ขอให้ท่านปรมาจารย์ ด้านโหราศาสตร์ไทย ลองทายดวงชะตาของ 2 ดวงนี้หน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย AbZo, 4 ตุลาคม 2019.

1. AbZo

AbZo สมาชิกใหม่

ขอให้ท่านปรมาจารย์ ด้านโหราศาสตร์ไทย ลองทายดวงชะตาของ 2 ดวงนี้หน่อยครับ ว่าสถานะความสัมพันธ์ เป็นอะไรกัน พ่อ/ลูก ญาติ/เพื่อนฝูง พี่/น้อง แฟน/คู่ครอง หุ่นส่วนธุรกิจ ฯลฯ แล้วความสัมพันธ์ของทั้งสองดวงนี้ โดยรวมแล้วเป็นอย่างไรบ้าง ขอเชิญโหรมืออาชีพ มือสมัครเล่น ลองทายดูนะครับ แต่ขอบอกใบ้ให้ว่า ความสัมพันธ์นี้มันลึกลับ สลับซับซ้อน ซ่อนเงื่อนมากๆๆ

ไฟล์ที่แนบมา: