ขอเชิญร่วมบริจาคสมทบทุน ปลูกต้นไม้ สร้างป่าให้วัด ณ วัดศรีทวี จ.นครศรีธรรมราช

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย watsritawee, 30 กรกฎาคม 2019.

1. watsritawee

watsritawee สมาชิกใหม่

ขอเชิญชวนพุทธศาสนิกชนสมทบทุน ปลูกต้นไม้ สร้างป่าให้วัดวัดศรีทวี จังหวัดนครศรีธรรมราช ท่านสามารถทำการบริจาคได้โดย สแกนคิวอาร์โค้ด " เติมบุญ" ผ่านแอปของ "ทุกธนาคาร"

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ แจ้งการบริจาคได้ที่ เจ้าอาวาสวัดศรีทวี
    โทรศัพท์ : ๐๗๕-๓๔๑-๒๔๘, ๐๘๑-๓๗๐-๕๙๙๑
    เวบไซต์ : watsritawee.org
    ที่อยู่ : ๒๑๓๑/๘ ถนนเทวราช ตำบลท่าวัง อำเภอเมืองนครศรีธรรมราช จังหวัดนครศรีธรรมราช ๘๐๐๐๐

2. Super Bank

Super Bank จงทำดีอย่าทำชั่ว

นายภานุมาศ
    และครอบครัวจตุรพิพัฒนพร
    ร่วมบุญกุศลครั้งนี้ด้วยครับ
    สาธุ...☺️✨

ไฟล์ที่แนบมา:

3. watsritawee

ขอบคุณครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
    สาธุ...:)

4. eakvega

eakvega Active Member

###ข้าพเจ้าฯ ขอมีส่วนร่วมในโครงการ "ปลูกต้นไม้-สร้างป่าให้วัด" เพื่อถวายให้แก่ (วัดศรีทวี) ต.ท่าวัง อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

###ขออุทิศบุญกุศลที่ได้กระทำทั้งหมดทั้งมวลในครั้งนี้ไปให้แก่ (เจ้ากรรมนายเวร-ทั้งหลายทั้งปวงของข้าพเจ้าฯ) ทั้งหมดทั้งมวลในชาตินี้ด้วยเทอญฯ

###ขอท่านทั้งหลายได้โปรดจงเป็นสักขีพยานและได้โปรดอนุโมทนาสาธุพร้อมกันเทอญฯ

::ขอร่วมถวายจตุปัจจัยเข้าโครงการเป็นจำนวนเงิน ๑๐๐ บาทถ้วน::

**ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านทุกคนทุกพระองค์ด้วยเทอญฯ**

5. watsritawee

ขอบคุณครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
    สาธุ...:)