ขอเชิญทุกท่าน รับฟัง เรื่อง ท่องนรกกับพระมาลัย โดย อาจารย์สนธิชัย ทวีโชคทรัพย์สิน

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย พงศา1, 1 กันยายน 2012.

1. พงศา1

พงศา1 Active Member

เว็บไซต์ ฟังธรรม ตามแนว พระไตรปิฎกฉบับเถรวาท
    ขอเชิญทุกท่าน รับฟัง เรื่อง ท่องนรกกับพระมาลัย โดย อาจารย์สนธิชัย ทวีโชคทรัพย์สิน
    คลิกที่นี้เพื่อฟังธรรมครับ

*เชิญมาฟังนะครับ เพราะ จะเป็น ประโยชน์ แก่ตัว ท่านเองครับ
    ***เว็บไซต์ผม รองรับบราวเซอร์ GoogleChrome และ Firefox ไม่รองรับ บราวเซอร์ IE6,IE7,IE8 ครับ