***ค้นพบ*** พร้อม แจกภาพบูชา...พระสัมมาสัมพุทธเจ้า โดยจิตกรชาวพม่า เมื่อครั้งพุทธกาล *** พ.ศ. 8 ***

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย คีตา, 23 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. นักบุญภาคอีสาน

นักบุญภาคอีสาน เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ

อานุภาพ เยรบุตร

403 ม.10 ต.นาอาน อ.เมือง จ.เลย 42000

2. kanachiraya

kanachiraya Active Member

อนุโมทนาค่ะ
    ขอ 1 ชุดค่ะ
    กัลย์อชิรญาณ์ พรหมประกาย
    401/29 อาคารเอราวัณคอนโด แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กทม. 10210

ขอบคุณค่ะ

3. InfinityMind

InfinityMind เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2008
    ขอรับไฟล์ภาพด้วยค่ะ

picofnovel@hotmail.com

ขอบคุณและขออนุโมทนาด้วยค่ะ _/|\_

4. หนูกิ่ง

หนูกิ่ง เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
    ขอรับเพื่อสักการะบูชา 1 ชุดค่ะ
    ssatapat@yahoo.com
    กรวิภา ศิริพุฒิพงศ์
    3/1 ม.11 ต.ลาดยาว
    อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์ 60150
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มกราคม 2009
  5. ร่มโพธิ์

ร่มโพธิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับด้วยครับ..mskm2210@hotmail.comขอบพระคุณมากครับ...

6. damrong.lap

damrong.lap เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับไฟล์ภาพด้วยครับ

damrong.lap@nissan.co.th

ขอบคุณและขออนุโมทนาด้วยครับ

7. sandland

sandland เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2007
    โมทนาค่ะขอรับดวยค่ะ
    sandland@sanook.com
    ขอบพระคุณมากค่ะ

8. คีตา

คีตา เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    ต้องขอประทานโทษทุกๆท่านด้วยครับ

ตอนนี้ผมมีเหลือแต่ไฟล์ภาพพระพุทธองค์ครับ พึ่งไปแสกนมาเมื่อเย็นครับ

ส่วนภาพนั้นกำลังบรรจุเตรียมส่งพรุ่งนี้ ซึ่งหมดไปแล้วครับ ทั้งของคุณ aries2947 ด้วยครับ

ใจจริงอยากส่งให้หมดทุกท่าน แต่ เราสามารถโหลด จากไฟล์ที่ผมแนบมานี้ได้เช่นกันครับผม

ต้องขอประทานโทษด้วยครับ

หากท่านใดต้องการภาพ ติดต่อได้ที่โรงทาน เบอร์โทร พี่มาลา ศิษย์ของอาจารย์ศักดา 086-742-9085 ซึ่งกำลังมีงานบุญใหญ่ ป้องกันภัยพิบัติ อยู่ โทรสอบถามได้ครับ

ส่วนพระที่ส่งไปทางไปรษณีย์ให้นั้น ผมได้มาจากพี่ประเสริฐ ผมไปให้คุณแม่ท่านนึงดูท่านบอกว่าต่อไปจะเกิดภัยพิบัติ โรคประหลาด ภพภูมิ 3 ภพ เปิดหากันแล้ว หาสิ่งศักสิทธิ์ป้องกันตัว เช่น พระวังหน้า พระกรุเขาตาก้าว..เป็นต้น ครับ

เพื่อให้ทุกท่าน ได้นำภาพจากไฟล์นี้ไปบูชา ผมขอล็อคกระทู้ กันกระทู้วิ่งไปแล้วหาภาพไม่เจอกันนะครับ .... ขอบพระคุณทุกๆท่านมากครับ

ลูกขอขอบน้อมแด่องค์พระสัมมาสัมพุทธเจ้า ซึ่งเป็นผู้ตรัสรู้ชอบได้โดยพระองค์เอง
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ไฟล์ที่แนบมา:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้