบบขาวไม่มีรูปพระ size M (ช) จำนวน 1 ตัวKermit แบบปกเหลือง size L (ช) จำนวน 1 ตัวdeckcomp แบบขาวมีรูปพระ size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)แบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)attasaro แบบปกสีเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัวนักเดินทาง แบบปกสีเหลือง size S (ช) จำนวน 1 ตัว comkung แบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว) THANACHAI แบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)wutions แบบขาวมีรูปพระ size XL (ช) จำนวน 1 ตัวปองจังแบบขาวไม่มีรูปพระ size XL (ช) จำนวน 1 ตัวsanuiแบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัวUmaแบบปกเหลือง size XL (ญ) จำนวน 1 ตัวแบบขาวมีรูปพระ size L (ช) จำนวน 1 ตัวWisdomแบบปกเหลือง size M (ช) จำนวน 1 ตัว (โอนแล้ว)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้