ขอแนะนำ "ปรมีส์" หมอดูพลังจิต ดูดวงผ่านมือถือ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 2 พฤษภาคม 2009.

1. chaobuddha

chaobuddha ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

28 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอบคุณ คุณปรมีส์ครับสำหรับผมถือว่าคุ้มมากเลยครับ รู้ว่าผมปฏิบัติธรรมและตอบเรื่องที่ผมสงสัยในอาการของสมาธิได้ถูกต้องเลยครับ และรู้ด้วยว่าผมจะเปลีี่่่ยนงานใหม่

2. boybangkok

boybangkok สมาชิก

23 กันยายน 2008
    จากประสบการ์ณดูดวงที่ผ่านมาวันนี้ เป็นเหมือนคุณคนนี้เป๊ะ

3. สาวสืบPantip

สาวสืบPantip สมาชิก

ถ้าเหมือนก็คงคนๆเดียวกันแล้วมั้งคะ คุณสมัครวันที่ 27/04/2010 โพสวันที่ 27/04/2010 สมัครวันเดียวกันโพสวันเดียวกันและตรงเข้ากระทู้คนๆเดียวเพื่อด่า ???

บังเอิญดิฉันเห็นคุณโพสกระทู้อีกกระทู้ เห็นว่าไปดูมา3หมอแล้วนี่คะ แล้วก็ว่าเค้าทั้ง3คน แต่เหมือนจงใจตรงมาด่าหมอดูคนนี้คนเดียว แปลกจัง:eek:

ขอโทษที่แอบสงสัยนะคะ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยนะคะ

4. boybangkok

boybangkok สมาชิก

23 กันยายน 2008

ไช่ครับ ผมพึ่งสมัครไหม่วันนี้ แต่ผมเล่นเว็ปนี้มานานแ้้ล้ว

และสาเหตุที่ผมสมัครมาโพสไม่ไช่ผมต้องการมาด่า มาว่า มากล่าวหา

แต่ผมต้องการบอกความจริง และบอกประสบการณ์กับทุกๆคนที่ยังไม่ได้ดูไห้รู้

ถ้าุคุณไม่เชื่อผมก้อไม่เปนไร ผมไม่ได้บังคับไห้เชื่อ ความจริงผมก้อพึ่งดูมาวันนี้เอง

และผมก้อเป็นคนละคนกับคุณที่คุณเอ่ยถึงด้วย

แม่นไม่แม่นเอาเป้นว่าไปดูเองแล้วกัน ขี้เกียจอธิบายยาว

แต่ไครสงสัยไม่แน่ใจว่าควรดูหรือไม่ดู pm หาผมก้อได้ ผมไม่อยากเล่าในกระทู้ เด๊วเค้าเสียหายหมด

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2010
  5. sweetlotus

sweetlotus เป็นที่รู้จักกันดี

ดูมาแล้วค่ะ สำหรับเราค่อนข้างแม่นนะคะ ที่เราบอกค่อนข้างเพราะลักษณะหน้าตาเราไม่ถูกอ่ะค่ะ แต่เรื่องอื่นถูกหมด เรื่องอนาคตเราก็ขอให้ถูกนะคะเพราะที่ทายไว้มันดี สาธุ สาธุ สาธุ

6. bobopink

bobopink เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    เพิ่งดูมาวันนี้เลยค่ะ

ก็คงประเมินให้ 70% ก่อนค่ะ

เพราะยังต้องรอเรื่องที่ยังมาไม่ถึง

แต่บางเรื่อง คุณปรมี ก็ทักขึ้นมาได้ถูกนะคะ

7. oillyoilly

oillyoilly สมาชิกใหม่

5 พฤศจิกายน 2010
    ดูมาแล้วค่ะ

เรื่องปัจจุบัน อจ ทำนายแม่นมากๆเหมือนตาเห็น เหมือน อจ มานั่งอยู่ใกล้ๆขณะที่เกิดปัญหาเลยค่ะ ให้ 95% เลยค่ะ

ส่วนเรื่องอนาคต มีบางส่วนเกิดขึ้นแล้วค่ะ ประมาณ สามเรื่องแล้ว เรื่องอื่นๆต้องรอดูเดือนหน้าค่ะ ว่าเกิดขึ้นหรืไม่ ยังไง

8. som1598

som1598 สมาชิกใหม่

14 ธันวาคม 2010
    ดูพร้อมน้องสาวค่ะ

ทำนายมาตรงหมดค่ะ

คุณปรมีส์พูดจาสุภาพมาก

:cool:

9. juriana

juriana เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2010
    ดูมาแล้วค่ะ
    ส่วนตัวไม่เคยดูทางโทรศัพท์เลย ขอบอกว่าสำหรับตัวเอง
    แม่นค่ะ มากเลยค่ะ

10. Annasa Tee

Annasa Tee สมาชิก

อยากลองดู

โทรแล้วฝากข้อความเมื่อกี้นี้เอง เราโทรจากต่างประเทศ ไม่รู้น้องเขาเห็นเบอร์หรือเปล่า

11. พุทธิวัฒน์

พุทธิวัฒน์ สมาชิก

12 กันยายน 2010
    อยากทราบหมายเลขบัญชีของน้องเค้าอกครับ จะได้โอนเงินได้ถูก เพราะเค้านัดวันที่ดูแล้วแต่ผมยังไม่รู้เบอร์เลยอะ

12. vanilla

vanilla สมาชิกใหม่

20 มิถุนายน 2006
    ไม่แม่นค่ะ

เปิดมา บอกพื้นฐานดวงไม่รวยก็ไม่แม่นแล้วค่ะ ค่อนข้างมั่นใจว่าฐานะทางบ้านตัวเองดีถึงดีมาก

เราถามว่าชาตินี้แก้ไม่ได้ ยังไงก็ไม่รวยเลยเหรอ เค้าบอกมันเป็นพื้นดวงแก้ไม่ได้ เราอาจจะมีเงินล้านได้ แต่ถึงสิบล้านไม่ คงไม่ถึง เงินสด + อสังหาริมทรัพย์เราขณะนี้เกินค่ะ

เค้าบอกว่าเราจะเป็นหนี้ เราเป็นคนไม่เคยยืมเงินใคร ทุกอย่างเราซื้อเงินสด ไม่ว่ารถหรือบ้าน ซึ่งตรงนี้เราบอกเค้าไม่ เค้าก็ว่านั้นแหละครับ จะต้องมีเหตุให้มี

บอกว่าไม่ได้ทำงานถิ่นที่เกิด จะได้ทำภาคเหนือหรือไม่ก็ภาคใต้ ( - -") ประเทศไทยมี 4 ภาคเองนะคะ สามารถฟังจากสำเนียงเราแล้วตัดภาคกลางออกไปได้

เสียไป 300 บาทค่ะ คุณปรมีย์ดูไป ไอค่อกแค่กไป ( - -") ตลอดการสนทนาครั้งนี้ เราให้ข้อมูลส่วนตัวเราน้อยมาก นอกจากชื่อนามสกุล เราไม่บอกแม้แต่สาขางานที่ทำ

เรื่องความรักก็ไม่แม่นค่ะ ถามเราว่าคบกับแฟน 2 ปีใช่ไหม เราบอกว่า ไม่ใช่ค่ะ เกิน เค้าบอกงั้นก็สามปี เราก็บอกไม่ใช่ค่ะ ( - -") สุดท้ายเราบอกเองว่าคบกี่ปีแล้ว

ถ้าจะให้แม่นคงเป็นเรื่องทำงานไกลถิ่นเกิด ไม่แม่น 80% แม่น 20% พิจารณาเองค่ะ