คุณน้ากัญญา.

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย poysian, 16 กรกฎาคม 2005.

1. poysian

poysian เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    เนื่องจากเคยรู้จักกับคุณน้ากัญญา(หรือกันยาไม่แน่ใจครับ)ซึ่งเป็นเพื่อนกับยายและป้า..และเป็นลูกศิษย์หลวงพ่อฤาษีลิงดำและหลวงพี่เล็ก.ได้เสียชีวิตถูกรถชนที่หน้าวัดแขก.ถนนสีลม.(อายุรวม63ปี).ตอนนี้ก็ไม่ทราบคุณน้าจะได้ไปอยู่ ณ ที่ใด.ผมจะถวายสังฆทานให้คุณน้ากัญญาที่หลวงพี่เล็กงวดเดือนหน้านะครับ...ขอให้คุณน้าอยู่อย่างมีความสุขไม่มีทุกข์นะครับ..........(ปล.เขียนไว้เพราะหวังว่าจะมีคนอื่นอุทิศกุศลให้คุณน้าด้วยครับ)

2. นายฉิม

นายฉิม เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    ก็ไม่รู้จักนะครับ แต่ก็ขอให้ท่านไปสู่สุคติภูมิครับ ขอบคุณครับ