ขอเชิญพบกับดินแดนศักดิ์สิทธิ์ แดนแห่งปฎิหารณ์

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย kamm, 12 กรกฎาคม 2006.

1. kamm

kamm เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อเข้าพรรษาที่ผ่านมาแก้มไปทำบุญที่วัดที่กำลังไปก่อสร้างตามปกติ อยู่ๆตอนใกล้ค่ำมีพี่กลุ่มนึงขับรถมาจากไหนก็ไม่ทราบ พวกเราเลยเข้าไปถามว่ามาหาใครมาสวดมนต์หรือค่ะเพราะว่าใกล้เวลาสวดมนต์แล้ว เขาบอกว่าเอาเทียนพรรษามาถวาย เราถามว่าเจอวัดได้อย่างไรเพราะว่าเป็นสถานปฎิบัติอยู่บนเขาไม่สังเกตไม่เห็นหรอก พี่เขาบอกว่าอธิษฐานจิตมาเพราะว่าไปกี่วัดก็ไม่ค่อยถูกใจเลยไม่ได้ถวายสักที เขาบอกว่าอธิษฐานว่าขอให้ได้ถวายเทียนกับสาวกพระศาสดาตัวจริงแล้วเขาก็ขับรถมาถึงที่ๆเราอยู่ เขาเองก็งงเหมือนกัน
    ฝากรูปวัดให้ดูด้วยนะค่ะ ว่างๆใครลองไปนั่งกรรมฐานดูนะค่ะรับรองค่ะว่าได้เห็นอะไรดีๆแน่ๆค่ะ เพราะว่าเราเจอมาแล้ว โทร.ถามทางได้ที่ 04-0889422 09-1757912 ติดต่อคุณโหนกหรือคุณแก้มนะค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

• waen 017.jpg
      waen 017.jpg
      ขนาดไฟล์:
      397.8 KB
      เปิดดู:
      35
    • waen 016.jpg
      waen 016.jpg
      ขนาดไฟล์:
      475.3 KB
      เปิดดู:
      52
      ขนาดไฟล์:
      187.1 KB
      เปิดดู:
      36
  2. loveg

loveg เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    คุณแก้มเรื่อง ชามช้อน รอสักพักก่อนนะผมยังติดต่อเพื่อนไม่ได้ จะซื้อเป็นกุรุสเขาซื้อได้ถูกมากๆ แค่ไม่กี่บาท

3. countdown

countdown เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2005
    โมทนาสาธุ สักวันคงได้ไปครับ