คาถา...อิ่นแก้ว

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย เพชรฉลูกัน, 22 ตุลาคม 2008.

1. Partiharn

Partiharn เป็นที่รู้จักกันดี

ขั้นตอนการทำพิธี
    1.ดอกเจ็ดสีอะไรก็ได้ไม่จำกัด ใส่ในขันธ์ พร้อมเงิน บุชาครู 132 บาท
    2.อิ่นแก้ว ไม่มี ขอเปงรูปถ่าย แทน ได้ ช่ายปะคับ

3.เอาฤกษ์ยาม วันจันทร์ เปนวันมหาเสหน่ห์
    4.ตั้งจิต ขออนุญาต แม่ธรณี และเทวดาประจำตัวเค้า นึกถึงหน้าคนรักเก่า พร้อมกินยาไวกร้า ดูหนังเอ้ก เพื่อเพื่ม ราคะ ให้ตัวเอง
    5.จุดธุปเทียน บูชาครู ขอแรงครูมาช่วยเปง พลัง กำลัง บันดาลให้ ประสบผลสำเร้จทุกประการ พร้อมกับท่องคาถา
    อิ่นเฮ๋ย...อิ่นแก้ว....อิ่นกอดคอแยง อิ่นแป๋งใจ๋ฮัก แป๋งเมียแป๋งผัว แป๋งตั๋วจู๊ฮัก อี่..(ใส่ชื่อคนที่เราปราถนา)..ฮักกูแต๊เนอ เออฮัก เออฮัก อมสาวหุมติดติด

นั่งนึกถึงตอนที่เคย เสพสังวาทกาน ท่องไปเรื่อย ๆ จนก่า น้ำกาม จะหลั่งออกมา หรือไงคับ เราช่วยกระตุ้น เอง ด้วยได้มั้ยคับ
    6. เสร้จพิธีแร้ว ดอกไม้ ในขันธ์ เอาไปไว้ใหน เงินเอาไปทำบุญให้ครู

แค่นี้ช่ายปะคับ

ขอบคุณคับ

2. ประวีณ์

ประวีณ์ สมาชิกใหม่

16 กุมภาพันธ์ 2009
    ผู้หญิงใช้คาถานี้ได้เปล่าค่ะ รบกวนตอบด้วยนะ

3. littlelaos

littlelaos สมาชิก

อยากรู้เหมือนกันค่ะ

ผู้หญิงใช้ได้ป่าวค่ะ แล้วคาถานี้เป็นทางดำรึทางขาวคะ

4. Phanudet

Phanudet เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2008
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ดำครับ.....

5. spurs14

spurs14 สมาชิกใหม่

มาติดตามผลครับ เป็นอย่างไรบ้างครับ

6. 22092527

22092527 สมาชิกใหม่

31 กรกฎาคม 2009
    ตอบทีน่ะคับ

ขอถามทีคับว่าถ้าผู้ญเราอยู่หอกับแฟนเขาและมาหาผมทุกวันอาทิตหนึ่งมานอนกับผม2-3คืนอย่างนี้เรียกว่าเมียคนอื่นป่าวคับเขายังไม่ได้แต่งงาน

7. paphan-juijhan

paphan-juijhan สมาชิกใหม่

มีคาถาตำหราวิชาม้าเสพนาง

ท่านใดสนใจอยากศึกษา คาถาม้าเสพนาง อิ่นแก้ว นางกวัก คาถาเรียกคน
    คาถาพญากาเผือก ตำหราหลวงพ่อครูบาวัง
    ส่ง email paphan@ymail.com
    หรือ pa20081@live.com

8. moopanda_kae

moopanda_kae เป็นที่รู้จักกันดี

มาเปิดเจอวันก่อนก็เลยเอาคาถานี้ไปให้เพื่อนลองใช้ดูค่ะ

หลังจากโทร.สัมภาษณ์เพื่อนแล้วเราก็สองคิดสองใจอยู่นานว่าจะให้ดีไหมนะแต่ก็ให้ไปเพราะคิดว่าเพื่อนน่าจะทำไม่สำเร็จ เพราะจากที่ดูตอนจบแล้วทำยากทีเดียว พอดีเพื่อนเป็นผู้หญิงโสดด้วยค่ะ ที่ให้ไปเพราะเห็นใจที่เขาพร่ำเพ้อถึงผู้ชายที่คุยด้วยมาปีกว่าแล้วถ้ามีตัวช่วยอาจจะทำให้สมหวังเร็วขึ้นก็ได้ ^ ^"
    ถ้าเพื่อนทำแล้วเห็นผลยังไงมามาแจ้งให้ทราบแต่ถ้าเงียบแสดงว่าไม่สำเร็จนะเจ้าคะ

9. moopanda_kae

moopanda_kae เป็นที่รู้จักกันดี

มารายงานผลนะคะว่า...

ตกลงเพื่อนไม่ทำแล้วค่ะเพราะโดนเราเทศนาไปเยอะมากเมื่อวานตอนไปเวียนเทียนที่วัด เลยไม่มีผลของการสวดมารายการค่ะ ใครทำแล้วได้ผลมารายงานผลหน่อยนะคะแบบว่าเราอยากรู้อยากเห็นอ่ะ ^ ^"

10. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

เคยอ่านเรื่องอิ่นจากเว็บพลังจิตเมื่อไม่นานมานี้ คิดว่าน่าจะมีเฉพาะในทางภาคเหนือ
    โดยความคิดเห็นส่วนตัว ไม่เห็นด้วยกับการใช้อิ่นเลยค่ะ...
    (กราบประทานอภัยท่านเจ้าของกระทู้นะคะ)

11. นางสาวอยู่จ้ะ

นางสาวอยู่จ้ะ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ขอบคุณ จขกท นะคะ ได้ความรู้จากคุณอีกแล้ว

แล้วผู้หญิงจะมีวิธีป้องกันตัวมั้ยคะ หรือว่าต้องภาวนาคาถาป้องกันตลอดเวลา

ใครมีประสบการณ์แชร์กันหน่อยนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มีนาคม 2012
  12. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

นั่นสินะคะ....
    เชื่อว่าเวลาเจอมนต์ดำทำนองนี้ จิตเราจะ...บรรยายไม่ถูกค่ะ
    น่าจะเหมือนตัวเราถูกครอบงำด้วยหมอกที่หนาทึบ
    แต่หากเราเป็นคนดี ให้ทาน รักษาศีล ภาวนาประจำ
    และหมั่นอุทิศบุญให้ท่านเจ้ากรรมนายเวร เทวดาที่รักษาตัว ตลอดจนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เคารพ จะช่วยได้ค่ะ จิตเราจะค่อยๆผ่อน จากหนักมากๆ เป็นหนักน้อยๆๆๆลงและจางไปในที่สุด

13. นางสาวอยู่จ้ะ

นางสาวอยู่จ้ะ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ทราบมาว่าผู้หญิงที่โดน จะมีความรู้สึกถึงผู้ชาย(ที่ทำของใส่)
    แบบอิโรติกมาก กระวนกระวาย อยากจะไปหาเขาถึงที่

ก็ขออย่าให้ใครมาทำแบบนี้กับเราก็แล้วกัน ชีวิตปกติก็ย่ำแย่
    เต็มทีแล้ว.....

14. DHAMMAPHOL

DHAMMAPHOL เป็นที่รู้จักกันดี

"คุณติงครับ ผมนำเสนอ อิ่นแก้ว ในแง่มุมของโบราณวัตถุท้องถิ่นเท่านั้นนะครับไม่ได้มี เจตนา ให้ใคร?กระทำต่อ ใคร?เพราะผมคิดว่า คู่กันแล้ว ไม่แคล้วกัน ครับ"

15. DHAMMAPHOL

DHAMMAPHOL เป็นที่รู้จักกันดี

"ผมคิดว่า ครูบา-อาจารย์ของคุณติงหรือสมาชิกที่เป็นสุภาพสตรีท่านอื่นๆ คงไม่ดูดายครับ เรื่องพวกนี้หากไม่ใช่เคย มีความเกี่ยวข้องกันในอดีตชาติิ คาถา,ของ ใช้ไม่ได้ผลหรอกครับเพราะหากทำได้โดยไม่มีข้อจำกัด พวกดารา,นักแสดงที่มีรูปร่างหน้าตาดี,คนที่เกิดในตระกูลดีมีฐานะ น่าจะตกเป็นเป้าหมายแรกครับ คนเราที่อยู่ในศีล กินในธรรม อย่ากลัว ครับ"

16. พยัคฆ์

พยัคฆ์ สมาชิกใหม่

29 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอบคุณตี้เอาของดีมาแบ่งกั๋นคับ ขอกุศลจุ่งปังตอบส้ายหาครูบาอาจ๋ารตวยเน้อ สา ...ตุ๊

17. Sonaz

Sonaz เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2011
    ยันต์เกราะเพชร

เบี้ยแก้ ถ้ากลัว พกพวกนี้ไว้ก็ดี ครับผม

แต่สำหรับกระผมไม่ปราถนาความสุขเพียงชั่วคราว ผมปราถนารักแท้ หากไม่มีก็ไม่คิดฝืนใจใคร

สำหรับกระทู้นี้ หลายท่าน ต้องใช้วิจารณญาณ ให้ดีเลยนะครับ พลาดพลั้งไป ก็เท่ากับ ทำร้ายคนที่เรารัก นะครับ

ตัวผม มีวัตถุมงคล สายเมตตา เสน่ห์ พอสมควร และผมก็ชอบ

แต่หลายท่านต้องแยกแยะ เรื่อง เพิ่มเสน่ห์ให้ตนเอง กับการทำของใส่ นะครับ ในความคล้ายมันแตกต่างนะครับ

กระผม ไม่ได้ต่อต้านกระทู้นี้ ยอมรับว่าที่คลิกเข้ามา ก็สนใจอยู่ แต่อยากให้หลายท่าน ใช้วิจารณญาณ ให้ดี ก่อนเด้อ จากการที่อ่าน มันน่าจะเป็นการทำของใส่ มากกว่าเพิ่มเสน่ห์ ทำของใส่ เท่ากับฝืนใจ ฝืนใจ เท่ากับเบียดเบียน

ใคร จะว่าผมยังไงก็ช่าง แต่ผมยังยืนยัน ว่าผมปราถนารักแท้ เอาความดีเข้าแลก ไม่ใช่เพราะร่างกาย

ยังไงฝากทุกท่านคิด ก่อนใช้ คิดถึงอนาคต คิดถึงผลที่ตามมา ขอบคุณครับ

18. amarraa

amarraa สมาชิกใหม่

18 มิถุนายน 2009
    5 , 7 จบ ก็ได้คับ

19. น้องจุ๊บ

น้องจุ๊บ เป็นที่รู้จักกันดี

คุณผู้ชายอย่าใช้เลยนะค่ะ ถ้าผู้หญิงไม่ได้รักจะขยะแขยงมาก ทำอย่างไรก็ไม่รัก

20. แจ๊คสายกามสังวาส

แจ๊คสายกามสังวาส สมาชิกใหม่

ชอบคราบคาถาสายกามสังวาสแบบนี้