ขอแนะนำ "ปรมีส์" หมอดูพลังจิต ดูดวงผ่านมือถือ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 2 พฤษภาคม 2009.

1. ผู้นอบน้อมสุดใจ

ผู้นอบน้อมสุดใจ เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้มารายงานประสบการณ์ึึีครับ

ทักได้แม่นมากในเรื่องอดีตและคนใกล้ตัวของผม ทักแม่ผมพ่อผมได้ถูกต้องโดยไม่ต้องขอทราบชื่อเลยครับ

โดยรวมผมดูกับคุณปรมีส์แล้วถูกใจมาก เป็นคนที่สุภาพมากครับ

ส่วนอนาคตก็ตรงกับอาจารย์อีกท่านนึงครับ โดยรวมแล้วผมถือว่าคุ้มค่ามากๆครับ

2. comeonsweet

comeonsweet สมาชิกใหม่

30 พฤษภาคม 2009
    ยืนยันว่าน้องคนนี้ของจริงค่ะ แม่นจริงๆ

3. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    อึมๆ ผมโล่งใจครับ ที่แนะนำหมอดูไป แล้วมี feedback กลับมาดี
    หากแนะนำไป มาบอกกันว่าไม่แม่น ผมคงถูกโวยแน่

4. tonaoe

tonaoe สมาชิก

14 พฤษภาคม 2009
    ดูมาแล้วเหมือนกันค่ะ พื้นดวงก็ค่อนข้างตรงค่ะ สิ่งที่เราคิดไว้ในใจทายได้ตรงมากแถบไม่ต้องถามเลยค่ะ แต่ที่ทายเหตุการณ์ค้างหน้าต้องรอดูค่ะ

5. mooo

mooo เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งดูมาครับ ตามความเห็นส่วนตัว แม่นครับ คุ้มครับ

6. ศวนาย

ศวนาย เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    รักไร้พ่าย ชื่อนี้ การันตี คุณภาพ ส่วนตัวชอบ คุณรักไร้พ่าย เหอ ๆ

ผมตามหาความแม่น ยากจัง ดูกับ หมอต่าย หมอต่ายไม่คิดตัง เป็น 1 ใน 4000 คนที่

ดูผมไม่ตรงเลย เป็น case study ไป เหอ ๆ

7. กีรณา

กีรณา สมาชิกใหม่

เพื่อนเคยไปดูกับหมอต่ายเค้าก็ทายแม่นนะคะ

8. dc006

dc006 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2005
    วันนี้ได้คิวดูกับน้องปรมีส์ตอนค่ำๆ เดี๋ยวยังไงจะมาบอกค่ะ

ดูมาแล้วค่ะ ..... เพราะที่ดูเป็นเรื่องอนาคตหมดเลยค่ะ พอดีเราก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรที่จะถามมากซะด้วย น้องเค้าก็บอกมาตามที่ไพ่บอก เพราะน้องเค้าบอกว่า ที่ดูให้พี่นี่ ผมไม่ได้ใช้จิตสัมผัสเท่าไหร่ เพราะไพ่บอกชัดเจนอยู่แล้ว

และอันนี้รู้สึกเองนะคะ ถ้าเผื่อว่า คนที่มีเรื่องค้างคาใจ เดี๋ยวเค้าก็จะทักเราเอง เพราะเค้าก็ทักเราเหมือนกัน ซึ่งมันก็เป็นเรื่องคาใจ แต่ตอนที่ดูดวงกับน้อง เราก็ไม่ได้คิดถึงเรื่องนั้นนะ แต่พอเค้าพูดขึ้นมาปุ๊บ เราก็นึกออกปั๊บเลย

หรือบางเรื่องถ้าน้องเค้าสัมผัสได้ หรือมีเรื่องที่จะต้องเตือน เค้าก็จะบอกเราเอง

แต่ถ้าจะให้บอกว่าแม่น อันนี้ยังไม่รู้ค่ะ เพราะเรื่องอนาคตล้วนๆ รอพิสูจน์อย่างเดียว
    อย่างน้อยที่ดูก็ ทำให้เราสบายใจขึ้น มีแนวทางมากขึ้น และก็อย่างที่คนอื่นๆบอกค่ะว่า น้องเค้าสุภาพ อันนี้เห็นด้วย ราคาค่าดูก็ไม่ได้แพงเลย ไม่เสียดายค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2009
  9. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    มีใครไปดูแล้วไม่แม่นบ้างไหมครับ

อยากรู้มากครับ

10. thipwanh

thipwanh เป็นที่รู้จักกันดี

โทรไปหาแล้ว บอกจะโทรกลับ ก็ไม่โทรกลับ

11. กีรณา

กีรณา สมาชิกใหม่

ฮั่นแน่! แอบตามเข้ามาค่ะ เพิ่งเห็นข้อความข้างบนของคุณรักไร้พ่าย เขียนแบบนี้ประเดี๋ยวก็จะมีคนมาบอกว่าไม่แม่นหรอกค่ะ คิคิ
    ชี้โพลงให้กระรอกนะเนี๊ยะ เคยโทรไปถามยังไม่ได้ดูสักที เดาว่าน้องเค้าน่าจะยุ่งนะคะ บางทีก็ไม่ได้รับสาย เลยได้แต่สอบถามดูก่อน
    ถามว่า..มีคนดูวันนึงเยอะมั้ย เค้าก็บอกว่าไม่มาก แค่8-9คนก็นับว่าเยอะแล้วสำหรับเค้า(ไม่รู็ถ่อมตัวรึเปล่า เพราะเพื่อนโทรไปยังต้องจองคิวเลย)
    ถามว่า..แล้วคนนึงดูนานมั้ย เค้าบอกว่าบางคนก็ชั่วโมงกว่า บางคนก็2ชั่วโมงกว่าก้เคย ไอ้เราก็มานั้่งนับดูเท่ากับเค้าต้องพูดต่อๆกัน 8-9ชั่วโมงโดยเฉลี่ย แล้วจะมีเวลานอน เวลากินมั้ยเนี๊ยะ

ถามว่า..แล้วลูกค้าที่รอต่อๆกันล่ะ เค้าก็บอกว่า ก็พยายามบอกเค้า และก็พยายามจำกัดเวลาคนที่กำลังดูอยู่ให้เร็วขึ้นนิดนึงเพื่อคนต่อไป แต่ดิฉันว่าทำยาก ดูๆน้องเค้าเป็นคนขี้เกรงใจ ขนาดเราเองโทรไปถามเฉยๆยังไม่ได้ถามเรื่องจะดูดวง เค้าก็ยังอุตส่าห์ตอบเรา สำหรับดิฉันการที่ดิฉันถามคำถามข้างต้น รวมถึงคำถามหลายๆอีกหลายข้อที่มากกว่านั้น ซึ่งเป็นคำถามเรียกได้ว่าไปยุ่งเรื่องส่วนตัวของน้องเค้าก็ว่าได้แต่เค้ากลับไม่ได้ว่าไรเราเลย 555+

ตอนนั้นเลยตอบแทนด้วยการแนะนำน้องเค้าไปว่าควรจะบอกเลยว่าดูสัก40นาทีก็ได้ ไม่งั้นเค้าก็จะเจอปัญหางี้บ่อยๆ แล้วดูเหมือนน้องเค้าจะมีปัญาเรื่องการจัดคิวบ้างเหมือนกันนะคะ ก็แนะอะไรไปบ้างเล็กๆน้อย
    แต่สิ่งนึงที่สัมผัสได้จากเด็กคนนี้ดิฉันว่าเค้าน่าจะมีอะไรที่พิเศษ จากการคุยดูแล้วเหมือนเค้าไม่น่าจะถูกอบรมมาให้เป็นหมอดูแต่กลับมาเป็นหมอดู คิดว่าคงเป็นลิขิตอะไรบางอย่างมั้งคะข้อนี้เราเดาเอาเองนะ เพราะรู้สึกไม่เหมือนคุยกับหมอดูเลยเหมือนคุยกับใครคนหนึ่งที่เป็นที่พึ่งเราได้มากกว่า

มารายงานแค่นี้แหละค่ะไว้ว่างไปดูเมื่อไหร่ค่อยมาเล่า ^^

12. Taksamun

Taksamun เป็นที่รู้จักกันดี

13 กันยายน 2008
    โทร.ฝากข้อความตลอด
    ไม่ทราบว่า..เปลี่ยนเบอร์หรือป่าวคะ

13. comeonsweet

comeonsweet สมาชิกใหม่

30 พฤษภาคม 2009
    เพิ่งดูรอบสองมาค่ะ ทึ่งมากน้องใช้สัมผัสพิเศษทำนายไพ่เป็นสื่อประกอบ
    และสุภาพมาก หล่อมาก เพราะนัดดูไม่ได้โทรไปดู แต่น้องก็ดูเจาะเพียงเรื่องเดียว
    หากจะดูหลายเรื่องต้องดูแบบพื้นฐาน ดูเสร็จถามน้องว่าคิดค่าดูเท่าไหร่ เพราะมาดูนอกสถานที่ น้องบอก159 บาท เท่ากับดูทางโทรศัพท์ โห...นี่เสียเวลาของน้องนะยังคิดแค่159 ก็เลยจ่ายไป500 น้องก็ยังเกรงใจมาก แต่เรารู้สึกว่า เกรงใจน้องมากกว่าที่น้องออกมาดูให้

น้องไม่ใช่หมอดูเหมือนเคยเจอ น้องเหมือนอยากช่วยเหลือเหลือคนมากว่า เพราะกับค่าดูแค่159 ไม่คุ้มกับการคุยโทรทีละชั่วโมงกว่า หรือการออกมาดูให้นอกสถานที่

สรุปว่า หมอดูที่คุณรักไร้พ่ายแนะนำ คนนี้ถือว่า...เป็นหมอที่ตั้งใจช่วยเหลือคนที่สุดค่ะ
    และทายได้แม่นที่สุดเท่าที่เคยทดลองดูคนที่คุณรักไร้พ่ายแนะนำมาทุกหมอ

14. dc006

dc006 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2005
    ว๊ายยย... ถ้าแม่นมากก็ตื่นเต้นจัง เพราะอนาคตที่น้องเค้าดูให้เรานี่ ดีสุดๆอ่ะ รอลุ้นๆ

15. Ben10

Ben10 สมาชิก

1 มิถุนายน 2009
    ดูมาแล้วค่ะ ตอนแรกคุยกับน้องเค้าตอนถามว่ารายละเีอียดว่าน้องเค้าดูยังไงบ้าง
    ทีแรกได้คุยกับเค้าก่อนโอนเงิน...ว่าจะดูเรื่องทั่วไปก่อนเรื่องทั่วๆไปก่อน(เพื่อทดสอบความแม่น) แล้วค่อยดูเฉพาะเจาะจงทีหลัง

พอโอนเงินเสร็จ ได้คุยกับน้องเค้า..ยังไม่ทันพูดอะไร..เค้าก็บอกว่าก็บอกว่าให้ดูเจาะจงเรื่องความรักก่อน คิก..คิก..คิก ที่โทรมาก็อยากดูเรื่องนี้แหละ แหมไม่ต้องบอกเลยนะ

ก็ทักตรงนะคะ แต่เรื่องของอนาคตยังต้องดูต่อไป สุภาพมาก คุยกันประมาณหนึ่งชั่วโมงค่ะ

(แต่กว่าจะได้ดูดวงรอตั้ง 2 วัน เพราะน้องเค้าคิวเยอะ แต่ละคนดูนานต้องเลื่อนเวลาออกไป น้องเค้าบอกว่าคืนก่อนที่จะดูให้เรา เค้าดูถึงตี 3...โอ้แม่เจ้า)

เผอิญดูไปไม่กี่เรื่อง..ก็แม่นนะคะ..(เคยไปดูหมอดูที่แม่นคนนึงที่วัดมหาบุศย์(ความเห็นส่วนตัวค่ะ)..เค้านั้นดูวันเดือนปีเกิด+ยิปซี เทียบกับน้องปรมีย์ได้ผลใกล้เคียงกันค่ะ คุยได้นานเหมือนกัน)..กับเรื่องทำนายอนาคตก็ยังรอดูต่อไป

ถือว่าคุ้มค่ะ และไม่ต้องเสียค่ารถเดินทางไปข้างนอก น้องเค้าสุภาพมาก พูดจาดี คุยนานก็ไม่มีบ่น ตอนโทรมีเสียงเหมือนสายซ้อนมา สงสัยว่าคิวต่อไปจะรออยู่ ...เค้าก็บอกว่ายังมีอีก 2 คิว (วันนั้น) เห็นแล้วสงสารแทน ลูกค้าแต่ละคนคุยกันเป็นชั่วโมงเลย...แม่นใช้ได้ค่ะ บางเรื่องเหมือนไม่น่าจะรู้ ก็รู้ิงิ

ถ้าจะว่าเค้าใช้จิตวิทยา ก็อย่าคิดมากค่ะ ...ดูยิปซีด้วย พ่วงด้วยจิตวิทยาให้เราได้ระบายแล้วสบายใจขึ้นด้วย อันนี้ก็โอเคค่ะ

แต่เดี๋ยวอีกวันสองวันจะดูเรื่องทั่วๆ ไปอีก แล้วจะเอามาเล่าให้ฟังค่ะ ...

16. Ben10

Ben10 สมาชิก

1 มิถุนายน 2009
    ปล...อยากไปดูดวงกับอ.วรรณนรีด้วยอ่ะ เห็นเค้าว่าแม่น 555+ (ตอนนี้กำลังบ้าดูดวง.. )

17. Saisawalee

Saisawalee ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

29 พฤษภาคม 2008
    ได้ดูกับน้องเค้ามาวันนี้ขอบอกว่าแม่นมาก สามารถทายได้ถูกต้องแม่นยำและละเอียดโดยไม่ใช้คำพูดจิตวิทยา ทายโรคของคุณพ่อคุณแม่ถูกด้วย ประทับใจมากๆ ในความแม่นยำและสุภาพของน้อง ราคาก็ถูกมากไม่เอาเปรียบเลย เรื่องของอนาคตต้องรอการพิสูจน์

18. suveeraya

suveeraya สมาชิกใหม่

16 พฤศจิกายน 2005
    โทรไปหลายครั้งแล้วไม่รับสายและไม่โทรกลับด้วยเป็นเพราะอะไรงงค่ะ

19. ปลาแมว

ปลาแมว เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2009
    ผมเคยดูกับน้องเค้าเมื่อสองเดือนที่แ้ล้ว ความแม่นยำระดับนึง แต่วันนั้นน้องเค้าไม่สบาย เสียงออกชัดมาก แต่ก็ยังอุตส่าห์ไม่บอกและดูให้ผม ผมเลยคิดว่าจะเว้นซักระยะแล้วค่อยให้น้องดูใหม่ครับ เพราะขนาดไม่สบายความแม่นยังเกินครึ่ง ผมถือว่าดีทีเดียว

ที่ผมประทับใจมากที่สุดคือ ความสุภาพ ความมีมารยาทของน้องเค้า ราคาที่คิดผมว่าไม่แพงเลยเมื่อเทียบกับสิ่งที่ได้ ผมขอให้น้องเค้าประสบความสำเร็จและเจริญรุ่งเรืองครับ ไว้คุยกันใหม่ครับ

20. betray

betray สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2008
    ได้ดูแ้ล้วค่ะ ค่อนข้างแม่น พี่เค้าทักตรงในหลายๆเรื่อง
    แต่พอดีดวงเราไม่ค่อยมีอะไร ก็เลยไม่รู้จะดูอะไร
    แต่ที่ทักมาก็นับว่าตรงค่ะ
    รู้สึกขนลุกแปลกๆตลอดเ้วลาที่ดูด้วยค่ะ
    ไม่ทราบว่าเพราะอะไรเหมือนกัน
    แต่ประทับใจพี่เค้ามากเลยค่ะ ทั้งความแม่นยำ และความสุภาพ