ขุนแผน ๓ นาง รุ่นแรก รุ่นเดียว รุ่นสุดท้าย ของ หลวงพ่อน้อย ชินเสวี (แก้ไข 7 กย.)

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย ธัมมานุสรณ์, 10 สิงหาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ธัมมานุสรณ์

ธัมมานุสรณ์ Active Member

29 มิถุนายน 2008
    ... มีผู้แนะนำมาครับ ...

ว่า "ข้อมูลเย๊อะมาก ทำให้หาหมายเลขบัญชี" ไม่พบ

ก็เลยนำมาลงตรงนี้ให้ดูด้วย

( ขอบคุณมากนะครับ )

* * * * * * * * *

ท่านสามารถร่วมทำบุญ เพื่อรับวัตถุมงคล

ของ หลวงพ่อน้อย ชินเสวี วัดหนองในดง

ได้ด้วยการโอนปัจจัยร่วมทำบุญ มาที่ ...

บัญชีออมทรัพย์ ชื่อ

นายบุญส่ง กัดจิตร

ธนาคารกรุงเทพ สาขาย่อยมหาวิทยาลัยนเรศวร พิษณุโลก

620-0-09981-7

( เพิ่มค่าจัดส่ง 50 บาท ด้วยครับ )

2. ธัมมานุสรณ์

taksila ได้รับแล้วครับ

อนุโมทนาสาธุครับ

......................................

ถึง ... คุณ taksila

ยังมีรายการที่ยังลงไม่เสร็จอยู่บ้าง สามารถติดตามดูได้เรื่อยๆนะครับ

ขออภัยที่ถึงล่าช้า และขออนุโมทนาครับ

3. ธัมมานุสรณ์

ในช่วง 2 วันมานี้

มีผู้ต้องการคำปรึกษา ได้เล่าเรื่องราวมาให้ทราบครับ

เห็นว่าน่าจะเป็นประโยชน์ แก่คนทั่วไปได้บ้าง

................................

เป็นเรื่องเกี่ยวกับ "การโดนของคุณไสย" ครับ .

จากการที่เคยได้ยินคำครูบาอาจารย์
    และ ด้วยเรื่องส่วนตัวของผมเอง

... อนุมานได้ว่า ... ไสยศาสตร์ มีจริงๆครับ

พระเดชพระคุณหลวงพ่อพระราชพรหมยาน วัดท่าซุง
    ท่านไม่เปิดเผย วันเดือนปีเกิดจริงของท่านเลย
    ก็เพราะ .. มีพวกที่คอยจ้องเล่นงานท่านอยู่นี่แหละครับ
    มันเอาไปทำของไสยได้

หลวงพ่อท่านบอกว่า "เราไม่ได้เป็นศัตรูกับเขา ..
    .. แต่เขาคิดว่าเราเป็นศัตรูของเขา" ( นี่ซิ น่ากลัว )

ถามว่า .. "ยุคนี้มันยุควิทยาศาสตร์แล้ว ไสยศาสตร์น่ะมันไม่มีหรอก มันเป็นของหลอกลวง เป็นจิตวิทยา"

ผมเอง ขอตอบในฐานะนักวิทยาศาสตร์ที่ได้ปริญญาวิทยาศาสตร์บัณฑิต มา ... ว่า ไสยศาสตร์เนี่ย มีจริงครับ พิสูจน์ได้จริง ... เจอจริงๆแล้วจะ(หนาว)เชื่อเลย

หลวงปู่ปาน วัดบางนมโค ยังโดนของเลยครับ .. แย่เลย
    มันทำมาที นอนแน่นิ่ง ต้องให้อาจารย์แจงรักษาให้

ถามว่า .. พระระดับนี้ ทำไมยังโดนของได้
    ทำไมเทวดาไม่ช่วย พระไม่ช่วย ..
    .. ยันต์เกราะเพชรไม่ช่วยรึไง .. เจ้าของตำรานี่นา
    ไหนว่ากันคุณไสยได้ไงล่ะ ไหง-จารย์โดนเองล่ะ

พระน่ะ เทวดาน่ะ สิ่งศักดิ์สิทธิน่ะ ... เขาช่วยครับ
    แต่มันมีแค่บางรายการเท่านั้นแหละ .. ที่เกินวิสัยพระ
    มันเป็น "กฏของกรรม" ครับ .. เราจำต้องรับมันไป

แต่โดยปกติน่ะ ถ้าเราเคารพในพระรัตนตรัย สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ครูบาอาจารย์ .. และ ยันต์เกราะเพ็ชรอยู่แล้ว(ไม่ผิดครู)
    " ท่านช่วยอยู่แล้ว"

ถ้าท่านไม่ช่วยบ้างล่ะก็ .. ตายไปนานแล้วครับ
    ( เรื่องนี้ ต้องทำความเข้าใจให้ถูกต้องด้วย )

อย่ามีความเข้าใจผิดคิดว่า
    "คนโบราณน่ะโง่ เอาไสยศาสตร์มาหลอก มาขู่กันเล่นๆ"
    ใช่ว่าเกิดในยุคอวกาศแล้ว จะไม่มีสิทธิ์ "โดนของ"

.......................

ไสยศาสตร์นั้น เขาทำกันหลายแบบครับ
    - บางอย่าง ก็ส่งผลในทางเมตตามหานิยม เสน่ห์ หลงไหล
    - บางอย่างก็ทำให้เกิดอาการเจ็บไข้ได้ป่วย หรือตายไป
    - บางอย่างก็ทำให้เสียสติ บ้าใบ้ไปได้
    ฯลฯ

เมื่อสิบกว่าปีก่อน ที่ผมจัดได้ปฏิบัติธรรมที่จังหวัดหนึ่ง
    ชาวบ้านเขาเล่าให้ฟังว่า ...
    "ที่นี่น่ะ นายอำเภอตายไปหลายคนแล้วนะ ...
    พอผ่าท้องออกมา มีหนังควายแผ่นบะเริ้มเทิ้มอยู่ด้วย"
    นายอำเภอ "ตงฉิน" ไม่ยอมโกงกิน ไม่ลู่ตามลม มันเล่นซะตายเลย

อีกครั้งหนึ่ง ไปปักกลดกันบนเขา
    มีทั้งข้าราชการ ชาวบ้าน นิสิตนักศึกษา นักเรียน ฯลฯ
    เป็นร้อยๆคน ทั้งบนเขา รอบเขา และในเขตลานวัด

ช่วงตอนเย็นๆ ก็มีชาวบ้านมาบอกไว้แล้ว ว่า...
    คืนนี้มันอยากจะลองดี "ศิษย์วัดท่-ซุ-" คณะนี้ซะหน่อยซิ

ผมก็รู้ข่าวครับ .. แต่จะทำไงได้ล่ะ ก็มันจะเล่นเรานี่นา

ตอนเย็นก็ทำวัตรสวมนต์กันตามปกติ
    ( เรื่องกลัวน่ะ มันก็กลัวกัรทุกคนแหละ แต่จะทำไงล่ะ )
    ก็เลยเพิ่มบทสวดกันหน่อย .. ( ใส่กันมั่วไปหมด )
    - ชินบัญชร
    - ยอดพระกัณฑ์ไตรปิฎก
    - ธรรมจักร
    ฯลฯ

และ ก็ไม่ลืมปิดท้ายด้วยคาถาธุดงค์ ของหลวงพ่อวัดท่าซุง
    - เมตตัญ จะ สัพพะโล ฯ
    - อัปมาโณ ฯ
    - คาถา "บารมี ๓๐ ทัศ"
    ... อิติปารมิตตาติงสา อิติสัพพัญญูมาคะตา
    อิติโพธิมนุปปัตโต อิติปิโสจะเตนะโม .. 3 จบ

แล้วก็นั่งสมาธิกันประมาณ 30 นาที ภาวนาตรงเลย...
    " สัมปะจิตฉามิ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ... "
    ( กันคุณไสยได้ครับ )

ตอนค่ำ ก็เข้ากลดนั่งสมาธิกัน
    ปรากฏว่า ... มันมีแสงสว่างเป็นทางยาว พุ่งมาที่กลดเลย
    แตกดัง ตูมมม... คล้ายพรุ หรือประทัดแตก
    แต่ว่า แตกแล้วมันกลายเป็นคนครับ หน้าเหมือนเราๆงี้เลย
    แต่มันเข้ากลดไม่ได้ ... เราก็ไม่ยอดออกจากกลดกัน
    มันทำอะไรไม่ได้ ก็เลยไป .. ( ไอ้เราก็กลัวมันซะแทบแย่ )

อีกครั้งหนึ่ง คนที่ผมรู้จัก (เพื่อนซี้กันเลย .. ไม่บอกชื่อ )
    เมื่อก่อนโน้นทำงานอยู่ที่ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์
    แต่บ้านพักอยู่ที่โรงพยาบาล(แห่งหนึ่ง)

ญาติๆที่เป็นข้าราชการสาธารณสุขที่จังหวัด(หนึ่ง)
    ได้พาลูกชายกับลูกสะไภ้มาขอความช่วยเหลือ
    ... ลูกสะไภ้ โดนของจากพระ(แบบไม่ใช่พระ .. โล้นเหลือง)
    ที่ไปเรียนไสยเขมรมา ปักกลดข้างบ้าน เอาข้าวไปถวาย
    .. "มัน" .. ดันทำของใส่ซะนี่ (กินแล้วยังฆ่าเจ้าของอีก)

วันแรกๆ จะได้กลิ่นเหม็นๆคลุ้งทั้งบ้านเลย ไม่รู้มาจากไหน
    วันต่อๆมา เริ่มรุ่มร้อนในตัวเอง อารมย์หงุดหงิด โกรธง่าย
    วันท้ายๆ เริ่มมีปุ่มมีปม มีก้อนโตๆพองขึ้นมาตามตัว

ลูกสะไภ้ก็กลับไปหา "มัน" .. มันก็ช่วยรักษาให้ .. แต่เก็บตังค์
    ปุ่มปมเกิดขึ้นทีไร ก็ต้องไปหามันทุกที .. มันก็เก็บตังค์อีก
    (หลายครั้งหลายหน เก็บตังค์ตลอด มันแก้แล้วก็ทำใส่ใหม่อีก)
    .. ก็เลยพามาหา .. เพื่อนของผม ที่โรงพยาบาล

เพื่อนคนนี้ก็ "หมอผีขนานแท้ครับ" .. จบสายวิทย์ฯมา
    ทำงานศูนย์วิทย์ฯการแพทย์ บ้านก็พักในโรงพยาบาล
    ( แต่ดันมารักษาคุณไสย .. ซะงั้น )

เพื่อนผมนี่ แกก็พอจะมีความรู้อยู่บ้าง(นิดนึง)
    "ได้ขี้ปากครูบาอาจารย์มาไว้ใช้งาน"

อันดับแรกก็นั่งหลับตาเลย (สงสัยจะง่วงจัด ใช้หน่อย หลับเลย)
    ลืมตามา บอกว่าโดนของ ( เดาเป่าว้า....)
    ให้เตรียมขันน้ำมนต์ ธูป เทียน ดอกไม้ไหว้ครู
    เปิดเทปบวงสรวงเลย ของหลวงพ่ออะไรก็ไม่ทราบ
    ขึ้นต้น ว่าอะไรน๊า... "ปุริมัญ จะ ทิสังราชา ..." นี่แหละมั้ง
    แล้วก็เอาน้ำมนต์ชาตงชาตรีอะไรก็ไม่รู้ เทใส่ขันไปด้วย
    แล้วก็ให้คนป่วยสวดมนต์นั่งสมาธิด้วย

พอทำน้ำมนต์เสร็จแล้ว .. ก็เอามีดเล็กๆเล่มนึงมาวนในขัน
    ผมถาม ได้ความว่า "เป็นมีดโต้ วัดท่าซุง ปี 35"
    เวลาวนขัน ก็ท่องว่า "ทุกขา ทุกขัง ปะติถิตัง สัมปะติจฉามิ"

ต่อมาก็ท่องว่า ...
    นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ มะอะอุ พุทธะสังมิ
    ตามด้วย ... ภาวนาว่า "สัมปะจิตฉามิ" อยู่พักใหญ่

มันประหลาดอัศจรรย์จริงๆครับ .. ผมเห็นกะตาเลย (ดูมันทำ)
    พอเพื่อนเอาน้ำมนต์มาพรมตัวคนป่วย มันเกิดก้อนๆวิ่งได้ครับ

" โอ้ววว... มายบุ้ดดา " ไม่เคยพบเคยเห็นเลย
    ทางการแพทย์วินิจฉัยไม่ออกเลย
    สมัยเรียนก็ไม่เคยเจอคนไข้แบบนี้ ... ก้อนเนื้อวิ่งได้

มันวิ่งหนีน้ำมนต์ครับ
    พรมตัว มันก็ไปแขน .. พรมแขน มันก็กลับมาตัว วิ่งไปขา
    เหมือนวิ่งไล่จับหนูอย่างนั้นเลย

สุดท้าย .. คนป่วยตกใจมาก (หมอก็ตกใจไม่แพ้กันครับ )
    ก็เลยเอามีดหมอวัดท่าซุงมาช่วยด้วย ช่วยกันต้อนไล่มัน
    พรมน้ำมนต์ไล่ให้มันวิ่งไปทางแขน แล้วเอามีดหมอจ่อตุดมันไป

สุดท้าย ไล่มันจนสุดปลายนิ้วครับ .. พรมน้ำมนต์ .. ปิ๊ง .. หาย

เป็นประสพการณ์ประหลาดจริงๆเลยครับท่านผู้อ่าน
    "ผมเห็นจะๆกะตาเลย" (นั่งดูเพื่อนทำอย่างติดขอบสนาม)
    นี่เป็นแบบ "ต้องการฆ่ากันครับ"

..................................

บางเรื่อง ก็เป็นในทางเสน่ห์หลงไหลครับ
    เรื่องนี้ เกิดกับคนที่ผมรู้จักอีกเช่นกัน
    เธอเป็นสาวสวย สุดสวยเซ็กซี่ ครับ ... เสือๆก็เลยสน

บังเอิญว่า วันหนึ่ง ไปโดนเขาแตะตัวขึ้นมาครับ
    (มันใช้ของไสยศาสตร์ แบบว่า สีผึ้งผีเป็นตัวๆเลย ไม่ส่งวิญญาณล่ะ)
    .. "หม๊ดท่าเลย" .. เขาชวนไปไหนไปหมดเลย ดูหนงดูหนัง
    ไปเที่ยว ไปกินข้าว .. แม้แต่ ชวนไปห้องนอนเขา ก็ยังไป

ดีนะ มันยังไม่ออกลายมากนัก .. ก็เลยรอดมาได้

ผมเห็นท่าทางน้องมันแปลกๆไป (ก็เลยไปถามเพื่อนผม)
    เพื่อนก็บอกวิธีแก้ให้ .. เห็นบอกว่า ทำตามหลวงพ่อครับ
    ( หลวงพ่อไหนก็ทราบ มันไม่ยอมบอก กลัวจะชม-จารย์เกิน )

ปรากฏว่า ... หายเป็นปกติครับ
    ( วิธีของหลวงพ่อองค์นี้นี่ ดีจริงๆครับ )

..........................

มีข้อแนะนำซักอย่างครับ . ต้องระวังอย่างมากเลย ก็คือ..

ถ้ารู้ว่า "โดนเขาทำเสน่ห์" ไปหลงไหลเขาทุกวี่ทุกวันละก็

ห้ามทำเสน่ห์ดึงกลับเด็ดขาด .. ไม่งั้นคนป่วยจะซวยหนัก

"เหมือนคนโดนดึงทั้ง 2 ทาง ... จิตก็กระเจิงไปกันใหญ่"

ต้องแก้ของเก่าออกก่อนครับ ... แล้วค่อยเสริมดวงให้เขา

...................

แต่หมอแก้ไสยสาสตร์มักพลาด หรือลืมเรื่องนี้ครับ

"แก้แล้ว ไม่กัน ... มันก็เลย โดนทำใหม่อีก"

... ผมมีข้อเสนอแนะครับ ...

( อย่าหาว่า ยกยอปอปั้นครูบาอาจารย์จนเกินไปเลยนะครับ ..
    ขององคือื่นๆดีๆมีเย๊อะครับ .. แต่ผมมันโลกทัศน์แคบ ไม่รู้จัก )

ท่านไปวัดท่าซุง อ. เมือง จ. อุทัยานี เลยครับ
    ( ใครในเวปพลังจิตไม่รู้จักนี่ ... จุด ๆ ๆ ๆ ... เลยล่ะครับ )
    หลวงพ่ออะไรก็ไม่ทราบ ชื่อท่านมี 3 สิ่งอยู่ในนั้น
    (ชื่อของท่าน ผียังกลัวเลย เคยมีคนเอาชื่อไปขู่ผีที่เข้าคน ออกเลย)

1. เหรียญคู่มหาลาภ มียันต์เกราะเพ็ชรด้วย(เหลือน้อยแล้วนะ)
    2. ธงยันต์เกราะเพชร (เริ่มน้อยอีกแล้วเช่นกันครับท่าน)
    3. ธงมหาพิชัยสงคราม
    4. ... " ของทั้งหมดของท่านนั่นแหละ ... ดีทั้งวัด "
    ... รีบๆไปเอาไว้ซะ ก่อนที่ผมและคณะจะไปกวาดเอามาอีก ...
    (ก็ตามแต่จะเลือกใช้ครับ โดยรวมแล้ว ท่านทำไว้ดีทุกๆด้าน )

... แก้แล้ว อย่าลืมกันนะครับ ไม่งั้นมันก็กลับมาทำเราอีกได้ ...

. เหนื่อยแล้วครับ สวัสดี .

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กันยายน 2008
  4. nemesis_2523

nemesis_2523 เป็นที่รู้จักกันดี

รอโอนอยู่นะครับ แต่ยังไม่ทราบราคาของกุมารไม้แกะในน้ำมันเลยคับผม

5. ธัมมานุสรณ์

nemesis_2523 ...

รอโอนอยู่นะครับ

แต่ยังไม่ทราบราคาของกุมารไม้แกะในน้ำมันเลยคับผม

............................

ต้องขอโทษจริงๆเลยครับ

ลงภาพแล้ว แต่ลืมลงราคาให้

ขอบคุณมากครับที่ท้วงติงมาครับ .

เห็นคุณติดตามาตลอดเลย ... เดี๋ยวผมแถมของให้เป็น
    ... "การขอโทษ" ... ก็แล้วกันครับ

5. กุมารทอง-แช่น้ำมันเมตตา (เนื้อไม้)
    แกะจากไม้กาฝากขนุน และไม้หิ่งหายที่หลวงพ่อน้อยท่านเก็บบไว้และเสกไว้นานมากแล้ว แต่ท่านไม่เคยได้มอบให้ใครมาก่อน มอบมาให้ผมเพียงรายเดียวเท่านั้น . คุ้มครองป้องกันภัยดีมาก ใช้ค้าขาย หรือ เป็นเมตตามหานิยมได้ด้วย

เนื่องจากเป็นไม้แกะเป็นหุ่นกุมารทองครับ เพราะฉะนั้น ลักษณะการแกะออกมา จึงไม่เหมือนกัน ขึ้นอยู่กับลักษณะและขนาดของไม้ชิ้นนั้นๆด้วย . ตอนแรกกะว่าจะถ่ายรูปมาให้ดูทุกตนเลย แต่ว่า ใช้เวลามากครับ ก็เลยถ่ายคร่าวๆมาให้ดูเท่านั้นเอง

ไม่รู้ว่าจะให้เลือกยังไงดี ... ก็เอาเป็นว่า ใครบูชาก่อน โอนปัจจัยมาก่อน เราก็เลือกตัวสวยๆ โตๆ ให้ก่อนเลยละกันครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

( เหลือเพียง 8 ขวดละ 259 บาท ... นอกเวปบูชากันไปเย๊อะเลย )

... รายการผู้บูชา ...

Nemesjs 2523 21-08-08 09.01 am. p.79 ( จองไว้ก่อน )

Robotboy 21-08-08 10.21 am. p.80 ( จองไว้ก่อน )

xxx 00-08-08 00.00 pam. p.00 ( โอนเงินแล้ว/จองไว้ก่อน )

จำนวนที่เหลือ ... x องค์

6. กุมารทอง-แช่น้ำมันเมตตา(ไม้กาฝากขนุน)

( เหลือบูชา .... องค์ๆละ 259 บาท )

... รายการผู้บูชา ...

xxx 00-08-08 00.00 pam. p.00 ( โอนเงินแล้ว/จองไว้ก่อน )

จำนวนที่เหลือ ... x องค์

6. sayank

sayank เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณครับ

7. nemesis_2523

nemesis_2523 เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินให้แล้วครับ รายละเอียดอยู่ใน PM ครับผม

8. โพธิ์โสฬส

โพธิ์โสฬส สมาชิก

13 สิงหาคม 2008
    ขอจองตะกรุดเสริมดวง หลวงพ่อน้อย 1 ดอกครับ อาจจะโอนเงินช้านิดนึงนะครับ แต่ภายใน 15 วันนี้ครับ

9. paimanam

paimanam เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2007
    ขอจอง
    1.ขุนแขน ๓ นาง มหาเสน่ห์
    - ด้านหน้าฝังหัวใจเพชร 1 ดวง ... ด้านหลัง บรรจุ "อิ้นคู่มหาเสน่ห์" เนื้อทองเหลือง ด้านข้างอิ้นคู่ จารยันต์ "นะ มหานิยม" และ "อุ รูปทอง"
    ( มีเพียง 10 องค์เท่านั้น บูชาองค์ละ 599 บาท ) จำนวน 1 องค์

ขอจองไว้ก่อนนะครับ จะโอนให้ไม่เกินสิ้นเดือนนี้ หากโอนแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

10. ธัมมานุสรณ์

........................

ขออนุโมทนาที่ร่วมบุญด้วยกันครับ

11. ธัมมานุสรณ์

Narong Phenglarp<O:p</O:p
    243-0206 Sanfleche<O:p</O:p

Simokawairi 109-1<O:p</O:p
    Atsugi Kanagawa<O:p</O:p
    <?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com[​IMG]</st1:country-region><ST1:pJapan

12. ธัมมานุสรณ์

......................

รับทราบครับ

13. ธัมมานุสรณ์

..............................

ครับผม โมทนาครับ

14. ธัมมานุสรณ์

..........................

เลื่อนกำหนดการณ์ไปศรีสะเกษครับ

จะไปเย็นวันศุกร์นี้ กลับสายๆวันอาทิตย์ครับ

15. ยุภาภรณ์

ยุภาภรณ์ เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2008
    ได้รับพระแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
    (ทำยังไงดี อยากร่วมบุญทุกอย่าง อยากได้บูชาไปหมด)
    ขอจองเพิ่มอีกอย่างค่ะ
    ตะกรุดเสริมดวง
    โอนเงินพร้อมกันแล้วจะแจ้งให้ทราบค่ะ

16. ธัมมานุสรณ์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 สิงหาคม 2008
  17. ธัมมานุสรณ์

.... ประกาศ พิเศษครับ ....

* พระผง หลวงปู่สรวง *

. . . . . . . . . . . . . . . . . .

รุ่น ... บายตึ๊กเจีย - ข้าวน้ำดี เศรษฐีใจบุญ

... พิมพ์ที่ ๒ ...

พิธีมหาพุทธาภิเษก

โดย พระเกจิอาจารย์ แห่ง อีสานใต้
    ( ศิษย์เก่าหลวงปู่สรวง )

พ.ศ. ๒๕๔๔

ณ ศาลาทม วัดไพรพัฒนา
    อ. ภูสิงห์ จ. ศรีสะเกษ

... รุ่นพิเศษ ...

ติดเกศา - จีวร - ผ้าแพรคลุมสรีระ

... ของ ...

หลวงปู่สรวง เทพเจ้าเดินดิน
    มหาปูชนียาจารย์
    ผู้วิเศษ แห่ง ภูตะแบง

ทำบุญองค์ 359 บาท

[​IMG] [​IMG]

... สมนาคุณ ...

ฟรี ผ้ายันต์หลวงปู่สรวง บายตึ๊กเจีย ผืนละ 29 บาท จำนวน 3 ผืน

..................

และ ... เหรียญหลวงปู่สรวง
    ติดจีวร - ผ้าแพรคลุมสรีระหลวงปู่

... บูชา ๒๕๙ บาท ...

[​IMG] [​IMG]

( ฟรี ... สมนาคุณ ผ้ายันต์ ๒ ผืน )

18. สายพราย

สายพราย สมาชิก

วันนี้ผมโอนเงินแล้วนะครับ รายละเอียดทาง PM ครับ
    ขออนุโมทนาด้วยครับ

19. ธัมมานุสรณ์

( เพิ่มเติม 27 สิงหาคม 2551 )

... พิเศษ ...

ได้รับวัตถุมงคล มาจาก คุณเกษ ศรัทธา
    ( ทายิกาวัดไพรพัฒนา )

... กรุณาส่ง ...

"พระผงพิฆเณศ-หลวงปู่สรวง"
    ( ติดเกศา-จีวร .. ปิดทับด้วยทองคำเปลวแท้ )

... มีเพียง 11 องค์ เท่านั้น ...

* * * เปิดให้บูชา * * *

ร่วมทำบุญทุกๆอย่างกับ ธัมมานุสรณ์

องค์ละ 399 บาท เท่านั้น

สมนาคุณด้วย

ผ้ายันต์ หลวงปู่สรวง บายตึ๊กเจีย .. 2 ผืน ..

... ฟรี ...

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

....... ติดตามได้จาก ......

- ทำบุญ...รับวัตถุมงคล(มีดหมอวัดโขงขาว,ลพ.ฤาษีฯ,ลป.สรวง และ พระเกจิ)
    http://palungjit.org//showthread.php?t=136444

<!-- / message -->

20. ธัมมานุสรณ์

.................................

ขอโมทนาครับ

... นิสิตเรียนเสร็จแล้ว ก็น่าจะส่งได้ก่อนเที่ยงนะครับ ...

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้