เว็บพลังจิต ขอเชิญ พี่ๆน้องๆ ในห้องคาราโอเกะ แนะนำตัวกันหน่อยนะคะ

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย Kob, 2 ธันวาคม 2006.

1. พรรณลักษณ์

พรรณลักษณ์ เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2007
    สวัสดีค่ะทุกๆท่านชาวคาราโอเกะ
    คนในครอบครัวเรียก เรียง เพื่อน ๆ เรียก กวาง
    เป็นคนสงขลา ปัจจุบันรับราชการที่จังหวัดสตูล
    ยามว่างชอบฟังเพลง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2011
  2. bestmygirl

bestmygirl Active Member

ชื่อ เบส นะครับผม
    อายุ จะ 19 เมษานี้ครับผม
    ตอนนี้ จะขึ้นปีสอง เรียนอยู่มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง ธุรกิจการบินครับผม

ขอฝากเนื้อฝากตัวและฝากเพลงที่ร้อง(ไม่มีใครฟัง)ด้วยนะครับผม

3. Ray of loneliness

Ray of loneliness Active Member

ดีค่ะ ชื่อ เล่ย์ ค่ะ

อายุ 24

อยู่ เชียงใหม่

ชอบร้องเพลงมาก แต่ก็ไม่ค่อยชอบฟังเสียงตัวเองเท่าไหร่ =..=''

ปัจจุบันทำงานแล้วค่ะ เป็นอาจารย์สอนภาษาไทย

ความใฝ่ฝันที่สุดเกี่ยวกับการร้องเพลง คือ ร้องเสียงสูงได้และร้องเพลงภาษาอังกฤษได้

(เรียนภาษาไทย อ่านอังกฤษไม่ถนัด =..='')

4. _-Mo_OH-_

_-Mo_OH-_ เป็นที่รู้จักกันดี

สมาชิกใหม่ครับ

ผมสนใจมากครับ

ผมเพิ่งเข้ามาเจอเว็บดีๆอย่างนี้

ไม่ทราบว่า พี่จะตอบได้ไหม

ว่าอัดเพลง แล้วก็เอาลงกันยังไง

จะมาดูคำตอบนะครับ

^^

5. _-Mo_OH-_

ลืมแนะนำตัว

แหะๆ

ชื่อหมูครับ อายุ 18 ย่าง 19

เรียน ม.มหานคร ครับ ขึ้น ปี 2

กทม. ครับบบบ

6. NoOTa

NoOTa Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

14 มิถุนายน 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    349
    แนะนำ รวมเทคนิคต่างๆ..เกี่ยวกับการอัดเสียง โปรแกรม การปรับปุ่มต่างๆสำหรับคาราโอเกะ
    NoOTa

ตามกระทู้นี้เลยนะคะ..และอีกหลายๆกระทู้หน้าบอร์ดคาราโอเกะที่เพื่อนๆได้แนะนำไว้

ยินดีต้อนรับค่ะ ^_^

7. _-Mo_OH-_

ขอบคุงคับบ

8. _-Mo_OH-_

แถวนี้ม่าายมีใครชอบฟังเพลงแรงๆเรยหรอ T^T

ผมชอบฟังเพลงแรงๆ วงต่างประเทศ โหดๆ แต่จิตใจไม่โหดนะ อิอิ

แค่ชอบฟังดนตรีพวกเมทัล เดธ และก้อเปงคนค่อนข้างละเอียดในการฟังดนตรีเรย - -"

อยากมีแนวร่วมจังงงเรยยย

T^T

9. VisaNChaN

VisaNChaN Active Member

23 พฤษภาคม 2010
    สวัสดีครับ

บอลนะครับ

ยังไงก้ช่วยแวะๆไปเยี่ยมๆหน่อยนะครับ
    เอาเพลงมาลงแล้วอยากไห้ช่วยกันคอมเม้นไห้หน่อยน่ะครับ

10. ทะหหา

ทะหหา Active Member

20 มิถุนายน 2006
    ขอร่วมวงด้วยคน
    ชื่อ Old Sam อายุ แก่เหมือนชื่อ เพศ หญิง อาชีพ นักร้องเสียเงิน
    งานอดิเรก ท่องเที่ยว หาความรู้ ตาม net
    เอกลักษณ์ประจำตัว สดชื่นและแข็งแรงตามสภาพเสมอแม้จะเป็น ส.ว.

Old Sam

11. Mookiejoy

Mookiejoy เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2010
    ขอแนะนำตัวเองนะคะ หมูกี้จอย มาขอฟังเพลงด้วยคนนะคะ.

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 สิงหาคม 2010
  12. tigerp

tigerp สมาชิกใหม่

14 กันยายน 2010
    ;aa49สวัสดีครับ ผมชิง ชิง เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกแบบสด สด
    เรียก ภู นะครับ (tigerp) ไม่เป็นเรื่องคอม เวลาร้องเพลงก็อาศัย คาราโอเกะ ตามร้าน ชอบร้องเพลงอย่างแรง แต่ไม่มีปัญญาลงในเวปได้ :z16

ตอนนี้ต้องการพี่เลี้ยงด่วนครับ ผมอยู่ ปทุมธานี

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
    :z10

13. iiploii

iiploii Active Member

15 กันยายน 2010
    สวัสดีค่ะ ชื่อ พลอย

เรียนอยู่ บางมด!!ปีสอง อายุ19แล้ววววว

มาร้องเพลงที่นี่ เพราะอยากจะร้องเพลงให้คนอื่นฟัง ค่ะ แต่คือจริงๆแล้วเป็นคนตื่นเวที เลยแป้กทุกครั้งที่ขึ้น จริงๆก็มีความสุขที่ได้แบ่งฟันเสียงเพลง(เห่ยๆ)ให้คนอื่นเค้าฟัง(หนาวหู)เล่นค่ะ ^^

;37 อยากรู้จักเพิ่มเติม ติดต่อหลังไมค์เจ้า

14. Mongkutkaeo

Mongkutkaeo เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2010
    ชื่อ ตั๊กแตน

เวลายามว่าง ชอบฟังเพลง ร้องเพลง อ่านหนังสือ

Email Mongkutkaeo@hotmail.com

tantan1174@hotmail.co.th ติดต่อกันมาได้น๊ะจ๊ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤศจิกายน 2010
  15. หงษ์

หงษ์ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2009
    เพราะมากๆค่ะ:cool:

16. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่ๆน้องๆทุกท่าน มีความสุขกันมากๆนะคะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      116.8 KB
      เปิดดู:
      660
  17. klangprai

klangprai เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2009
    สวัสดีค่ะ เข้ามาเวบนี้เพราะเพื่อนแนะนำเมื่อเกือบสองปีก่อน
    แต่ไม่ได้เข้ามแนะนำตัวเลย อิิอิ
    พอดีวันนี้ฝนตกอากาศเย็นสบายเลยแวะเข้ามาดูค่ะ
    ชื่อเล่นชื่อเอ๋ค่ะ อายุ 41 ปีแล้ว
    ชอบร้องเพลงมากๆตั้งแต่เด็กๆ ชอบทุกสไตล์
    แต่ไม่ถนัดเพลงต่างประเทศได้นิดหน่อยค่ะ
    ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่มีเวปดีๆแบบนี้
    ให้สมาชิกได้มีความสุขค่ะ

18. แสนตะวัน

แสนตะวัน สมาชิกใหม่

30 พฤศจิกายน 2011
    สวัสดึค่ะ ชื่อแสนตะวันค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ
    เรียกพี่เรียกนอ้งตามสบาย นะค่ะ อิอิ
    1.อาศัยอยู่ประเทศเบลเยี่ยมค่ะ
    2.เกิดวันที่ 17.ธค อายุ เยอะพอสมควร:'(
    3.แต่งงานมีครอบครัวแล้ว มีลูก3คน คนโต จิ20แว๊ววว
    4.ชอบฟังเพลง รอ้งเพลงค่ะ
    5.ฝากเนื้อฝากตัวดว้ยนะค่ะ;41

19. ดอกใบบุญ

ดอกใบบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะทุกท่าน ...วันนี้มาขอรายงานตัวและหัวใจค่ะ อิอิอิ

นามสมมุติ : ใบบุญ , ใบบุญ...สะดุ้ง,
    บ้านเกิด : จังหวัดชัยภูมิ
    ทำงาน : กทม.
    ที่ประจำ : ห้องแชทเสียง Music Karaoke

ว่างๆอย่าลืมแวะไปร้องเพลงคาราโอเกะให้ฟังด้วยนะคะ...จะรอค่ะ

20. Yaying

Yaying เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2006
    ไม่ได้แวะเข้ามานานมาก คิดถึงค่ะ

(k)พี่กบคะ จำน้องคนนี้ได้ป่าวน๊า หายหน้าหายตาไปนาน ไม่ได้เข้ามาฟังเพลง และร้องเพลงร่วมกับพี่ และเพื่อน ๆ เลย แต่ก้อยังคิดถึงอยู่เสมอนะคะ วันนี้ได้มีโอกาสเข้ามา พี่สบายดีนะคะ คิดถึงน๊า......น้องหญิงคะ