ขอเชิญลงชื่อลงมนต์ดูดทรัพย์รับลาภ(ครูบาคำเป็ง)วันที่ 28มิถุนายนและชมภาพวันที่ 21 ที่ผ่านมา (หน้า 15)

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย โคมฉาย, 23 เมษายน 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005

อาจารย์จักษวัชร์ คุยกับ คุณ Toffy (เฮียซาลาเปา สุดอร่อย)

2. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005

กุมารอุ้มทรัพย์รับโชค ครั้งแรกที่หลวงปู่เสกประจุพลังลงในกุมาร
    ต้องหมั่นเรียกหมั่นใช้ ไม่งั้นเขาจะออกไปเล่นตามประสาเด็ก
    มีแต่ให้คุณ ไม่ให้ร้ายใดๆทั้งสิ้นครับ

บูชาร่วมสร้างวัด 100.-บาท

ช่วงนี้ให้ติดต่อหลวงปู่ และพี่สามเหลี่ยม นะครับ
    เพราะวัตถุมงคลอยู่ที่บ้านพี่สามเหลี่ยม

3. moopanda_kae

moopanda_kae เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ แสดงว่าเราก็สามารถใช้พลังได้หมดเลยไม่ใช้เฉพาะกับคนเท่านั้น ดีจังเลยจะด้ช่วยคนเยอะๆช่วงนี้คนรอบตัวที่แย่ๆเยอะเลยค่ะ ^^

เมื่อคืนหลับไปตั้งแต่ 3 ทุ่มครึ่ง ทุกทีปกติจะฝืนนอนดึกได้ เมื่อเมื่อคืนอย่างเพลียเลย ตื่นมาก็ 8 โมงครึ่งแหน่ะ แต่ก็ยังเพลียมากๆครั้งแรกที่ไปตื่นสายเหมือนกัน แต่เก๋ก็นอนดึกตี 2 นะรอบนี้หลับไป 10 ชม.กว่าๆอ่ะไม่รู้พี่ๆเป็นยังไงกันบ้าง พอดีอยู่คนละบ้านกัน

4. deejaimark

deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

อยากให้ทำอะไร สามารถบอก ได้เลยคะ......คาถาปู่ ยิ่งใช้บ่อย ยิ่งศักดิ์สิืทธิ์

:z10ขยันฝึกนะคะ

5. moopanda_kae

moopanda_kae เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากๆอีกครั้งนะคะ บอกตามตรงว่ายังไม่เคยใช้คาถาปู่เลย มันเยอะมากๆเลยไม่รู้จะเริ่มใช้บทไหนก่อน ถ้ามีตรงไหนแนะนำได้ยินดีค่ะ เก๋จะได้ปฏิบัติได้ถูกต้อง

ตอนนี้ยังไม่หายเพลียเลย สงสัยอีกสักพักจะต้องขอไปงีบหลับอีกรอบแล้วล่ะค่ะ ^^"

6. lertde

lertde เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอบคุณอ.สามเหลี่ยม และทีมงานทุกท่านในวันงาน ผมจะนำพลังจักรวาลไปช่วยผู้คนครับ ถ้ามีเปิดระดับ 6 ช่วยบอกด้วยคราบ
    ขอรบกวนผมเห็นว่ามีเอกสารรวมบทคาถา ของครูบาคำเป็ง แต่ในวันงาน 28 มิ.ย 52 หมด ไม่รู้ว่าต้องไปค้นที่เว็บไหน เพราะเอกสารนั้นมีถึง 2 หน้า เยอะมาก รบกวนผู้รู้ด้วยนะคราบ... :) :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มิถุนายน 2009
  7. ครึ่งชีวิต

ครึ่งชีวิต เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ กับ ทุกท่าน ขอรับ
    มาช่วยหลวงปู่สร้างวัดกันครับ

8. ครึ่งชีวิต

ครึ่งชีวิต เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ กับ ทุกท่าน ขอรับ
    มาช่วยหลวงปู่สร้างวัดกันครับ

9. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้นี้ปิด
    END

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้