~ คุณยายขายกุ้ยช่าย ~

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย เฮียปอ ตำมะลัง, 22 พฤศจิกายน 2008.

1. koymoo

koymoo เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2004
    เห็นภาพแล้วน่าทานมากๆเลยค่ะ...
    มีคนแก่หลายคนที่ต้องมาขายแบบนี้ ก้อยเห็นบ่อย หลังอพาร์ทเมนต์ที่ก้อยอยู่ ก็มีค่ะ น่าสงสารมาก ยายที่ก้อยพูดถึงแกขายถั่วต้มค่ะ พอดีพ่อก้อยชอบทาน เลยซื้อเบิ้ลเลย ^-^

ขอให้คุณยายกุยช่าย ขายดิบขายดี อายุยืนๆ สุขภาพกายและจิตแข็งแรงสมบูรณ์

ว่าแล้ว...ก็ต้องขออภัยไปซื้อมาทานหน่อยนะค้า น้ำยายไหย ^_^ ซู้ดดด

2. ผีเสื้อราตรี

ผีเสื้อราตรี เป็นที่รู้จักกันดี

น่ากินมากๆถ้าผ่านไปแถวนั้นจะไปช่วยซื้อจ้า ใครผ่านไปช่วยคุณยายซื้อด้วยนะ[​IMG]