คุณ หนุมาน ผู้นำสาร นี่คุณพลาดจริงหรือ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ลูกพญานาค, 3 ตุลาคม 2006.

1. ลูกพญานาค

ลูกพญานาค Active Member

แปลก แต่จริงที่คุณหนุมาน ผู้นำสาร ทำนายนายกผิดคน ฤาว่าจะเป็นการลงโทษที่คุณมาเปิดเผยความลับสวรรค์ทำให้การรู้การณ์ข้างหน้าของคุณผิดพลาด เพื่อไม่ให้คนที่เชื่อในตัวคุณเชื่อคุณต่อไป และ..........หรืออีกนัยหนึ่ง คุณบ้าอย่างที่เค้าว่ากันจริงๆ ช่วยตอบคำถามทีเหตุใดจึงทายผิดแค่ข้ามวัน เพราะผมต้องการคำตอบมากถึงได้ลงมือสมัครสมาชิก

2. pong-sit

pong-sit เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เรื่องนี้ขอเป็นกลาง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 ตุลาคม 2006
  3. operhelp

operhelp Active Member

จากเด็กชาย15ปี
    ความลับ สวรรค์ เปิดเผยกันง่ายๆๆ เลยหรอขนาดผม ยังพูดไม่ออกเลย

4. surad

surad เป็นที่รู้จักกันดี

อย่าไปว่าท่านหนุมานเลย ท่านอาจจะนำสารมาผิดอันอ่ะ เราก็ถือปฏิบัติตามสารที่ถูกต้องละกัน สัจจะก็เป็นธรรมเหมือนกัน ใครที่รักษาสัจจะได้ผู้นั้นจะเป็นผู้มีวาจาสิทธ์

5. Bhuddha3210

Bhuddha3210 เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านเป็นผู้รักษาสัจจะ กับ โลกุตตระ แต่ท่านสงสัยอยู่กับโลกุตตระมากไป จนลืมว่าโลกกียะเค้าเป็นยังไง - -" เง้อ...

6. KIT_NP

KIT_NP Active Member

24 กันยายน 2006
    เขาไม่ผิดหรอก

(f)ความจริงเขารู้อยู่แต่เป็นลิขิตฟ้าที่บางทีคนเราต้องยอมรับ เขามีวิชาเกินระดับ 6 แล้วเราเองก็ไม่อยากจะให้ความเห็นหรอกนะ ...เพราะรักษาคำพูดใว้..อาจารย์ 3และ 6 ใกล้รวมตัวกันแล้ว......
    (i) เจ็ดเจ็ดสี่สิบเก้า...ดาวดิ้นสิ้นดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร..
    เจ้าจงหลุดจากกายเนื้อที่สงสาร..มีกายทิพย์แล้ว
    ไซร์ใยต้องกลัว...อย่ามัวพะวงกันไปใย..
    เคยยินไหมลิขิตฟ้า..ชะตาดิน(i)

7. Good_oom

Good_oom เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2005
    เฮ้อ มีถูกก็มีผิดครับ
    ขอให้คุณพี่ หนุมาน ผู้นำ sms คราวหน้า คราวหลัง ควรคิดให้ เกิน 90 เปอเซนต์ ก่อนนะครับ ก่อนที่จะลงมือ กระจายสาร

8. KIT_NP

KIT_NP Active Member

24 กันยายน 2006
    เขาไม่ผิดหรอก

(b-love2u) (b-love2u) (b-love2u) (b-love2u) (b-love2u) (b-love2u) (b-love2u) (f)ความจริงเขารู้อยู่แต่เป็นลิขิตฟ้าที่บางทีคนเราต้องยอมรับ เขามีวิชาเกินระดับ 6 แล้วเราเองก็ไม่อยากจะให้ความเห็นหรอกนะ ...เพราะรักษาคำพูดใว้..อาจารย์ 3และ 6 ใกล้รวมตัวกันแล้ว......
    (i) เจ็ดเจ็ดสี่สิบเก้า...ดาวดิ้นสิ้นดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร..
    เจ้าจงหลุดจากกายเนื้อที่สงสาร..มีกายทิพย์แล้ว
    ไซร์ใยต้องกลัว...อย่ามัวพะวงกันไปใย..
    เคยยินไหมลิขิตฟ้า..ชะตาดิน(i)

ไฟล์ที่แนบมา:

9. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

แน่นอนว่า เขาหวังตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่ง ของเจ้า siarayamarata คนนี้

อาจจะต้องการเป็นเอกอุ ไม่เบื้องขวา หรือไม่ก็เบื้องซ้าย แต่มาทำลายพุทธศาสนา ด้วยการบิดเบือนคำสอน ตั้งตนเป็นใหญ่ นี่ได้ค่าตัวมาเท่าไหร่หนอ?

10. หนุมาน ผู้นำสาร

หนุมาน ผู้นำสาร เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2006
    *** โปรดติดตามชมตอนต่อไป ***

- " หนุมาน ผู้นำสาร "

11. อหิงสะกะ

อหิงสะกะ Active Member

หนุมาน

ดื่มวีต้าแล้วไปนอนซะ

12. mayamaya2007

mayamaya2007 สมาชิก

หนุมาน ติด firewall บ้างนะ
    ฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา.
    เครื่องคุณโดน แล้ว

13. kepokman

kepokman เป็นที่รู้จักกันดี

16 มิถุนายน 2006
    คุณเจ้าของกระทู้ที่บอกว่าเป็นการลงโทษที่เขานำความลับล่วงหน้าที่เขารู้ว่าใครจะได้เป็นนายกมาสวรรค์เลยเปลี่ยนนายกใหม่ๆ จริงๆผมว่ามันไม่เกี่ยวเลยคุณหนุมานคนเดียวเปลี่ยนแปลงบ้านเมืองเราไม่ได้หรอกครับ เพราะเบื่องสูงลงพระปรมาพิไธย นายกใหม่คนนี้ครับ โหแล้วคุณหนุมานก็ก็นำความลับของสวรรค์มาบอกทำให้ความคิดของ.......ทรงเปลี่ยนมาเป็นพลเอกสุรยุทธ ได้หรือครับ ผมจึงคิดว่าไม่เกี่ยวเลย

''ช่วยตอบคำถามทีเหตุใดจึงทายผิดแค่ข้ามวัน เพราะผมต้องการคำตอบมากถึงได้ลงมือสมัครสมาชิก ''

และคุณหนุมานเขาเคยทำนายอะไรถูกบ้าง นอกจาก สัจจะ กับ โลกุตตระ อันนี้ผมไม่ว่าหรอกเป็นสิ่งดีที่คุณมีธรรมมะ นะ ผมชื่นชม ธรรมมะต้องควบคู่ไปกับโลกแห่งความเป็นจริงด้วยนะผมว่า

14. Sriaraya5

Sriaraya5 เป็นที่รู้จักกันดี

มีได้ก็เสื่อมได้

15. น้องหน่อยน่ารัก

น้องหน่อยน่ารัก เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2006
    วิสัยมาร คือ จ้องรอโอกาสคนล้ม ก็จะกระทืบซ้ำค่ะ

(โพธิสัตว์ เห็นมารจะตาย ยังยื่นมือเข้าช่วยเลยนะคะ มารขา)

16. changofgod

changofgod สมาชิกใหม่

เวลาอาจจะคลาดเคลื่อน หรือ อยู่ที่ความเชื่อ สิ่งที่แน่นอนที่สุด คือสิ่งที่ไม่แน่นอนที่สุด ใช่! เขาไม่ผิด แต่ทำไม ต้องมาถามด้วยหล่ะครับว่า ที่ทำนายผิดเพราะอะไร ( ผมเองก็งง กับที่ตัวเองเขียน ฉะนั้นอย่าคิดมากนะครับ ) = =

17. กุญแจไขปริศนา

กุญแจไขปริศนา เป็นที่รู้จักกันดี

อนาคตมันมีหลายทางอ่ะนะ มันไม่ได้มีทางเดียวซะหน่อย

18. หล่อลำน้ำ

หล่อลำน้ำ Active Member

ลิงน้อยตกมันส์นี่เอง นึกว่าใคร

เหอๆๆๆๆ

19. ผักคะน้า

ผักคะน้า เป็นที่รู้จักกันดี

แล้วแต่วิจารณญาณค่ะ

20. เจ้าหญิงแพร

เจ้าหญิงแพร เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2008
    งง มันเรื่องอะไรกันหรอ หลับทั้งวัน หุหุ