ขอเสนอแนะเล็กๆน้อยๆ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ktv, 12 สิงหาคม 2017.

1. ktv

ktv เป็นที่รู้จักกันดี

ปัญหาที่เกิดขี้นคือ อยากให้ทางเว็ปแก้เรื่องไอคอนท้่อยู่ด้านล่างกระทู้ที่มีรูป อนุโมทนา ไม่เห็นด้วย ยินดี โกรธ อื่นๆ ซึ่งเวลาที่ใช้เม้าท์ไปเลื่อนอ่านข้อมูลในแต่ละหัวข้อไม่มีปัญหา แต่กรณีที่ไปใช้แทปเล็ตหรือโทร เราต้องใช้นิ้วเลื่อนซึ่งบางทีก็ไปแตะเจ้าไอคอนดังที่กล่าวข้างต้น โดยไม่ตั้งใจ ถ้าไปแตะที่เจ้าของกระทู้พอใจก็ไม่มีปัญหา แต่ถ้าไปแตะที่เจ้าของกระทู้ไม่พอใจ ก็จะโพสต์ถามว่าคุณมีปัญหาอะไรกับกระทู้ที่โพสต์ ผมอยากให้ย้ายเอาไปไว้ที่ใต้ชื่อเจ้าของกระทู้จะดีกว่า ขอบคุณครับ