คุณ "ปอ" ชายหนุ่มผู้มีสัมผัสญาณอ่านกรรม กำลังช่วยคนที่มีทุกข์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 8 ตุลาคม 2009.

1. สร้อยเงิน

สร้อยเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

ประทับใจ คุณ ปอ มากค่ะ ทักตรงหลายเรื่อง ขอบคุณมากนะคะ
    ขอบคุณ คุณ รักฯด้วยค่ะ

2. ศรีธนา

ศรีธนา Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    เบอร์ 085 236 9611 ไม่ใช่เบอร์ของคุณปอแล้วนะคะ

3. Aunyadham

Aunyadham ธรรมใด เกิดขึ้นเพราะเหตุใด ย่อมดับที่เหตุนั้นแล

ผมอยากดูบ้างต้องทำไงเอ่ย ผมชอบปฏิบัติธรรมนะครับ ยังไงถ้ามีบุญกรรมเกี่ยวเนื่องกันคงได้คุยกันนะครับ ถ้าอาจารย์หวังในมรรคผลนิพพานในชาตินี้ เราคงจะได้คุยกัน

4. Alissa28

Alissa28 เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2011
    ลองโทรไปนะคะ คุณปอเป็นคนน่ารักมากๆใจดีสุดๆด้วยค่ะ

5. Aunyadham

Aunyadham ธรรมใด เกิดขึ้นเพราะเหตุใด ย่อมดับที่เหตุนั้นแล

เบอร์ไรหรอครับ คุณทราบไหมเอ่ย

6. สร้อยเงิน

สร้อยเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ปอ 0826808939 อ.ไม่ดูให้วันพระค่ะถ้ายังไงเช็คก่อนจะได้ไม่พลาดค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มิถุนายน 2012
  7. mind-pastel

mind-pastel สมาชิกใหม่

15 มิถุนายน 2012
    ไปดูกับตัวมาแล้ว..ใช้เวลาเกือบ ชม .แม่นค่ะ มาก เท่าที่บอกสิ่งที่เป็นอยู่และความคิดที่เราคิด สิ่งที่เจอ ตรงส่วนความรักก็แนะนำและบอกได้ดีค่ะ และก็บอกด้วยน่ะว่ามีสิ่งศักสิทธ์ท่านใดปกปักรักษา ^^
    ส่วนทางแก้ปัญหาชีวิตที่ขัดข้อง คุณปอแนะนำทางแก้ไขก็เป็นทางธรรม การทำบุญ รักษาศีล
    ...สรุปว่า รู้สึกดีมากที่ไปดูและขอบคุณคุณปอมากๆน่ะค่ะที่ตอบคำถามให้ทุกคำถามแถมยังใจดีสามารถปรึกษาได้อีกด้วย ^^ ขอบคุณและอนุโมทนาบุญในความใจดีน๊าค่ะคุณปอ

8. sarochin

sarochin สมาชิกใหม่

12 สิงหาคม 2010
    อ.ปอขอดูด้วยคะ แต่ pm ชื่อให้แล้วคะ ขอบคุณคะ

9. kantinanna

kantinanna เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2012
    จะติดต่อคุณปอได้ด้วยวิธีใหนบ้างคะ

10. sms80

sms80 เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2008

ป๋มตายยากหงะกั๊ฟฮี่ๆๆๆ

11. kloster12

kloster12 สมาชิก

ไปดูมาแล้วค่ะ...อ.ปอ ให้คำแนะนำดีมากๆค่ะ ใจดีด้วย แม่นมากค่ะ

12. c486

c486 เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2008
    ดูดวงกับคุณปอทางโทรศัพท์ เท่าที่คุยคุณปอเป็นคนน่ารักดูสุภาพและดูแม่นตรงตามที่ท่านอื่นลงไว้จริงค่ะ และให้คำแนะนำได้ดีมากๆ ถือว่าเป็นคนที่ดูดวงแม่นจริงๆ สำหรับท่านที่มีปัญหาทุกข์ใจดูกับคุณปอรับรองไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

13. Bitmaster

Bitmaster สมาชิกใหม่

30 กรกฎาคม 2012
    ผมได้ไปดูกับอ.ปอแล้วครับอ.ให้คำแนะนำมาผมก็ได้ทำตามที่อ.ปอบอกครับถ้าผลเป็นอย่างไรแล้วจะมาอัพเดทอีกทีนะครับ
    ขอบคุณครับ

14. nat4191

nat4191 สมาชิก

19 พฤษภาคม 2012
    อาจารย์ปอเป็นผู้ที่เกิดมาช่วยเหลือคนที่ทุกข์ให้พ้นทุกข์ ต้องขอขอบคุณมากๆ นอกจากจะแนะแนวทางให้เราแก้ไขแล้วก็ยังให้คำปรึกษานอกรอบโดยที่ไม่ได้เรียกร้องเพิ่มเติม เรามีปัญหาทางธุรกิจต้องการขายร้านให้ได้ภายในวันนี้ ประกาศขายตั้ง2เดือนก็ไม่มีใครมาซื้อ ประมาณ3อาทิตย์ที่แล้วอาจารย์ปอบอกว่าขายได้แน่ ตอนแรกไม่เชื่อ แต่วันนี้ขายได้จริงๆได้เงินแล้ว ขอบคุณมากคะ

15. smallsirkorn

smallsirkorn สมาชิก

31 กรกฎาคม 2012
    เมื่อวานได้ไปพบกับอาจารย์มาแล้วค่ะ ขอบอกว่าละเอียดมาก ๆ ไม่สนใจเรื่องเวลาด้วย ไม่ต้องถามอะไรมากเลย อาจารย์จะสื่อแล้วพูดออกมาให้เราฟัง พร้อมทั้งแนะนำในทางที่ดีและทำไม่ยากค่ะ ไม่มีเรื่องไสยศาสตร์ใด ๆ

16. ตรรก

ตรรก Active Member

ผมเป็นคนนึงที่ปรึกษาพี่ปอมานานหลายเดือนครับ
    (ขออนุญาติเรียกพี่ปอครับ พี่ปอบอกว่าให้เป็นกัลยาณมิตรกันดีกว่าอย่าถึงกับเรียกอาจารย์เลย)
    สิ่งหนึ่งที่พี่ปอแตกต่างจากทุกคนที่ผมเคยพบเจอหรือปรึกษามาคือ
    พี่ปอสามารถสื่อสารกับครูบาอาจารย์เพื่อทราบเรื่องต่างๆได้ หรือถามความเห็นจากท่านได้
    ขอบคุณพี่ปอที่เมตตาผมที่ยังเป็นเด็กและยังคลำทางเดินอยู่
    ขอขอบคุณพี่ปอจากใจจริงครับ........ ><"

17. ศรีธนา

ศรีธนา Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    เมื่อช่วงเดือนที่ผ่านๆ มา มีปัญหาส่วนตัวค่ะ ก็มาอ่านรายละเอียดคนดูดวงในนี้และได้ไปปรึกษาหลายคน ยอมรับว่าหมอดูที่ลงในนี้ค่อนข้างแม่น ได้ไปดูกับอ.ปอด้วย (กว่าจะติดต่อได้ เกือบล้มเลิกหลายครั้ง) ยอมรับว่าอาจารย์ดูได้ตรงเหมือนกับผู้มีญาณท่านอื่นที่ดูให้เรา ถ้าใครมีปัญหาลองไปคุยกับอาจารย์ก็ได้นะคะ ค่าดูไม่แพงด้วย 199 บาท

18. bm316

bm316 เป็นที่รู้จักกันดี

ไปมารอบสองแล้วครับ ได้รับคำแนะนำดีมากมาก

19. Palilai

Palilai เป็นที่รู้จักกันดี

คุณปอก็ยังน่ารักเป็นกันเองเหมือนเดิมเลย สิ่งที่คุณปอเคยทัก เคยพูดไว้เมื่อปีที่แล้วได้เกิดขึ้นแล้วและทุกครั้งที่มีปัญหา โทรไปปรุึกษาก็ไม่เคยเลี่ยง ยังสละเวลาให้คำปรึกษาอย่างเป็นกันเองเหมือนเดิม ขอบคุณมากๆ ค่ะ

20. Peeing

Peeing สมาชิก

20 พฤษภาคม 2012
    โทรคุยกับอ.ปอวันนี้ อ.ใจดีมากค่ะ ให้คำแนะนำดีมากๆ
    อ.ไม่เร่งรัดเรื่องเวลา คุยไปเกือบสองชั่วโมง ซ้ำค่าครูแล้วแต่ศรัทธา
    ขอบคุณมากๆค่ะ ขอแนะนำค่ะท่านใดที่เดือดร้อน pig_cryy
    ติดต่ออาจารย์ได้เลยค่ะ