ขอแนะนำ สำหรับท่านที่ใช้ i phone ดาวน์โหลดฟรี App ThaiPray รวมบทสวดมนต์

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย Kungpow, 21 เมษายน 2009.

1. Kungpow

Kungpow เป็นที่รู้จักกันดี

Thaipray app รวมบทสวดมนต์คาถาต่างๆมากมาย สำหรับท่านที่ใช้ I phone สามารถดาวน์โหลดได้ฟรี เลยครับ ใช้งานง่ายมาก
    เข้า ไปใน app store แล้ว search คำว่า thai จากนั้นก็มองหา ThaiPray แล้วโหลดมาใช้ ได้ทันทีครับ สะดวกใช้งานง่ายมาก

ขออนุโมทนากับทีมงานผู้จัดทำ app นี้ด้วยครับ สร้างสรรค์มากครับ