ขอเชิญบูชาผ้ายันต์ท้าเวสสุวรรณมหาลาภปราบทุกข์เข็ญครับ(ปิดกระทู้ครับ)

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย joni_buddhist, 5 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. อจินไตย

อจินไตย เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2007
    โอนเงินให้แล้วครับ ผมโอนรวมกับค่าบูชาพระพิฆเนศครับ

ผ้ายันต์ 3 ผืน 417 บาท
    พระพิฆเนศ 2 องค์ 318 บาท
    โอนไปให้ 800 บาทครับ

2. อจินไตย

อจินไตย เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2007
    ขอมาตอนไหนก็จะร่วมบุญอีกครับ แจกไปหลายผืนแล้วครับ เห็นผู้รับดีใจก็มีความสุขแล้วครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้