ข้อความจากต่างมิติ-ก้าวกระโดดทางวิวัฒนาการครั้งยิ่งใหญ่ของมนุษยชาติ ไปสู่มิติที่ 5

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Chayutt, 30 มิถุนายน 2010.

1. เราวันนี้

เราวันนี้ สมาชิกใหม่

12 ธันวาคม 2011
    ขอบคุณคุณชยุตที่ช่วยขยายภาพครับผม

2. ไอ้นอกโลก

ไอ้นอกโลก Active Member

ขอบคุณสำหรับบทความชุดใหม่ของคุณ"มี๊ด" ครับ อ่านแล้วสว่างจ้าเลยล่ะฮะ..55+

อีกไม่กี่ชั่วโมงก็เป็นวันปีใหม่แร่ะ.. ผมขอให้เพื่อนๆที่น่ารักทุกๆท่าน.. จงมีแต่ความสุขสมความปรารถนาในทุกๆสิ่งที่สร้างสรรค์.. บริหารใจ ให้มี"สติ"อยู่ทุกขณะ ก็ถือว่าได้เริ่มต้นปีใหม่แบบสดใส.. จะทำการสิ่งใดก็มีชัยไปกว่าครึ่งแล้วล่ะฮะ รักๆๆจุ๊บๆๆ..เจอกันใหม่ปีหน้านะครับบบ

3. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

เช่นกันนะครับคุณนอกโลก ^^
    ขอให้ทุกท่านมีความสุข สดชื่น สมปรารถนา เนรมิตอะไรก็ให้สำเร็จสมดังใจ
    พร้อมด้วยจิตใจที่เบิกบานงอกงามในทุกๆมิตินะครับ

รักครับ....>>> จุ๊บ จุ๊บ จุ๊บ :cool:
    ( แจก จุ๊บๆๆ ครั้งแรกเลยนะเนี่ย amazing กันจัง อิอิ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 ธันวาคม 2011
  4. uuuu0010

uuuu0010 เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2009
    ขอให้มีสิ่งดีๆ ในชีวิต
    ขอให้จิตเบิกบาน ปานฟ้าใส
    ขอให้มีความรัก ประจักษ์ใจ
    ขอให้ได้สิ่งที่หวัง อย่างใจปอง

5. Senju

Senju Active Member

12 กันยายน 2010
    สวัสดีปีใหม่ครับน่ะครับทุกคนมีความสุขมากๆสุขภาพแข็งแรง
    คิดสิ่งใดสมปราถนาและเจริญในรักเจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปน่ะครับ ^^

:cool:

6. Isreal

Isreal เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2011
    สวัสดีปีใหม่คุณ Senju และเพื่อนๆทุกๆท่านด้วยนะคะ
    เพิ่งกลับจากสวดมนต์ข้ามปี ขอให้ความโชคดีและพรทุก
    ประการที่ได้รับมาหลั่งไหลมาสู่เพื่อนๆที่น่ารักทุกๆคนค่ะ

;aa18

7. ลุงชิด

ลุงชิด เป็นที่รู้จักกันดี

happy new year 2012. GOD BLESS YOU.

8. Senju

Senju Active Member

12 กันยายน 2010
    ครับมีความสุขกันถ้วนหน้าทุกๆคนเลยน่ะครับ
    ปีทองคงจะได้เห็นการเปลี่ยนแปลงอะไรหลายอย่างน่ะครับ

:cool::cool::cool:

9. rossalen

rossalen เป็นที่รู้จักกันดี

We Are Your Friends
    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=4yTkrdsg4Qo]Carpenters - Calling Occupants of Interplanetary Craft (Long version, No DJ) - YouTube[/ame]

10. quran

quran สมาชิก

18 ธันวาคม 2011
    [MUSIC][/MUSIC]สวัสดีปีใหม่:cool:

ไฟล์ที่แนบมา:

11. everynothing

everynothing สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ วันนี้ปีใหม่ เลยตัดสินใจสมัครสมาชิก
    ออกมารับแสงสว่าง หลังจากที่ซุ่มอยู่นาน

ต้องขอบคุณข้อความของนักแปลทุกท่านนะคะ
    เพราะมันช่วยให้เราเริ่มตื่นออกมาจากฝันร้าย
    ^^

12. UncleGee

UncleGee เป็นที่รู้จักกันดี

ผมตามอ่านข้อความจากต่างมิติ มาระยะหนึ่งแล้ว รู้สึกว่าช่วยให้จิตใจเปิดกว้างขึ้น
    ขอบคุณมากครับ

สุขสันต์วันปีใหม่ ๒๕๕๕ แด่ทุกท่านด้วยครับ

13. IIvII

IIvII Active Member

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านค่ะ...ขอให้ความรักอันอบอุ่นและแสนจะอ่อนโยนโอบกอดล้อมรอบดวงจิตทุกท่านไว้ให้พบแต่ความสุขทุกประการนะเจ้าค่ะ*-*

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มกราคม 2012
  14. tangOAH

tangOAH เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2011
    นี่คุณเมยาวี กรุณามาทักทายกันให้ถี่กว่านี้หน่อยดิคะ
    ชอบจริงเรยน้าเป็นนักอ่านเงาเนี่ย
    เข้ามาใกล้ชิดครอบครัวหน่อยสิคะ ครอบครัวเราจะได้อบอุ่นงัย ชิ.....

15. richsi

richsi สมาชิก

...สุขสันต์วันปีใหม่ 2555.....

สวัสดีปีใหม่ค๊า...า
    ขอให้พี่ๆ เพื่อนๆ และทุกท่านมีความสุข...มีความสมหวังตลอดปีใหม่นี้นะคะ

HAPPY & HAPPY for new year 2012 ...kaaa
    I wish u have a good new year and good things come to your life....kaaa.....

Love Love>>>Jub Jub Jub ^___^(k)(k)(k)

16. richsi

richsi สมาชิก

ขอขอบคุณ...คุณโซ่..มากมากค่ะ..ที่.ให้ความกระจ่าง
    ขอบคุณจริงๆ ค่ะ..จะติดตามผลงานตลอดไปเลยค่ะ...

17. Chayutt

Chayutt รูปเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านนะครับ
    และขอสวัสดีปีใหม่มายังทุกๆท่านด้วยนะครับ

ปีนี้แหละ 2012 เราก็จะได้รู้กันหละ
    ว่าข้อมูลที่เราแปล และ อ่านกันไปทั้งหมดนี้
    มันจะมีข้อพิสูจน์อะไรที่เป็นรูปธรรมให้เราได้เห็นกันหรือเปล่า

เรามารอลุ้น รอดู ด้วยกันนะครับ

..................................

18. kindred

kindred เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    สุขสันต์วันปีใหม่ ค่ะ ทุกๆท่าน
    มีความสุขมากๆนะคะ

19. deliver me

deliver me เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2011
    สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะครับ

;k03 ​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มกราคม 2012
  20. อาจีฟา

อาจีฟา เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2009
    Happy New Year 2555,2012 โชคดีตลอดปี ทุกท่่านครับ