คืนนี้อย่าลืมดูรายการ"ชีพจรโลก"ครับ (อาจเกี่ยวกับข่าวช็อคโลกก็ได้!)

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย mead, 29 มกราคม 2007.

1. kananun

kananun เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2006
    คลื่นเท่าไหร่ ช่วยแจ้งด้วยครับ ถ้าผ่านไปวัดท่าซุงจะได้ลองฟังครับ

ขอโมทนากับคุณทิดหนึ่งด้วยอย่างสูงครับผม

2. ทิดหนึ่ง

ทิดหนึ่ง เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    เป็นสถานีเตรียมความพร้อมวิทยุชุมชน คลื่น FM 90.75 MHz ครับ
    ช่วงเวลาของผมจะอยู่ที่ 09.00 -10.00 น.
    ส่วนอีกเวลาคือ 12.00-13.00 น. ช่วงนี้จะเป็นช่วงข่าวประชาสัมพันธ์
    และแนะนำสาระอันเป็นประโยชน์ให้เพื่อน ๆ ได้ฟังกัน คงจะแนะนำเวป
    นี้ให้ผู้ฟังได้รับทราบก่อน เพราะจะเป็นการปูพื้นฐานให้กับคนฟัง ถ้าได้มี
    โอกาสเข้ามาในเวป ความรู้ต่าง ๆ สาระต่าง ๆ ที่มีอยู่คงจะเป็นประโยชน์ต่อ
    ผู้ฟังได้ และการเสนอแนะความคิดของพวกเรา คงจะง่ายขึ้นครับ
    เริ่มออกอากาศ 1 ก.พ. นี้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 มกราคม 2007