ขอเสียงสวดมนต์หน่อยครับ + บทสวดมนต์

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย เส้นทางสายใหม่, 3 กรกฎาคม 2008.

1. เส้นทางสายใหม่

เส้นทางสายใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอรบกวนหน่อยครับ

คืออยากได้ไฟล์ที่โหลดเสียงสวดมนต์ ทำวัตรเช้า และเย็น และบทสวดมนต์และไฟล์เสียงอื่น ๆ ถ้ามีช่วยลงให้หน่อยครับ อยากโหลดไปเก็บไว้ฟัง มันหาโหลดไม่ค่อยได้อะ (หรือว่าผมโง่ก็ไม่รู้หาไม่เจอ)

ขอบคุณครับ

:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d
    ปล. จะได้เพื่อคนที่อยากโหลดไปฟังจะได้ไม่ต้องไปนั่งค้นหาตามเว็ปต่าง ๆ ด้วย เอามารวมที่เดียวเลย
    :d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กรกฎาคม 2008
  2. wvichakorn

wvichakorn เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2008
    ไปคลิกที่เสียงธรรม ที่อยู่ด้านมุมขวาบนของ web site นี้แหละค่ะ มีให้โหลดได้มากมายค่ะ ขอเอาใจช่วยให้โหลดได้อย่างที่ต้องการค่ะ

3. เส้นทางสายใหม่

เส้นทางสายใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

เหอะ ๆ ๆ

เหอะ ๆ นี่และครับที่เป็นปัญหา เน็ตที่ทำงานมันเน่าอะ (*- - ) เศร้าใจมากมายเลย เดียวหลุด เดียวตัด มันเลยโหลดตามเว็ปไม่ค่อยได้อะ แต่ลองโหลดบทสวดเมตาใหญ่ที่เข้าเอามาโพส์ไว้ มันโหลดได้ไวดีอะ ดีกว่าตามเว็ป เลยอยากจะได้อะครับ (เศร้าใจเน็ตที่ทำงานเน่า) อิอิ:d แล้วที่สำคัญพอฟังผ่านเน็ตมันฟังไม่ได้เนื่องจากเน็ตไม่แรงพอ T-T

แต่ขอบคุณที่ชี้แนะ ครับ

4. เส้นทางสายใหม่

ขอบพระคุณอย่างสูงที่สุด สาธุ

ต้องขอขอบคุณ คุณ vanco มากครับ

ขอคุณมากคร๊าบบบบบบบบบบบ

5. HONGTAY

HONGTAY ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

27 กุมภาพันธ์ 2007
    กระทู้เรื่องเด่น:
    151