ข่าวดี แจกลูกอมนารีโหยหา จากหลวงพี่คิว(จากสีผึ้งสุดยอดมวลสาร)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ryukiq1982, 9 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ryukiq1982

ryukiq1982 เป็นที่รู้จักกันดี

http://palungjit.org/threads/สีผึ้ง...หลวงพี่คิว-แจกครบรอบวันเกิดหลวงพี่คิว.316710/

กรุณาอ่านก่อนลงชื่อนะครับ

หลังจากที่ท่านสมาชิกเก่า ๆ ที่ได้รับสีผึ้งสุดยอดมวลสารของหลวงพี่คิวไปใช้แล้ว มีประสบการณ์มาเล่าขานกันมาก ท่านเลยได้เมตตา นำมวลสารไปปลุกเสกเพิ่มหลายที่ แล้วได้ทำเป็น "ลูกอมนารีโหยหา" แค่ชื่อก็สุดยอดแล้ว แต่ทำได้ไม่มากเพราะมวลสารน้อย แล้วก็ได้จะแจกให้ลูกศิษย์ใกล้ชิด และเมตตาแบ่งมาให้เป็นขวัญและกำลังใจในการดำเนินชีวิตในด้าน ค้าขาย การงาน ตลอดทั้งเมตตามหาเสน่ห์ ​

ครั้งนี้เป็นเครื่องรางที่เพิ่มในด้านของ กันกระทำคุณ เพราะมีมวลสารที่ได้มาเพิ่มจากท่านไปปฏิบัติธรรม และได้ไปให้อาจารย์ปลุกเสกอีกหลายท่าน และก็ที่ขาดไม่ได้ คือ มีสีผึ้งสุดยอดมวลสารอยู่ในลูกอมด้วย จึงเอาข่าวดีมาบอกต่อกัน​

สำหรับท่านที่ได้สีผึ้งสุดยอดมวลสารไปแล้ว นำประการณ์ต่างๆ มาแลกเปลี่ยน ให้สมาชิกได้ทราบ ตัวกระผมก็จะ มอบ เสือมวลสารมหาอำนาจ ที่ท่านได้ไปบูชามา เป็นของสมณาคุณให้มีแค่ 10 ตัว ข่าวดี อย่าช้า...............

ได้รับข่าวดีมาแล้วครับ​

หลวงพี่ท่านกลับมาแล้ว ได้นำมวลสารไปปลุกเสกกับอาจารย์หลายที่ แล้วก็เพิ่มพุทธคุณพิเศษให้กับมวลสารแต่ใครที่จะขอรับสีผึ้งสุดยอดมวลสารหลวงพี่คิว(สมาชิกที่ได้รับเลือกเก่า ที่ติดค้างอยู่นาน จะได้รับลูกอมจากหลวงพี่คิว เป็นพิเศษ)
    แต่ท่านสมาชิกเก่า ๆ ที่ได้รับสีผึ้งสุดยอดมวลสาร รุ่น 3 ไปแล้ว ก็เป็นการที่โชคดีแต่โชคร้ายที่หลวงพี่คิวเลิกทำสีผึ้งไปแล้ว เพราะว่าของแรงมาก ๆ จนกลัวว่าจะมีคนใช้ผิดทางบ้าง จนเกิดปัญหา)ท่านเลยหยุดทำ น่าเสียดายมาก ๆ ​

ลูกอมนารีโหยหาที่ท่านทำชุดนี้ มวลสารครบ ทุกด้าน
    ไม่ว่าจะเป็น เมตตา มหาเสน่ห์ เสริมบารมี โชคลาภ กันกระทำคุณ หนุนดวง

ท่านจะทำจะทำประมาณ 55 ลูกเท่านั้น เพราะได้ฤกษ์ วันเสาร์ที่ 5 เดือน 5 ปี 2555

ไม่รู้จะเริ่มแจกเมื่อไหร่ ใครเป็นแฟนพันธุ์แท้ ของขลัง ไม่ควรพลาด ไม่รู้ผมจะได้รับมาแจกท่านสมาชิกเท่าไหร่ไม่ทราบ แต่จะเอามาให้ได้เยอะที่สุดแล้วกันนะครับ

ถ้าอย่างไรก็ลงชื่อไว้ก่อนแล้วกันนะ ถ้าได้มาน้อยผมก็ต้อง จับฉลากเอาแล้วกันนะ อย่าว่ากันนะ ของดีมีน้อย..............................

มวลสารในลูกอมนารีโหยหา

มีเทียนขี้ผึ้งปลุกเสก, มีมวลสารมหาเสน่ห์ต่าง ๆ, มีหนังหน้าผากเสือและหนังเสือขนเสือมหาอำนาจ, ผงว่านเสือมหาอำนาจจากหลวงพ่อปาน(วัดบางเหี้ย), มหาว่าน 108 อย่าง มีผงว่านพุทธคุณ 108 , มีผงแก่นขนุนโดนฟ้าผ่าตายพราย(ตำรากันกระทำคุณต่าง ๆ) , เหล็กไหล, เพชรหน้าทั่ง,ข้าวสารหิน,พระธาตุพระสีวลี(ด้านโชคลาภ),ดินจากสังเวชนียสถานจากประเทศอินเดีย 4 แห่ง ,เหล็กน้ำพี้ , ว่านมหาเสน่ห์ มหาลาภ คงกระพัน อีกนับไม่ถ้วน, และที่ขาดไม่ได้คือสีผึ้งสุดยอดมวลสารของหลวงพี่คิว , กระทำการปั้นทีละลูก เสกทีละลูก
    (ขออนุโมทนากับอาจารย์ทุกท่านของหลวงพี่ด้วยครับ)

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 พฤษภาคม 2012
  2. นิพพานให้ได้

นิพพานให้ได้ เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2008
    ขอลงชื่อเลยครับ
    ขอบคุณครับ

3. ryukiq1982

ryukiq1982 เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับผู้ที่ลงชื่อจองไว้

jaetechno
    payom37
    jumpi
    ttmmtt
    คุณชัชช์
    asta
    kang_som
    นิพพานให้ได้
    ต้นน้ำธรรม

ประมาณปลายเดือน พฤษภาคม จะได้ทราบรายชื่อสมาชิกที่ได้รับลูกอมนารีโหยหา

รายชื่อสมาชิกที่มาเล่าประสบการณ์จากสีผึ้งสุดยอดมวลสารหลวงพี่คิว ได้รับเสือมวลสาร มีแค่ 10 ตัว​

beer1358
    rachja
    kang_som
    ชัชช์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 พฤษภาคม 2012
  4. atfirst

atfirst เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2011
    ขอลงชื่อด้วยคนนะครับ

5. boontang

boontang เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อด้วยคนนะครับ

6. เพื่อนใหม่

เพื่อนใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอลงชื่อด้วยคนครับ
    ขอบคุณครับ

7. AYIRIS

AYIRIS เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อรับด้วย1คนครับ
    ขอบคุณมากครับ

8. pho2601

pho2601 เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2007
    ขอลงชื่อด้วยครับ
    วรุณ บุษราคัมวดี
    สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครนายก
    90 หมู่ 7 ตำบลเขาพระ อำเภอเมือง จังหวัดนครนายก 26000
    ขออนุโมทนาด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤษภาคม 2012
  9. chalakorns

chalakorns เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2007
    ลงชื่อด้วยครับ

10. benja_boom

benja_boom สมาชิก

ขอลงชื่อด้วยคนค่ะ

11. sky6

sky6 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อรับด้วยคนครับ

12. vangiras

vangiras เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อด้วยคนครับ

13. NongToung

NongToung Active Member

12 มิถุนายน 2008
    ขอลงชื่อด้วยครับ ขอบคุณครับ

14. ชัยภัสสร

ชัยภัสสร เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2011
    ขอลงชื่อเอาไว้และขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    สรวิชญ์ นามสุข
    479 หมู่ที่ 1 ต.สวนหลวง
    อ.เฉลิมพระเกียรติ
    จ.นครศรีธรรมราช
    80190

15. รัตนะภา

รัตนะภา Active Member

นายพงศธร มาลา 823/61 ม.6 ต.จอหอ อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30310

16. หนูซ่า

หนูซ่า เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อรับด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

17. SkoyceGirl

SkoyceGirl เป็นที่รู้จักกันดี

มาลงชื่อนะคะ อกหักมาสองรอบแล้ว ขอสิ่งยึดเหนี่ยวทางใจบ้าง เพิ่มความมั่นใจ

18. suntamai

suntamai Active Member

13 กันยายน 2011
    ขอลงชื่อรับด้วยครับ:cool::cool:

19. วารินทร์ นานา

วารินทร์ นานา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อรับด้วย ครับ ขอบคุณมาก

20. nuttee32

nuttee32 Active Member

ลงชื่อด้วยคนค่ะ
    นัตย์ธี สอนขำ 30/16 ถ.ศุลกานุกูล อ. เมือง จ.สตูล 91000

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้